Tập hát và trống phách thỉnh tam toà thánh mẫu

Thảo luận trong 'concalon' bắt đầu bởi concalon, 24/8/12.

Lượt xem: 2,119

Tags:
  1. concalon

concalon New Member

[video=youtube;9ICjo8kuLv8]http://www.youtube.com/watch?v=9ICjo8kuLv8&feature=youtu.be[/video]
    Chúc các bạn nhanh chóng học theo video clip thị phạm bằng hình ảnh này . Trân trọng/Box kết nối Cung văn/Concalon .

Bình Luận Bằng Facebook

2. Thank concalon. xem lại điện thoại đi nha có tin nhắn đó mà không trả lời kìa

3. minhty_ls90

minhty_ls90 New Member

em thấy nên rõ lời hơn chút tại vì nhạc cụ bắt míc quá nên em hôk nghe đc cách hát hi hi dù sao cũng rất là cảm ơn chủ box

4. Giàng Thị Đỏ

Giàng Thị Đỏ New Member

Hi hi hi cái cậu nằm ở sàn nhà mình cứ nhầm . hóa ra là bạn Phúc Hưng Yên.

5. concalon

concalon New Member

Đúng rồi em ạ , đấy là Trường Nguyên Phúc đấy giở về tu ở chùa Hạ Hưng Yên rồi em ạ

6. dangvanthanhmau

dangvanthanhmau Thành viên Bị cấm

hay quá anh hải ơi như thế cho các bạn học là tốt nhất anh ạ vì có bạn ở xa không có cơ hội đi học hát

7. concalon

concalon New Member

Anh định hôm nào gặp em để em làm một số bài thị phạm về các lề lối hát văn đê anh ghi lại thành các clip giúp các bạn ở xa em ạ , anh vừa nhận được một email của một bạn tận trên Điện Biên cám ơn rất xúc động thôi mình chỉ bằng cách này giúp các bạn nghèo khó chưa có điều kiện đi học các kiến thức cơ bản vậy em ạ, Biên Cương giúp anh nhé để cho chuyên mục Tự học hát văn của Diễn đàn Hát văn Việtnam ngày càng tốt hơn nữa và rất cần sự giúp đỡ của các Cung văn có tâm , Trân trọng/Concalon.

Chỉnh sửa cuối: 5/9/12
  8. nam sơn đạo nhân

nam sơn đạo nhân Active Member

rất dễ hiểu

9. dangvanthanhmau

ôk anh hôm nào rảnh qua em anh em minh đi cafe rồi bàn tính anh nhé oka

Last edited by a moderator: 4/9/12
  10. concalon

concalon New Member

Cuối tuần Cương thu xếp anh qua nhà Cương rồi anh em bàn bạc nhé . Chúc em ngày mới tốt đẹp . Trân trọng /Concalon.

11. dangvanthanhmau

da vang ok a

12. tuoihamchoi

tuoihamchoi New Member

anh concalon ơi có phải anh Phúc quê ở Khoái Châu ko anh... e cũng thấy thầy e bảo a í đi tu rồi.:D

13. concalon

concalon New Member

Đúng rồi em ạ sao em biết rõ vậy chắc lúc trước em chơi với Phúc hả anh đang định hôm nào tổ chức một chuyến dã ngoại một ngày về chùa nhà bạn ấy chơi đấy đi độ mất 1h đi qua phà sang bên kia Khoái Châu Hưng Yên

14. dangvanthanhmau

anh hải ơi ai cầm phách vậy anh

15. concalon

concalon New Member

Anh Hoàn Chọc ở Hưng Yên đợt offline 4 có tham gia mà em đồng chí này đang làm trên Cửa Ông

16. caocaolatre8x

caocaolatre8x New Member

cương ơi,thứ 7 này cương có dỗi,mời anh concalon lên Kim hoa đí,nếu có duyên để anh còn gặp cương và anh concalon nhá
    có gì comment cho anh em biết,hôm nay ở nhà à?
    hôm đó có gì call Tuấn anh đàn nguyệt luôn nhá?

17. concalon

concalon New Member

Chủ Nhật đi cả nhà ạ vì thứ 7 anh bận đi Ninh Bình vào Khu công nghiệp Gián Khẩu rồi không biết sáng chủ nhật có được không tiện thể anh trao đổi với Cương một chút về cái chủ đề CUNG VĂN VIỆT NAM Offline6 cái em nhé.