Soi Căn,Kiểm tra Căn,Nói chuyện với người Âm ở TP.HCM

Thảo luận trong 'Thế giới tâm linh' bắt đầu bởi holyteen, 12/9/13.

Lượt xem: 24,758

Tags:
  1. nam sơn đạo nhân

nam sơn đạo nhân Active Member

có soi hộ nam sơn được ko???

2. holyteen

holyteen New Member

Dược chứ!! Nhưng phải gặp nhau mới dược

Chỉnh sửa cuối: 1/10/13
  3. huongthien82

huongthien82 New Member

Bạn hơi thiên vị đấy. Mình bảo hoan hỷ soi giúp mình thì bạn bảo ko. Mình ko có duyên với bạn rồi.mình chán

4. holyteen

holyteen New Member

Hic . Làm sao mà soi qua điện thoại hay qua cái gì giống như dzị được . Phải ngồi trước mặt nhau . Bạn xin phần linh theo mình về thì mới biết là ai , như thế nào , ra lagm sao chứ . Sao mà thiên vị hay gì được :(

5. huongthien82

huongthien82 New Member

Sao bạn bảo bạn soi cho Nam Sơn.hix.a di đà phật

6. VanA

VanA New Member

Tâm đắc nhất là câu kết :"Sự thực bây giờ !mượn vấn đề tâm linh để lừa gạt rất là nhiều !

7. halinh

halinh New Member

holyteen soi giúp mình được ko?

8. lavie

lavie Member

Halinh trình đồng roài sao mà phải soi nữa??? chả hiểu...

9. trinh đồng roi, nhưng người ta an lộc nhà thánh thi vẫn phải lam việc chứ? vi cha phân ngôi mẹ bổ thứ ma

10. halinh

halinh New Member

Bạn lavie toàn soi mình thôi, mình chỉ muốn tìm hiểu hơn về căn số của mình thui mà.hic

---------- Post added at 01:58 PM ---------- Previous post was at 01:58 PM ----------

Bạn lavie toàn soi mình thôi, mình chỉ muốn tìm hiểu hơn về căn số của mình thui mà.hic

11. lavie

lavie Member

Hic, tại vì mình thấy các bạn đã trình roài, đi soi, đi bói nhiều lại hoang mang... như mình đây mọi việc còn chưa có j rõ dzàng cả còn chưa ham hố lắm. Nhưng mình vẫn nhất tâm cửa phật thánh, duyên đến đâu nhận đến đó.he he.

12. nguoihauphat

nguoihauphat New Member

Tôi thấy ông ấy bầy bàn thờ thế kia thì không tin được rồi

13. kidbun

kidbun New Member

chán thầy quá, muốn xem nhưng nghe thầy nói là ko xem qua được điện thoại là hết muốn xem rùi

Chỉnh sửa cuối: 17/4/14
  14. kidbun

kidbun New Member

ThầnhThânhầm rùi thầy ơi. Thầy đúng là thánh trên cao. Nếu thầy đã xem được thỳ qua điện thoại thầy cũng xem đc nhé. Nhiều ng, ng ta chưa lập bàn thờ chỉ xem bói chơi, nó họ tên ngày sinh, lật bài tây là ng ta cũng biết con người rùi. chứ ko cần ngồi đối diện . Hài thế mà mình định đi xem . Chán ông thầy này quá

15. vuducha90

vuducha90 New Member

hix xa quá mình ở tận Nam Định kia. thầy ơi thế thầy có xem qua điện thoại được không nhỉ?

16. packnguyen

packnguyen New Member

sao mọi người lại nói zạy holyteen đã có lòng muốn giúp mọi người ai có duyên thì sẽ gặp thôi , tất cả chúng ta đều có phật tánh , biết thêm sẽ làm tăng tánh phật trong lòng chúng ta mà thôi không xoa vào ma đạo , để vững tin vào phật tánh trong lòng của chúng ta , cùng chung tay độ hoá những kẻ tà ma ngoại đạo hướng về giác ngộ đó là nguyện ước to lớn của chư phật mà giao phó cho chúng ta phát dương quang đại đạo bồ đề . Nam Mô Bổn Sư Thích Ca Mâu Ni Phật.

17. Nhi Phan

Nhi Phan New Member

Tôi ở go vap tp hcm. Toi muon biet dc can so cua minh the nao vi moi chuyen xau cứ luon ập đến va t k biet giai quyet ra sao. Co the giup toi dc k ạ

18. mainhu1010

mainhu1010 Member

Bạn ra HP đi

19. tonytran

tonytran Member

việt nam bây giờ dễ làm ăn thật, bái phục, nhiều đạo tự phát sinh ra, hay thay cho môn đệ tà giáo giỏi dang

20. seohaizz

seohaizz New Member

Xa vãi, mình ở thái nguyên