Lý giải về 'duyên âm'

Thảo luận trong 'Tin tức Đạo Mẫu' bắt đầu bởi sói, 21/8/12.

Lượt xem: 5,305

1. thanhthuy6

thanhthuy6 New Member

hj hj, Cô chín giáng ngự mọi nơi bạn ạ, ở đâu có tâm linh thờ thánh là cô giáng ngự, chứ không phải cứ ở HP nhà bạn mới có người ăn lộc cô đâu bạn nhé! thế mà bạn bảo hiểu phép và hiểu cô hơn rất nhiều người@@@?
    Chào bạn!

2. Tuyenmom890

Tuyenmom890 New Member

A Di Đà Phật.....Chắc bạn có diễm phúc lắm? Mình thì nghiệp dầy, phúc mỏng lên chưa được bái yết vị Thánh nào?
    Con xin sám hối lạy Cô Chín ạ!!!

3. Truongtuyen

Truongtuyen New Member

Chán thật, sự thật khó tin, hầu âm khác hầu bóng là vậy

4. thanhlongvanhero

thanhlongvanhero New Member

Cô chín tớ gặp hằng ngày, ban đêm ngủ mơ cô dẫn đi khắp cửa điện cửa liềncon ban ngày đôi lần cô lại ốp mà cứ hồng lên môi cứ đỏ lên như đánh phấn, tình cố 9 không hiền đâu ai mà nói phạm nói ngang với cô là biết liền, vừa vào đền cô tớ nge công văn cô thế là vào luôn nhưng tớ cố gắng kìm và xám hối thế là cô giận tự đập đầu xuống đất rồi lại ngồi run, hết nóng như lửa khi lại run như đóng băng... cô lắm phép nhiều tài lắm đóa

5. Đúng là chuyện đồng bóng toàn trên giời dưới bể :)).Mình bao giờ có phúc để mà thấy báo âm chỉ cho con đường sáng để đi thoai cũng mãn nguyện roài chứ cần chi đến diễm phúc vào chầu cửa thánh . Con xám hối lạy các bóng các giá ... .Nam mô A di đà phật!