Sát căn cô bơ

Thảo luận trong 'Thế giới tâm linh' bắt đầu bởi vuducha90, 16/4/14.

Lượt xem: 70,463

1. thanhlongvanhero

thanhlongvanhero New Member

bác này nói thì chuẩn rồi....muốn biết thêm nữa còn được;)

2. linkmiu

linkmiu New Member

muốn biết thêm phải nhờ người con bản xứ phát tâm chỉ bảo, nào mời cán bộ nói thêm cho mọi người được thêm phần sáng tỏ

3. thanhlongvanhero

thanhlongvanhero New Member

nỡm ạ.pô chẳng 1 khuôn soi gương mà miêu tả so sánh đó thôi!;;)

4. hathu

hathu New Member

Bạn này tả những vấn đề gặp phải khi bị các ngài bắt sát chuẩn thế. Nóng kiểu khó tả, từ trong ruột nóng ra, người lúc nào cũng rực lên dù ngoài trời có 10độ C...cặp nhiệt độ k hề sốt, đi khám ruột gan phèo phổi chẳng làm sao mà cứ ốm như ng già vờ kiểu 3 ngày béo 7 ngày gầy ý

5. tonytran

tonytran Member

haiz~, pó tay em...!

---------- Post added at 06:40 PM ---------- Previous post was at 06:38 PM ----------

nóng quá thì phải giải quyết thế nào cho hạ nhiệt đc hả bạn hà thư???

6. hathu

hathu New Member

Tony chắc sẽ nhẩy xuống hồ tây bơi dọc đường Thanh Niên :D.

7. tonytran

tonytran Member

ô, hồi bé mình toàn ra hồ tây và sông hồng bơi mà, k nóng nhưng thích nghịch thì bơi cùng hội trẻ con trong phố mà, mát lắm, bg bẩn bỏ xừ chả hâm mà ra đấy bơi để ghẻ hết người ra ah?

8. hiepvu

hiepvu Member

Sát căn cô Bơ là thế nào nhỉ? là sẽ phải ra hầu cô thế thôi, từ hồi mới được nghe hát văn và xem hầu đồng, mình cũng chỉ thích nghe văn cô Bơ, chẳng biết có phải sát căn không?

9. hathu

hathu New Member

Mình thích nghe sư thầy giảng Pháp, thích nghe thầy đọc kinh, thích kinh Quan Âm nhưng mình lại là có căn quả nhà Thánh. Hát văn thì ai chẳng mê. Bố mình cũng mê lắm, nghe mọi lúc mọi nơi, ngày nào cũng bật lên văn dâng Chầu Nhị, cô Đôi, Cô Chín để nghe nhưng chẳng có căn quả gì.

Chỉnh sửa cuối: 15/5/14