Khởi động OFFLINE 6 cùng Diễn đàn hát văn Việt Nam

Thảo luận trong 'Giao lưu lần 6' bắt đầu bởi mantico, 2/3/12.

Lượt xem: 40,191

1. bạch hỉ

bạch hỉ New Member

Biết gì thì biết cái gì
    Cau non vôi trắng ai bì được đây
    Trầu xanh chỉ một riêng tây
    Đố ai nhuộm thắm trầu này thiếu vôi
    Dạ anh dạ bạc như vôi
    Thiếu anh nằng có thắm môi đỏ hồng
    Hay là xanh lét bên trong
    Một màu hoại sắc lợt lòng hỡi em
    Têm trầu hỏi khách trong đêm
    Bao giờ tiếp khách ấm êm cửa nhà

2. mantico

mantico Quản Trị Website

Xin thông báo về off6 vẫn diễn ra nhưng về ngày thì chưa ấn định cụ thể . Do vậy không có chuyện offline 6 sẽ hoãn vô thời hạn. Admin xin thông báo lại cho mọi người nắm rõ tinh thần, tránh hiểu sai vấn đề. Mong mọi người hết sức ủng hộ để off6 diễn ra tốt đẹp.

3. quân anh

quân anh New Member

ôi may quá hí hí lậy cha trời mẹ đất lậy phật lậy mẫu. vui quá ốh my god

4. taychoicongtu

taychoicongtu New Member

cứ hoãn thêm 1 thời gian cũng được!để e có thời gian luyện thêm đàn lên giao lưa với mọi người hehe

5. Triều Viên

Triều Viên New Member

Yên tâm là sẽ có phần......... Cho cung đàn Công tử Nó nhà ta thể hiện.................. hết mình nha............

6. taychoicongtu

taychoicongtu New Member

hjhj thank bạn nhưng mình đàn còn kém chỉ sợ mọi người cười!lên đó học hỏi mọi người là chủ yếu mà,hihi!mong mọi người chỉ bảo

7. vietthangcamlan

vietthangcamlan New Member

em cũng đang muốn học đàn văn nhưng cũng chưa có điều kiện để tiếp xúc và tìm được thầy để theo! các bác có thể chỉ dùm cho em và chia sẻ một số kinh nghiệm được chứ!

---------- Post added at 08:26 PM ---------- Previous post was at 08:24 PM ----------

forum mình tổ chức off6 ở địa điểm nào vậy các bác?

8. quân anh

quân anh New Member

ối zồi ôi..đợi off 6 thật là ''vật vã''...:-S hic hic.

9. honeymt

honeymt New Member

Em mới tham gia diễn đàn ! Cũng mới bước chân vào ngưỡng cửa của đạo mẫu ! hi vọng lần này tham gia để tạo tiền đề cho những lần sau tham gia tiếp . Chúc diễn đàn hat văn ngày càng phát triển góp phần bào tồn 1 nét văn hoá Việt .

10. caycaobongca

caycaobongca Member

dạ. nhà cháu tuy của ít nhưng lòng thì nhiều. chứ ko như 1 số người nói người khác mà ko làm ạ.

11. ndha258

ndha258 New Member

nhà em là thành viên mới,chưa được gặp và kết nối giao lưu với mọi người.nếu khi nào tổ chức xin ới nhà em 1 tiếng.

12. hoangtu9x_bonbelanha

hoangtu9x_bonbelanha Thành viên Bị cấm

anh mantico ơi! em rất mong anh khôi phục lại kết nối đền phủ anh ạ, em thấy mục đó rất hay, để mọi người biết nhiều hơn về ngôi Đền Hoàng ạ, đền Hoàng vừa mới khởi công, mọi việc đang rất ngổn ngang... ai cũng tò mò về tiến độ, hình dáng, kiểu cách của Đền, vậy mà ngừng cập nhật... thì hình như theo ý kiến của em là hơi thiếu xót với Hoàng anh ạ. em rất mong anh lưu tâm, xem xét ý kiến, nguyện vọng của em ạ. nhà em nói có gì không phải xin được anh lượng thứ ạ.

13. Nhắc nhở hoa sơn và tất cả các thành viên đây là phần thông tin off nếu bạn có gì thắc mắc xin mời sang phần giải đáp thắc mắc, nếu không buộc lòng admin sẽ phạt hoặc band nick

14. caycaobongca

caycaobongca Member

a ơi, cho e hỏi a Administrator có phải a Nhất ko ạ?

15. Nhắc nhở caycaobongca, như trường hợp của hoa sơn, có gì thắc mắc bạn vào chuyên mục giải đáp thắc mắc.

16. xalothongtin

xalothongtin New Member

Nhắc nhở mấy lần rùi, caycaobongca mà không gương mẫu gì cả,
    treo nick 1 tuần để cảnh cáo, răn đe :D

17. dichoikhongonha1992

dichoikhongonha1992 New Member

ngồi mà đợi chờ off 6

18. Thanh Tùng

Thanh Tùng Thành viên Bị cấm

Nhất vốn là admind của diễn đàn mantico hatvan.vn mà em. Từ khi thành lập đến giờ. Diễn đàn được thành lập trên cơ sở từ blog mantico ngày trước, do đó blog hay diễn đàn là của mantico nên admind là Nhất em ạ :)

19. tjnhdang02

tjnhdang02 New Member

^^! các bác có nhiều thắc mắc quá nhể. Thế bh tổ chức 0ff bao giờ mục kết nối đền phủ sửa được lỗi phát sinh.

20. CuongTM

CuongTM Member

Bao giờ tổ chức off6 đây các anh ơi??

---------- Post added at 03:21 PM ---------- Previous post was at 03:19 PM ----------

mà sao diễn đàn giờ để toàn quảng cáo không à anh Nhất ơi