Tham gia nhóm BTC cố định của chương trình mantico | chia sẻ vì cộng đồng |

Thảo luận trong 'mantico |chia sẻ cộng đồng|' bắt đầu bởi mantico, 28/3/12.

Lượt xem: 10,263

1. mantico

mantico Quản Trị Website

Để hành trình ý nghĩa này thật sự vững chắc và mang lại ngày một nhiều hơn những giá trị thiết thực, mantico thay mặt Diễn đàn hát văn Việt Nam thân mời sự tham gia góp sức vào nhóm Ban Tổ Chức chương trình Hát văn Việt Nam| chia sẻ cộng đồng|, dành cho bất kỳ thành viên nào đủ nhiệt huyết và tinh thần cho công việc này.

Tuy nhiên, vì chúng ta cũng sẽ có giới hạn số lượng thành viên trong nhóm BTC
    Mantico | chia sẻ cộng đồng|, cho nên Mantico sẽ nhận mail đăng ký tham gia của các bạn và chọn lọc lại dựa vào những thông tin mà bạn gởi.

Sau khi tải mẫu về, bạn điền đầy đủ thông tin và trả lời các câu hỏi trong mẫu, rồi gởi về cho
    Hát văn Việt nam | chia sẻ cộng đồng| theo địa chỉ mail: hatvan.vn@gmail.com

Mantico sẽ xem mail và hẹn gặp những bạn đạt yêu cầu để tham gia vòng hỏi/đáp trực tiếp trước khi chọn chính thức vào nhóm BTC
    Mantico | chia sẻ cộng đồng|.

Thay mặt BTC Mantico | chia sẻ cộng đồng|

mantico

Bình Luận Bằng Facebook

2. hoangducdao

hoangducdao New Member

rất cảm ơn tấm lòng vàng của các anh chị các bác các chú và những ai đã tổ chức mở ra những chương trình thật là quý báu này dành cho những người có hoàn cảnh k khó khăn . em thực sự rất muốn đạt đc ước mơ là những cung văn đc đi đàn hát cùng mọi người . nhưng với em thì ước nó cũng như là 1 giấc mơ vậy . hihi . vì hoàn cảnh k có là 1 và nhà xa nữa . lên mong là mọi người sẽ quay clip và hướng dẫn qua wed này để những người như em đc hoàn thành ước mơ của mình nhé . 1 lần nữa rất cảm ơn những tấm lòng vàng của mọi người .

3. HườngBaby

HườngBaby New Member

tải mẫu ở đâu đấy bác man?

4. tonytran

tonytran Member

xét tuyển thế này chắc khó lắm...

5. gửi mẫu vào đc email cho chị nhé
    thanks

6. tjnkerbell.xjnk

tjnkerbell.xjnk New Member

chị ơi down mẫu ở đâu ạ?

7. thanhlongvanhero

thanhlongvanhero New Member

Mềnh chắc loại vòng đầu... đành ngắm các bác đua tài khoe sắc.... rực rỡ như ngàn sao vậy... 1thê giới vạn phép muôn màu

8. mantico

mantico Quản Trị Website

Bạn gửi thông tin về cho admin nhé :
    Tên đầy đủ :
    Số điện thoại :

Lý do bạn muốn tham gia nhóm từ thiện Diễn Đàn Hát văn Việt nam ?

Bạn gửi thông tin về mail : hatvan.vn@gmail.com

Mong sớm gặp bạn

9. halinh

halinh New Member

gửi mẫu đơn vào mail cho mình với nhé.
    Thanks