Thỉnh Mời Chư Tôn Quý Vị Quang Lâm Tác Phúc Đàn Duyên

Thảo luận trong 'Tin tức Đạo Mẫu' bắt đầu bởi ducnangthangso, 19/8/11.

Lượt xem: 5,816

1. ducnangthangso

ducnangthangso New Member

Nam mô Vân Hương Thiên Tiên Tam tòa Thánh Mẫu Đại Từ tôn.
    Kính Thưa các chư vị Thanh Đồng, các quý Đạo hữu và các anh chị em trong diễn đàn. Nhân tư Khánh Đản giai kì Vương Phụ Vương Mẫu, Đồng Đền họ Phùng tôi nhất tâm thiết lập đàn duyên Phát tấu, Thỉnh Phật, Tuyên Kinh, Kính trần Lục cúng, Cung Nghinh Tứ Phủ Khai quang Điểm nhãn, Loan Giá Phụng Hành Kế Tự truyền đăng tại Ái Mộ Linh Từ số 81 phố Bồ Đề, phường Bồ Đề, Quận long Biên Hà Nội vào hồi 8h00 ngày 04/08/ Tân mão nhằm ngày 1/9 năm 2011 Tây lịch. Vậy Kính Mong các Thanh Đồng, các quý Đạo Hữu và các anh chị em xa gần bớt chút thời gian vàng ngọc, hoan hỉ quang lâm chiêm bái Tiên Thánh, Tác phúc trợ duyên cho Đồng Đền tôi được ăn mày ân chiêm công đức chư vị để Đàn lễ được chu viên hoàn hảo, thập phần viên mãn!
    Nguyện cầu hồng ân Thánh Mẫu khuông phù chư tôn quý vị cùng gia quyến thân tâm an lạc, phúc thọ song toàn!
    Nam Mô Công Đức Lâm Bồ Tát Ma ha tát.

Bình Luận Bằng Facebook

2. nam sơn đạo nhân

nam sơn đạo nhân Active Member

adidaphat.
    vậy để nhà em xang ăn mày phúc thủ nhang họ phùng ah.

3. hoang.bao198x

hoang.bao198x Super Moderator

Xin được chúc mừng thanh đồng họ Phùng Loan Giá Phụng Hành Kế Tự Truyền Đăng, sớm hôm được phụng sự cửa tiên thánh

4. Thiên Sơn

Thiên Sơn Member

Phúc đức thay, họ ta có người nhang đăng kế tục hầu hạ cửa thánh, mong nhà thánh phù cho đông con nhang, cho bát ngàn đệ tử, mong cho bách gia trăm họ được hưởng ơn mưa noc của thánh, thấm nhuần đạo pháp

5. Thanh Tùng

Thanh Tùng Thành viên Bị cấm

Kính chúc đại lễ của bản đền được thành công viên mãn, chúc anh đạo hạnh từ đây càng vững vàng, bản đền cũng nhờ đó để ngày một hưng thịnh hơn xưa. Nguyện cầu Thánh Mẫu và hội đồng Bốn Phủ chứng minh công đức này.

6. Trí Minh

Trí Minh Active Member

Nhà Thánh đã có nhời mời anh chị em, đồng thời cũng là người có nhiều tâm huyết với diễn đàn ta từ hồi trong trứng nước. Mong anh em trong ban quản trị và đại chúng lưu tâm. Đi đứng thế nào thì cùng nhau đàn đàn đúm đúm, nón nón quai quai đi cho được đông đúc vui vẻ.

7. HườngBaby

HườngBaby New Member

Em đăng ký đầu tiên ạ

8. nam sơn đạo nhân

chắc em với anh mạnh xin 1 suất đi theo ngắm nghía cho đã mắt thôi.
    "lưu ý:để tránh vất vả cho bác trí.đề nghị ko lộc lá ,ko tiếp duyên.ai có tâm đến dự là được rồi"

9. thehoa2305

thehoa2305 New Member

nam sơn đi 1 thành 3 , tập trung đi nào bà con , sang đó hoan hỷ cùng nào

10. ducnangthangso

ducnangthangso New Member

không nhe!sang la fai le Thanh roi xin loc
    chu ko có chuyen ko xi loc dau em nhe
    a chuan bi het roi
    ca co ban du het roi

11. thehoa2305

thehoa2305 New Member

úi giời , có cả cỗ bàn nữa kìa anh em ơi, Nhất ơi đăng cai đi em ơi

12. nam sơn đạo nhân

treo nick h lại đùng từ nhậy cảm

---------- Post added at 03:15 PM ---------- Previous post was at 03:14 PM ----------

được thế còn gì bằng.
    nhà em trẻ dại mất lòng trước được lòng sau cho chắc

---------- Post added at 03:16 PM ---------- Previous post was at 03:15 PM ----------

cấm đang đi lại về làm người ta buồn thối ruột

13. thehoa2305

thehoa2305 New Member

lần này thì gần nhà, muốn về cũng khó ..

14. cá bống

cá bống New Member

Em cũng chúc anh sức khỏe để lo công việc tiên cung tiên thánh hôm này được thuận lợi. Lạy mẫu phù hộ cho anh.

---------- Post added at 11:43 AM ---------- Previous post was at 11:41 AM ----------

NSDN anh ơi! cái vụ trà chiều nay mấy anh em bàn luôn việc hôm này của anh Trí nhỉ? Một công đôi việc. hihiiiii

15. kycunglangson

kycunglangson New Member

dạ kính bạch các thanh đồng đạo quan cùng ban quản trị
    có lẽ chúng ta lại nên tổ chức một buổi để tất cả mọi người có cơ hội gặp nhau và cùng dự lễ và trợ duyên cho thanh đồng họ phùng thôi nhỉ
    em vui khôn kể xiết đấy ạ
    nam mô hoan hỷ bồ tát ma ha tát
    em đăng ký một xuất ạ

16. Trí Minh

Trí Minh Active Member

Nam Sơn Đạo Nhân thừa ủy nhiệm của tổng đà chủ mà nhận lãnh trách nhiệm tập hợp quần chúng đi, theo anh 18h tối tập trung ở dốc Bác Cổ, roài tuần tự vi tiến sang bên đó, bạch lễ chĩnh chiện rồi lên tòa ngồi.

17. nam sơn đạo nhân

về là hoạn

---------- Post added at 06:18 PM ---------- Previous post was at 06:17 PM ----------

thì nhà bác cây cao bóng cả chủ trì đi
    nhà em thích đi theo thôi ^^

18. Thanh Tùng

nếu vậy thì ra một thông cáo đàng hoàng, ai đứng lên kêu gọi anh chị em tập trung, địa điểm tập trung, thời gian tập trung, thống cáo trước 3 ngày để tất cả mọi ngời, ai có tâm đi thì sắp xếp time để về đền dự lễ ạ.

19. nam sơn đạo nhân

đồng ý với chú vụ này.

20. Thanh Tùng

Xét người có trách nhiệm với room thì người đó phải đứng ra triệu tập ( vì là anh Trí có lời mời chung cả diễn đàn ), do thế nên sớm nhất thì mong Nhất bỏ time để " viết " một bài " triệu thỉnh" đàng hoàng, kèm đủ các thông tin cần thiết để mọi người cùng được đọc. Không viết theo kiểu ai đăng ký ai không, ai có tâm ắt tự đến, chỉ cho 1 khung giờ nhất định từ mấy giờ đến mấy giờ để mọi người thu xếp mà đến. Đề phòng trường hợp cao su quá đà, thêm nữa là chúng ta cũng lại tự chủ động được công việc.