Mở lớp học Hán Nôm [ Lớp 1 ]

Thảo luận trong 'Lớp học Hán Nôm' bắt đầu bởi kimtrunglinh, 23/1/13.

Lượt xem: 14,948

1. kimtrunglinh

kimtrunglinh New Member

Kính thưa toàn thể anh chị em, việc lịch học chúng ta vẫn có thể gặp nhau bàn bạc lại một lần nữa vào tối thứ 4 (tức là hôm khai giảng khóa học), việc này do các anh chị em tự quyết định và thống nhất với nhau (e ko có ý kiến gì). Vậy kính mong các anh chị em có nhu cầu học đến địa chỉ như đã đăng trên, để chúng ta tiến hành khai giảng và họp mặt. Còn về vấn đề chỗ học tiện lợi cho một số người hay không thì thực tế bây h rất khó tìm địa điểm thích ứng. Mong các bạn thông cảm!

2. nam sơn đạo nhân

nam sơn đạo nhân Active Member

anh dạo này bận quá.kim chung linh có gì báo cho 1 tiếng

3. mình đăng ký nhé ! gửi thông tin giùm : luuthanhhuyen2970@yahoo.com
    Nhưng ý kiến mình tổ chức qua mạng đi ..khoảng 70% thời lượng .. các phần cơ bản thì hoc trực tiếp . tiện cho mọi ng vừa làm việc vừa học tập nghiên cứu .

4. hưngyên

hưngyên New Member

e có thể đăng ký muộn hơn đc k ạ.thứ 4 bận mất rồi

5. phandoan1973

phandoan1973 New Member

mình muốn học lớp hán nôm nhưng có lớp nào học buổi tối ko nhỉ chủ tịch

6. kimtrunglinh

kimtrunglinh New Member

Do Thầy bận công tác vắng nên lịch học của anh em lùi lại 2 tuần. Buổi học đầu tiên sẽ diễn ra vào 7h30 ngày thứ 4-20-3-2013 (tức này 9-2 âm)tại số 28 Ngô tất Tố. Đề nghị anh em đi sớm 1 chút để chúng ta được gặp mặt nhau đầy đủ trao đổi lại những vấn đề liên quan tới lớp học và để tôi xin được phổ biến chương trình học tập.
    Kim trung Linh xin chân trọng thông báo!

7. boy_nh_tq_9x

boy_nh_tq_9x Member

thế có mất học phí k ạ k mất e cũng tham gia

8. cuonghv

cuonghv New Member

em nghĩ là chúng ta sẽ thống nhất 1 tuần 1 buổi vào 1 ngày nào đó cho phù hợp từng người,,,chứ nếu tuần 2 buổi thì rất khó thu xếp,vs lại em nghĩ 1 tuần 1 buổi là phù hợp mọi người để có tg luyện tập chứ mới đầu học mà 2 buổi 1 tuần thì hơi nhiều...mọ người thấy thế nào

---------- Post added at 03:20 PM ---------- Previous post was at 03:18 PM ----------

êu...nếu ko mất học phí thì lấy ai có trách nhiệm học hả boy_nh_tq

9. hưngyên

hưngyên New Member

đổi lịch học vao chiều thứ tư vs chiều thứ 6 được k anh

10. phuong bo

phuong bo New Member

tuần học 2 buổi là chuẩn rồi

11. kimtrunglinh

kimtrunglinh New Member

Sao mà đổi được, anh em toàn người bận thống nhất vào học tối rồi bạn ạ. Tối thứ tư tuần sau 20-3 (tức mùng 9-2 âm) học buổi đầu tiên. Kính mong anh em đến đầy đủ, đến tham dự và nếu cần thiết sẽ trao đổi lại vơi nhau về lịch học.

12. kimtrunglinh

kimtrunglinh New Member

Thông Báo:
    Kính mời toàn thể anh em trong diễn đàn, ban quản trị diễn đàn, bưởng trưởng Mantico và các bạn học tới tham dự buổi học đầu tiên của lớp Hán Nôm của Kim Trung Linh vào 7h30 tối thứ 4 ngày 20-3 (tức 9-2 âm) tại 28 Ngô tất tố, Ba Đình, Hà Nội. Rất trân trọng cảm ơn vì sự có mặt của các bạn!
    Kim Trung Linh Kính Thư!

13. kimtrunglinh

kimtrunglinh New Member

Lớp học hán nôm của Kim Trung Linh xin trân trọng cảm ơn diễn đàn hát văn đã tạo điều kiện và tương trợ cho lớp học diễn ra thành công tốt đẹp! Nhân đây tôi xin thông báo lại địa chỉ học là số 28 ngõ chợ Ngô Sỹ Liên gần ga trần quý cáp Ba Đình-Hà Nội. Buổi học thứ 2 sẽ diễn ra vào lúc 2 h chủ nhật 24 tháng 3. Kính mong các bạn tới tham gia.
    Kim Trung Linh kính thư

14. chily

chily Member

mình xin đăng kí học.sdt của mình 0916068673

15. songanh12345

songanh12345 New Member

Minh cung muon xin dang ki hoc.cho minh sdt 0906816966

16. Thiên Sơn

Thiên Sơn Member

Hi!
    Chú cho anh hỏi chút, thầy giáo dậy ở đây là ai vậy. Chương trình dậy như thế nào? Có thể giới thiệu qua cho anh biết thông tin được không? Anh định giới thiệu cho thằng em nó học.
    Thanks

17. kimtrunglinh

kimtrunglinh New Member

Dạ thưa anh, vẫn là anh Thanh dạy chính và em trợ giảng. Nếu anh muốn thì cứ giới thiệu đến địa chỉ như trên, em hân hạnh đón tiếp.

---------- Post added at 08:56 AM ---------- Previous post was at 08:48 AM ----------

Kính mời các bạn đã đăng kí học đến địa chỉ như trên đúng giờ các bạn tới địa chỉ 19 Nguyễn Khuyến gần nơi học mua trước bút và giấy, bút cho người mới học giá khoảng 30k và 1 tập giấy viết 10k 1 lọ mực để sắp tới chúng ta học viết bằng bút lông

18. songanh12345

songanh12345 New Member

Minh da dang ki tren dien dan roi ma van chua thay ai alo vay co duoc den hoc ko vay.ma cho minh hoi lop hoc da co bao nhieu hoc vien roi?

19. kimtrunglinh

kimtrunglinh New Member

Thưa bạn Sơn anh bạn ko để lại số đt nên mình ko liên lạc với bạn được, bạn cứ đến địa chỉ như trên là được

20. dongphucphothong

dongphucphothong New Member

học phí bao nhiêu hả bạn