Tử vi coi chơi đây

Thảo luận trong 'Chiêm tinh – tướng số - tử vi' bắt đầu bởi DinhManh, 17/5/11.

Lượt xem: 51,058

1. Triều Viên

Triều Viên New Member

Cứ ăn trầu vào là tôi cũng chém được vài câu... hihii...

2. logach

logach New Member

Vâng. Như vậy là một ngày gần đây em sẽ lại có vinh hạnh được gặp Thầy. :D

3. dinhhieu

dinhhieu New Member

Dạ vâng, con xin cám ơn bác. Bác cho con hỏi thêm một số cái nữa ạ. Hiện tại con đang học chuyên ngành kinh tế đối ngoại của đại học ngoại thương. Con có ý định đăng kí học thêm 1 chuyên ngành cử nhân luật thương mại quốc tế nữa, theo bác thì có nên không ạ? Con đang rất phân vân, và không biết sau này mình sẽ làm gì và thích hợp với cái gì, làm kinh tế có phù hợp với số của con không? Rất mong bác cho con 1 lời tư vấn để giúp con tin tưởng hơn về cái mà con đang chọn. Con cám ơn bác nhiều!

4. Triều Viên

Triều Viên New Member

Cái này thì rõ quá rồi. Không xem tôi vẫn khẳng định với bạn là cần học nếu bạn đủ năng lực. Sự am hiểu chuyên môn sâu cùng với pháp luật trong nước đặc biệt là pháp luật quốc tế sẽ cho bạn nhiều cơ hội lựa chọn việc làm với thu nhập khiến bạn hài lòng. Nhưng trước mắt bạn hãy học tốt, phải học tốt đã.

5. Triều Viên

Triều Viên New Member

Ô thế gặp nhau bao giờ chưa mà có từ "lại" nhỉ? Nghi ngờ thật đấy?

6. nam sơn đạo nhân

nam sơn đạo nhân Active Member

thông cáo nhà cháu sức hèn tài mọn lại may được on nhờ phật thánh cho nhà thầy khởi cùng đồng lương 99 đã quá thương tình giúp cho duy trì quán tự vi coi chơi.nhà cháu xin nghỉ ngơi hết tháng ba việc nhà mẫu xong cháu lại quay lại ah,cáo báo cả nhà ah

7. dongluong99

dongluong99 New Member

Bác NSĐN tinh ý quá nhỉ? Có thể dịch ra là Đồng Lương,đúng là người học Tử Vi có khác ^^

8. Tiểu đệ

Tiểu đệ New Member

Tiểu đệ em, chào các bác, em đang tìm hiểu về Tử vi thần số, có bác nào cho em xin cái địa chỉ để em đến, em học tập với ah.

9. dongluong99

dongluong99 New Member

Tiểu đệ cậu muốn học để dùng làm j? Nghiên cứu vì đam mê đơn thuần hay có ước mơ cải số hay muốn làm thầy?

10. Triều Viên

Triều Viên New Member

Có cách gọi là "cơ nguyệt đồng lương".... và ở người này cũng gọi là phải quý!.............

11. cutihanoi

cutihanoi New Member

xin sư phụ coi giúp đệ tử coi con thì có căn đồng số lính không hở sự phụ !

12. Triều Viên

Triều Viên New Member

Cái căn đồng số lính xem bằng Tử Vi cũng chỉ là một kênh khảo nghiệm. Hiện tại đến bây giờ tôi vẫn đang xem xét khía cạnh anh nói dựa trên 4 cung của Tử vi: Mệnh, Phúc đức, Thiên ri, Quan lộc. Tuy nhiên việc Bốn phủ lại có một sắc thái riêng, sắc thái tâm linh nhiều hơn khảo cứu, khoa học, hay nói rõ hơn nó nghiêng nhiều về đức tin. Mà đức tin thì vô cùng anh nhỉ? Kẻ tin thì cho là hay mà kẻ không thì cho là mù quáng rồi sinh ra sự báng nhạo...

13. Hongyen

Hongyen New Member

cho yến xin một lá cho nữ mạng,7.9.1982<dương lịch>giờ sinh từ 6h đến 7h sáng

14. nam sơn đạo nhân

nhà cậu giống nhà tớ mà
    "đồng lương tối hỉ dần thân hội" ^^

---------- Post added at 11:24 PM ---------- Previous post was at 11:22 PM ----------

"cơ nguyệt đồng lương tác lại nhân "
    báu bởi gì hả chú?

15. AnhNam_BG

AnhNam_BG New Member

Nam - sinh 15-01-1985 Âm lịch - khoảng 6h sáng, kính thầy xem giúp số con đặng sao ah?

16. dongluong99

dongluong99 New Member

Lá số của thủ tướng Nguyễn Tấn Dũng,chủ tịch quốc hội Nguyễn Phú Trọng,đại tướng Võ Nguyên Giáp đều là cách CNĐL đấy ạ. Cách cục có 4 đại cách thôi mà CNĐL lại dễ nắm chủ chốt nếu hội được nhiều trợ cách như Tứ Hóa,Tam Minh,Tứ Linh mà bác... Lá của fó thủ tướng Nguyễn Thiện Nhân cũng chính là Thái Dương cư Thìn với cái trán hói và 2 cái má fúng fính đặc trưng đấy ạ.

17. kimanhhung90

kimanhhung90 New Member

xin chào các bác..
    em tên hùng: quê vĩnh phúc
    em mún dc học hát văn lắm. nhưng nhà không có điều kiện, ai mún nhận em làm đệ tử thì xin gọi cho em: 0975852726
    --Lòng thành thắp một tuần hương, cúi đầu vụng bái mười phương độ chi"

18. nam sơn đạo nhân

nhầm chỗ rồi

19. cháu Đinh Nhật Linh
    21/5/1995
    thân hình hơi béo một tý...cao m73...năng 65 kg
    đã từng chết sẩy hồi ba tuổi,6 tuổi,tý chết đuối
    O:)

20. Chuot

Chuot New Member

ô.Cháu trên ở Ninh Bình đó hả?;;)