Một số hình ảnh đẹp tại vấn hầu của Quan Thầy Lê Quang Thịnh tại đền LINH SƠN TỪ ( Văn Tinh - Xuân T

Thảo luận trong 'concalon' bắt đầu bởi concalon, 15/1/13.

Lượt xem: 2,416

Tags:
  1. concalon

concalon New Member

Một số hình ảnh đẹp tại vấn hầu của Quan Thầy Thủ Nhang Linh Từ Long Hoa Điện Lê Quang Thình tại đền LINH SƠN TỪ - Văn Tinh - Xuân Trạch - Đông Anh ( Thờ cô Bơ ) .
    Các thành viên diễn đàn tham gia tiếp phúc trợ duyên :

Cậu Đức ( Đền Trung Tả ) ,Ngocminhchau , Concalon , Bác Tuyết ( Đền Trung Tả ) , Gì Bạc Nhất Ba ( Đền Trung Tả ), Quân Anh , Kycunglangson , Kimchunglinh , Thanthoai , Anh Vũ .
    Thay mặt BQT diễn đàn Hatvan.vn cùng toàn thể anh chị em thành viên đã dự vấn hầu tiếp phúc trợ duyên này xin có lời chúc tới quan Thầy Lê Quang Thịnh đã có vấn hầu chu viên hoàn mãn, chúc quan thầy Thủ nhang sức khoẻ - hạnh phúc - công việc hanh thông .
    Trân trọng

Đội Cung văn diễn đàn : Concalon , Thanthoai , Phú Bắc Giang , A Lưu Sáo

Anh Lưu Sáo
    Ngọcminchau lễ Thánh
    Kycunglangson và dì Bạc Nhất Ba ( Đền Trung Tả )

Bình Luận Bằng Facebook

2. anna

anna Member

bức thứ 3 là hầu đức ông đệ tam đúng ko ạ??

3. concalon

concalon New Member

Chủ Nhật đến đền Trung Tả dự tổng kết em Anna nhé chúc em có một ngày mới tốt đẹp . Trân trọng . Anh Cá Lớn

4. VUANHLINHHANOI

VUANHLINHHANOI New Member

Đội quân nhà mình hay đi anh nhỉ? Em cũng muốn đi lắm nhưng công việc cuối năm bận quá ko đi được. Hôm nào anh em gặp nhau cafe nhé anh Cá Lớn

5. concalon

concalon New Member

OK em trai cố gắng học nhé sang năm anh vote cho một slot mà đi thực tập em nhé , Trân trọng /Anh Hải Kình

6. Peter Mei

Peter Mei New Member

Hình ảnh đẹp quá

7. anna

anna Member

hihi.cảm ơn a Con cá lớn ạ :)

Chỉnh sửa cuối: 16/1/13
  8. tienlinhquangdien

tienlinhquangdien New Member

đền trung tả ở đâu đấy các anh..e ỏ bên đông anh lên không bít..hihi
    e thích giao luu the này lắm nhưng vì không quen bít ai lên càng thêm ngai..hihi

9. concalon

concalon New Member

Em hỏi Phố Khâm Thiên sau đó em tìm đến Ngõ Trung Tả thuộc phố này từ đường vào Đình Trung Tả độ tầm 200m đứng ở đầu ngõ nhìn thấy cửa đền Trung Tả đễ tìm lắm ở đầu ngõ Trung Tả có đồn Công An khu vực em đi cả phố Khâm Thiên chỉ có 2 đồn Công An thôi một cái ở cuối phố và một cái ở giữa phố cái ở giữa phố cạnh ngay ngõ Trung Tả nói vậy để em định hướng rõ cứ có cái đồn CÔNG AN là ngõ Trung Tả ngay cạnh đấy để tìm lối vào đình Trung Tả nhưng mà đừng vào đồn Công An em nhé tết nhất rồi cuối năm vào đồn Công An là mết lắm hi hi hi hi Chúc em đến dự buổi giao lưu găp mặt cuối năm anh chị em diễn đàn Hát văn Việt nam vui vẻ nhé ,Trân trọng/ Anh Hải Kình ( Lưu số của anh vào lúc nào đến cần chỉ dẫn cứ đt anh hướng dẫn nhé )

10. ConNhangDeTu

ConNhangDeTu New Member

Chắc là quan Tam vì bức thứ 4 là quan Tuần. Nhưng lên đai lại giống đức ông đệ tam.

11. thanthoai

thanthoai New Member

Đức Ông Đệ Tam đấy bạn ạ..

12. Giàng Thị Đỏ

Giàng Thị Đỏ New Member

Hik hik hik . Dì Bạc Nhất Ba thấy xinh xinh nhỉ. Tên lạ và nghe ngộ ngộ. Dì rất nhiệt tình trong hôm ọp nai nhé. Thương dì ơi là thương. hihihihihi