Soi Căn,Kiểm tra Căn,Nói chuyện với người Âm ở TP.HCM

Thảo luận trong 'Thế giới tâm linh' bắt đầu bởi holyteen, 12/9/13.

Lượt xem: 24,795

Tags:
  1. holyteen

holyteen New Member

Chào các anh chị em huynh đệ,

Giờ này là màn Ba Cảnh Cuối rồi , Vì thế cho nên Con của ai về người nấy , con của thần về thần , con của thánh về thánh ,con của Ma về Ma .Nên căn xác điển về rất là nhiều ...
    Đường Đời con người rất là ngắn , nhưng đường Đạo lại rất là dài từ kiếp này qua đến cả kiếp khác. Hiện nay, một số người có điển căn chưa xác định được, chưa biết phần linh theo mình là gì ? Cô Cậu ? Trạng ? Tướng Quân, Quan lớn ? ! ,vì vậy nên chưa tinh tấn rất dễ bị "Xạ Nhập" và hiểu sai, dẫn tới đi ko đúng hướng...

Tôi may mắn được Đức Già Lam mượn phần xác của mình nên có con mắt thứ 3 có thể giúp các bạn xét căn , xem thần bản mệnh của mình , ai theo mình và nói chuyện với người đó , người Âm , hoặc Thần hoặc Thánh, Ma ,Quỷ ... để các bạn biết điển căn của mình, có hướng đi cho đúng đường đạo

Thực sự bây giờ! mượn vấn đề tâm Linh để lừa gạt rất là nhiều, phần căn nhỏ thuộc về Tứ Phủ ,Căn Âm mà lại xưng mình là Thánh là Thần là Mẫu ... Riêng tôi nhờ có điển đức Phật thầy nên lấy từ bi làm gốc để giúp đời , và đẹp đường Đạo, dìu dắt các phần linh căn về tu hành !

Về tiền bạc thì mọi người Tùy Hỉ bao nhiêu cũng được tôi không đòi hỏi, có để Hoa Quả Nhang Khói cho Cha Mẹ .

Nhà tôi ở đường Lê Văn Khương Quận 12 ngay Chấm đỏ. SĐT tôi : 01212125 889(Chú Hai)

Bài viết mới

Bình Luận Bằng Facebook

2. chienthangvfu

chienthangvfu Member

xin cho biết đầy đủ họ tên và địa chỉ

3. thanhlongvanhero

thanhlongvanhero New Member

Có vẻ rất Kì bí và huyền ảo.... kính mong đạo hữu xưng danh vấn kiến trị vĩ phúc lai!

4. Dungvpp

Dungvpp New Member

Thầy ở tận trong thành phố HCM kìa, mình ở Hà Nội mà, vậy làm thế nào biết đc ạ?

5. minhtuyet

minhtuyet New Member

minh cung muon bít

6. lavie

lavie Member

Bạn cố gắng săn vé máy bay Jetstard để diện kiến thầy xem.

7. bodetam.vn

bodetam.vn New Member

Ở xa quá, tận TP HCM lận

8. holyteen

holyteen New Member

CẢm ơn các bạn đã đọc bài viết , Chúc các bạn luôn khỏe mạnh và may mắn , có duyên thì sẽ gặp !

Chỉnh sửa cuối: 13/9/13
  9. holyteen

holyteen New Member

Mọi người ở ngoài Bắc hết sao?

10. minhtuyet

minhtuyet New Member

da vang a.nha thay thi wa xa

11. thienlocthich

thienlocthich New Member

vậy thầy soi dc lịch sử con người từ đâu mà có trong vũ trụ dc ko

Chỉnh sửa cuối: 19/9/13
  12. huongthien82

huongthien82 New Member

Vang toan o mien bac thoi. Ban co phát tâm công đức xem qua điện thoại ko a. Vì xa quá

13. holyteen

holyteen New Member

Chắc mọi người không hiểu ý . Soi Căn là phải ngồi đối diện . Mời cái phần linh theo mình về , mới thấy được ai , mặc sim y màu gì , già hay trẻ ... Còn mấy chuyện mà xem qua ĐT hay là mạng không thể nào xem được !

14. huongthien82

huongthien82 New Member

Vay ha ban.chan

15. thien co

thien co New Member

Ban co xac vi nao zay ?

16. Truongtuyen

Truongtuyen New Member

Đức Già Lam Chân Tể

17. holyteen

holyteen New Member

Đức già lam và cả Năm Bà . Phần điển này thuộc về Tiên Thiên . Thực sự tôi ko xưng danh tánh như vậy sẽ bị bà quở . Nhưng để mọi người hiểu rõ hơn mà!

18. Ditim

Ditim New Member

thầy ơi, Đức Già Lam là ai vậy?

19. Truongtuyen

Truongtuyen New Member

Đức Già Lam Chân Tể là ở Tiên Thiên to lắm, mình chưa gặp lần nào, nhưng có nhiều lần ông đã về với bản điện chỗ mình rồi vì mỗi lần về các ông, các cậu, các cô đều báo có khách đến là ai...

20. holyteen

holyteen New Member

Cảm ơn cháu đã giải thích :)