Họp BQT về Tổng Kết cuối năm

Thảo luận trong 'Phòng họp' bắt đầu bởi mantico, 2/1/12.

Lượt xem: 693

?

Bạn chọn phương án nào ?

Poll closed 4/1/12.
  1. Giữ nguyên ( 15.12 âm lịch )

5 phiếu
    62.5%
  2. Chủ nhật ( 22.12 âm lịch )

0 phiếu
    0.0%
  3. Vào ngày bất kỳ ( Buổi tối )

2 phiếu
    25.0%
  4. Ý kiến khác

1 phiếu
    12.5%
  1. mantico

mantico Quản Trị Website

Do ngày tổng kết vào ngày 15.12 âm của tháng cuối năm
    nên có mem bận đi lễ và tất niên
    Vì điều đó nên Mantico xin lấy sự biểu quyết của số đông của BQT diễn đàn
    Về việc chúng ta tổ chức tổng kết cuối năm cho diễn đàn vào ngày nào ?

PM : BQT thêm nick mới của mantico nhé : panda_in_love84

Bình Luận Bằng Facebook

2. phucyen

phucyen Công thần

Em đồng ý ngày 15. Thứ nhất nó rơi vào cn thứ 2 nó là ngày rằm. Lễ rằm quanh năm, sao chúng ta ko dành một ngày rằm cho tín ngưỡng tứ phủ.

3. hoang.bao198x

hoang.bao198x Super Moderator

Theo như Phúc Yên nói thì đúng là tổ chức vào ngày 15.12 là rất hay chúng ta sẽ tổ chức đi lễ ... với điều kiện nếu các thành viên có thể thu xếp thời gian dành cho diễn đàn. Thời gian cũng cận tết rồi mà chỉ có thể tổ chức vào chủ nhật. Mà chủ nhật sau rằm đã là 22.12 rồi lúc đó mọi người bận tết chắc lúc đó sẽ ko thể rảnh được. Dó đó mong các thành viên bớt chút thời gian. Còn bản thân mình thi ngày nào mình cũng oki

4. nam sơn đạo nhân

nam sơn đạo nhân Active Member

phản đối ngày rắm.chúng ta là con nhà thánh.ko chỉ phải có bdh còn phải có thành viên đi họp nữa chứ.
    đề nghị rời ngày

5. hoang.bao198x

hoang.bao198x Super Moderator

Hiện nay không còn có thể tổ chức vào ngày nào. Mong toàn thể BQT cũng như thanh viên diễn đàn thu xếp công việc đến với buôi tổng kết. Đúng là hôm đó là ngày rằm mọi người còn bận việc lễ bái nhung chúng ta vẫn có thể thu xếp được bởi vì buổi tổng kết chỉ diễn ra trong một buổi

6. Thanh Tùng

Thanh Tùng Thành viên Bị cấm

Nếu xét chọn ngày cn và t7 thì chỉ còn ngày 15 là hợp lý nhất. Nhưng vì là cuối năm nên công việc cũng nhiều, như bản thân tôi thì ngày 15 cuối năm ko đi đâu đc, các thành viên khác của BQT và các thành viên của diễn đàn có ai rảnh đc vào ngày này hay ko nữa? như mình thì có thể chọn một ngày trước đấy, chẳng hạn t6 đc ko? ngày 13 hoặc ngày 19 cũng rơi vào t6. Rất mong anh chị em cho thêm ý kiến để thống nhất ạ!

7. acoi9a

acoi9a New Member

Hic còi hiện không ở ngoài đó nên xin đứng trung lập :)

8. nam sơn đạo nhân

nam sơn đạo nhân Active Member

chuyển này là hợp lí