Lên khăn cô

Thảo luận trong 'Khăn Áo' bắt đầu bởi bamboo54, 2/11/12.

Lượt xem: 4,318

1. bachua_sontrang_bk

bachua_sontrang_bk Thành viên Bị cấm

Ui ngại thế.... hự hự... Sorry chị nhé! hì. e hok biết. Quý hoá quá, nhưng e đang học 12 nên chắc ko đi được đâu chị ah. Thôi thì còn nhiều dịp hẹn ace diễn đàn khi khác vậy. Mà có thiện duyên vs nhau rồi kiểu gì chẳng gặp được. keke

2. behattieu173

behattieu173 New Member

hì, mong là vậy. m mún đc chiêm ngưỡng nhiều kiểu lên khăn của b nữa. có dịp thì b up lên cho mình cũng như mng cùng học tập nha. tks b :)).

3. bachua_sontrang_bk

vâng, e cũng lên khăn bt thôi mà. Buồn buồn thì ngồi vấn khăn tuỳ theo cảm hứng. hihi. Chị cứ ns thế chứ ở diễn đàn mình nhiều ac lên khăn đẹp lắm mà. Chắc vẫn đang mai danh ẩn tích chưa "hiện hình" đó thôi. keke

4. behattieu173

behattieu173 New Member

hì, diễn đàn thì nhiều nhưng c thấy ngưỡng mộ e vì e đang đi học mà đã khéo tay hay làm vậy ùi, nên cũng mong có cơ duyên hội ngộ :))

5. bachua_sontrang_bk

ah vâng. mong mỏi lắm thay ạk! hihi;)

6. Giàng Thị Đỏ

Giàng Thị Đỏ New Member

nhìn mà tẩn ngẩn tần ngần
    Bao giờ mình được một phần như lyminhhuebk.

7. Có gì đâu bạn... Lên khăn không có gì là khó... Chỉ cốt sao là chăm chỉ tập luyện, cẩn thận và tỉ mỉ, để ý học hỏi là làm được thôi mà...! Bạn cứ gắng lên là được... Chúc bạn sớm thành công để cung phụng Tiên Thánh mỗi khi giáng đồng...!

Last edited by a moderator: 5/11/12
  8. behattieu173

behattieu173 New Member

hì, cố gắng nhưng cũng cần hoa tay chứ bác, e lên mà :((( hì, nhưng chăm chỉ chắc cũng sẽ ổn :))

9. bachua_sontrang_bk

Ui bạn cứ nói vậy chứ....Mình còn phải học hỏi nhiều lắm. Trước mình có biết cái gì đâu, ai cũng bắt đầu bằng con số "0" mà. Chịu khó đi nhiều, học nhiều thì biết thui. Chúc bạn sớm thành công trong việc phụng sự Tiên cung tiên thánh!

10. bachua_sontrang_bk

bạn bamboo54 ơi..đóng góp thêm ảnh lên khăn chia sẻ cho mọi người chiêm ngưỡng vs đi. Dạo này box khăn áo mình vắng vẻ quá. Huxxxx~~

11. denchualamthao

denchualamthao New Member

đẹp lắm bác bamboo ơi. rất dễ học vì đơn giản. cảm ơn bác

12. chauvan36

chauvan36 New Member

đẹp quá cảm ơn

13. chily

chily Member

bạn lên khăn chầu Bát .chầu Mười đi.Thank!

14. rongkon

rongkon New Member

Chầu bát vs chầu mười lên đơn giản mà bạn

15. chily

chily Member

Chầu Mười Mỏ Ba,mình không biết lên mỏ đằng sau như thế nào.các bạn giúp mình với.

16. halinh

halinh New Member

Chau muoi o dong mo - chi lang - lang son

17. Chuot

Chuot New Member

Chầu Bát vs Chầu Mười mình hầu lấy cái nét ngang Hoàng Mười lật ngược lại mà thắt lệch về 1 bên cho nhanh:)

18. rongkon

rongkon New Member

- Khăn thổ cẩm đây mà