Khởi động OFFLINE 6 cùng Diễn đàn hát văn Việt Nam

Thảo luận trong 'Giao lưu lần 6' bắt đầu bởi mantico, 2/3/12.

Lượt xem: 41,266

1. tjnhdang02

tjnhdang02 New Member

sắp ùi sắp ùi :)) hôm nay 14/2 tiệc quan đệ ngũ :) a di đà phật

2. TuPhuThanhCo

TuPhuThanhCo New Member

Bạn ơi hôm nay là đản sinh hay đản hóa của ngài hả bạn.

3. tjnhdang02

tjnhdang02 New Member

chịu híc cái này phải hỏi các đồng anh linh chị chứ em sơ nhập giang hồ k dám nói linh tinh. nhưng không nhầm thì là đản hóa bạn ạ.... ợ ợ

---------- Post added at 11:12 PM ---------- Previous post was at 11:09 PM ----------

em nhầm đản sinh ạ hình như 25/5 mới đản hóa ạ :( chắc thế híc híc k biết mà lại hay hót rồi

4. Tu_Bi_Hy_Xa

Tu_Bi_Hy_Xa New Member

đang off 6 mà lại đưa Quan Đệ Ngũ vào đây là sao.mong các bạn hoan hỷ cm đúng chủ đề nhé.còn vấn đề j thắc mắc riêng tư xin các bạn gửi qua mail riêng nhé.thanks

5. Khiếp quá, comment cứ như trưởng ban quản trị ý nhỉ. Khẩu khí nghiêm minh, tinh thần sôi nổi. Kỳ này bạn từ bi hỷ xả ra sức khuyển mã giúp trưởng ban tổ chức offline 6 đây.

6. luudinhdong

luudinhdong New Member

hầu thánh mà cũng phải mặc cả hả bác

7. quân anh

quân anh New Member

đúng là khôn thật. khôn đên thâm hậu lun hà hà

8. TuPhuThanhCo

TuPhuThanhCo New Member

Anh nhất ơi em nghĩ thêm có phần Thánh Chầu Đệ Tam ngài là ai của anh TM vào off6 anh ạh. mọi người có thể trao đổi và cùng thống nhất quan điểm về thần tích cũng như ngôi vị của ngài là ai.

9. caycaobongca

caycaobongca Member

đúng rồi a Nhất à!

10. Tu_Bi_Hy_Xa

Tu_Bi_Hy_Xa New Member

A Di Đà Phật, vô phép bác nhà e đâu dám,con nhà Phật có j nói đấy thôi.nếu có j k nên k phải mong bác niệm tình hoan hỷ bỏ qua.còn việc giúp đỡ BQT là trách nhiệm của mọi thành viên diễn đàn chứ chẳng riêng ai bác ạh. :D

11. tjnhdang02

tjnhdang02 New Member

mô phật vẫn mòn mỏi chời đợi ạ

12. Nhìn nick cũng đủ biết em con nhà Phật rồi, diễn đàn dạo này nhiều người con Phật quá, còn thuyết giảng giáo lý nữa cơ..

13. tjnhdang02

tjnhdang02 New Member

Con cái phật thánh mà có vấn đề gì đâu :p

14. fanb0y9831

fanb0y9831 New Member

thks bài post ! sẽ nghiên cứu và tiếp thu ^^ ___

15. Tu_Bi_Hy_Xa

Tu_Bi_Hy_Xa New Member

Mô Phật, theo e thì là con Phật hay con Thánh thì cũng k sao.miễn là họ có lòng nhiệt thành để đóng và xây dựng diễn đàn là được rồi.mà chúng ta lại đang cm k đúng chủ đề rồi đó.thôi dừng lại ở đây nhé.mong bác hoan hỷ... :)

16. Trí Minh

Trí Minh Active Member

Topic này nhiều bạn cầm tinh còn cua nhỉ, nước chưa nóng gọng đã đỏ......

17. longlanh_95

longlanh_95 New Member

hi hi Đỏ Lòm :p

---------- Post added at 08:16 AM ---------- Previous post was at 08:06 AM ----------

erickantonytran
    A di đà fat! khí không fai nhà trụ trì ở 1 ngôi chùa ở NamDinh không nhỉ Em nghe có người nói thế con hỏi cho bít thui k có ý j đâu hjx
    /:)

18. taychoicongtu

taychoicongtu New Member

không biêt tổ chức ở đâu vậy nhỉ!chắc đây là lần đầu mình đi đây!lỡ hẹn mấy lần rôi!nhưng không quen ai ở đó 1 minh đi ngại quá!

19. kieuanh

kieuanh New Member

có sao đâu, e cũng chả wen ai, đi cốt để giao lưu học hỏi là chính,trước lạ sau wen, sao phải ngại, hoan nghênh anh tham gia cùng mọi người :)

20. AntonyTran

AntonyTran New Member

@kiềuanh: em có phải là cô bé nghệ nhân hát Nguyễn Kiều Anh ca trù k???