Hát Văn Chầu Tổ

Thảo luận trong 'Tiếng hát thành viên' bắt đầu bởi mrduy_88namdinh, 1/7/11.

Lượt xem: 5,975

1. mrduy_88namdinh

mrduy_88namdinh New Member

;)lâu lâu Duy không post bài......hehe duy mới down được phần mềm thu âm ...test chơi tí ..........:D
    [FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin11.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMS8wNi8zMC9iLzIvInagaMEYjIxNzZjNDFhMDYwNzhhNjUzYmYyYjIxY2RhNmIwYTIdUngWeBXAzfEjDoXQgVsSDWeBiBDaOG6p3UgVOG7lXxRdWFdUngZyBEdXkcUIbaBWeBmjDoCBow6F0IGNow6hvInagaMEIG5hWeBSDEkeG7i25ofHwz[/FLASH]

1 person likes this.

Bình Luận Bằng Facebook

2. Trí Minh

Trí Minh Active Member

hay lắm em giai, anh đang cần bản này. Phải công nhận giọng em rất tuyệt. hâm mộ rồi đấy.

Chỉnh sửa cuối: 1/7/11
  3. mrduy_88namdinh

-hàha ..thanks a minh nhé!hix e đang làm mấy bản nữa....xong e pót tiếp..bây giờ ko phải ra phòng thu nữa.tự thu ở nhà được ời hehe:D
    đây là bản em effec lại thôi.mấy anh em thu hồi tháng 2.

4. Trí Minh

Trí Minh Active Member

Chiều này chị Vân bảo anh vào nghe xem em hát hò thế nào. chưa kip thì em post lên đây rồi, tự nhiên làm anh có ý tưởng làm một bản văn về bố anh vừa mất hic hic.Mà anh mê chất giọng của em ghê. Ấm áp mà manly ghê.

5. anhtien71

anhtien71 New Member

Làm thế nào để nghe được ???

sao mình không thấy gì nhi ? Phải làm sao để nghe được vậy ? Phần mềm ghi âm gi vậy bạn. Giới thiệu anh em dùng vớiiiiiiiiiiiiiiiii

6. mrduy_88namdinh

ừ hôm qua là e bảo chị V vào nghe thử...à Huy đang ở trên đó anh ạ vợ đang ở Viện mà công việc dưới nhà hát thì đang bận... à bản này e cũng thích nhưng e sẽ làm bản khác chuẩn hơn héhe ^.^ ok.

7. mrduy_88namdinh

bạn đã cài flash player chưa?........máy tính phải có flash-player nó mới hiển thị khung nghe nhạc
    à phần mềm thu âm adobe audition 3.0 hehe dùng hay lắm.thu nhiều track riêng...thoải mái thể hiện !chúc bạn thành công!

Chỉnh sửa cuối: 1/7/11
  8. Trí Minh

Trí Minh Active Member

Hôm vợ Huy lên viên Huy có alo cho anh nhưng bố anh mới mất anh lại ở bên Thái Bình, chắc sang tuần anh mới lên Hà Nội.

9. mantico

mantico Quản Trị Website

Haiz haiz em mình có khác,chuẩn khỏi chỉnh.Chị Vân nhắn chị từ chiều,nhưng giờ mới rảnh để thưởng thức....
    "Có-không ở tại lòng ta,Không mà vẫn có,ấy à Tu Nhân"

10. anhtien71

anhtien71 New Member

Cảm ơn bạn nhiều.

Mình dùng điện thoại thì không nghe được rồi. Hiiihi ... Có cách nào nghe được không bạn ???

11. hoa.xuyen.tuyet

hoa.xuyen.tuyet New Member

Hay quá !!!

12. anh Duy ơi, hôm nào gửi cho e mấy bản nhạc chèo ko lời đi nha.... :))

13. DinhManh

DinhManh Guest

Duy hát hay quá. Post nhiều vào nhé để anh em còn học :D

14. cá bống

cá bống New Member

Hic..cái máy tính của cty em ko có loa mới đau chứ.

15. cá bống

cá bống New Member

Đời tuy dang dở/ Nhưng đôi khi ta vẫn phải niềm nở.

16. cá bống

cá bống New Member

Nếm bao nhiêu nuốt tủi đủ mùi/ Hết nơi điện ngọc là nơi xó làng.....

17. mrduy_88namdinh

hôm bác mất sao e không biết mà cũng có ai báo cho e đâu.em cũng ở tiền hải nên về cũng không xa mà.hôm nào a về quê thì qua Nam định,anh em mình gặp gỡ.rồi về tiền hải chơi.e chưa biết nhà anh.

18. mrduy_88namdinh

hihi chị Diệu Hoa...thank chị nhiều..chị mà động viên em quá là em nổ đấy :D ...hôm lên hn em gọi sdt kia nhưng không được.co nhiều dịp chị em mình gặp nhau.hí ^.^

19. mrduy_88namdinh

bạn dùng ĐT thì không nghe được rồi.bạn phải dùng máy tính thôi!dt không có java crip thì cũng không truy cập được@:D

20. mrduy_88namdinh

ok ok...những lúc ngồi ở nhà là lại cố làm cho xong mấy bài hát văn hehe ...xong e sẽ post thêm nhiều ..ok!:D
    đang dựng vở cho nen e không có nhiều thời gian để thu.