Hà nội trà đá vỉa hè - Trao đổi về đạo và đời

Thảo luận trong 'Giao lưu | Làm quen | Offline' bắt đầu bởi mientrung, 7/6/14.

Lượt xem: 6,316

Tags:
  1. zum_zum

zum_zum Member

mình đi dự hầu cũng hay đc bố gọi lên cho lộc nhưng chẳng mấy khi đánh :))

---------- Post added at 08:31 PM ---------- Previous post was at 08:28 PM ----------

mình đi dự hầu cũng hay đc bố gọi lên cho lộc mà chẳng bh đánh :))

2. anhkhang199

anhkhang199 Member

hihhi bạn ở đâu đấy . hay đi dự hầu thế hả

3. Lâm_Lâm

Lâm_Lâm New Member

Haizzzz, buồn

4. anhkhang199

anhkhang199 Member

hic sao vậy anh

5. Trang Hugo

Trang Hugo New Member

Mình mới vào diễn đàn,^^ mình chưa bít mình nên xếp vào đội căn quả dở dang hay ntn nhg nóichung mình yêu đạo mẫu ! mình cũng ở hn ace nào cùng ở hn thì mình kết bạn lập group rùi rảnh rỗi quây quần trà đá nói chuyện đạo chuyện đời cho tâm hồn thêm mở mang nhỉ hihi
    mình tên Trang sn89

Chỉnh sửa cuối: 11/8/14
  6. linkmiu

linkmiu New Member

dự là kiểu gì cũng có đại gia hạt dẻ lavie và tô ly phố cổ nhẩy vào hưởng ứng lời e gái 89 ;;)

7. huongthien82

huongthien82 New Member

Hiiiii chủ thớt ơi chị già quá roài ko phải đầu 9x như thanh niên các em tận 82 thế này có đc tham gia ko? chủ thớt có số đt rồi đó nếu cho bà chị này hóng gió thì ới nhé he he

Chỉnh sửa cuối: 7/8/14
  8. Trang Hugo

Trang Hugo New Member

dạ a lavie bà a tony tran í a? ở đây e biết có chị Bichdiepham Lam_Lam 2 a kia, thêm a dam_gia là nhug cái tên hot nhất diễn đàn :p
    hiii e mơis đăng ky thui cơ mà e theo dõi diễn đàn mình lâu lắm ùi

9. huongthien82

huongthien82 New Member

Bích diệp phạm sao thế e gái trẻ lại mới vào đạo kiểu gì cũng đc ưu ái mà

10. Trang Hugo

Trang Hugo New Member

e cũng đầu 8 mà c

11. linkmiu

linkmiu New Member

ở đây có quy định muốn nhập hội chém gió vỉa hè thì phải post 3 ảnh, 1 ảnh thẻ, 1 ảnh nghiêng và 1 ảnh toàn thân ko dùng fotoshop hay 360 đấy e Tờ rang ah ;)

12. lavie

lavie Member

Sơ ry Pác Bích hâm nhá, Phúc em mỏng nên chưa có dịp dc ra HN hóng gió hồ tây, em quê mùa chân đất toét nhoèn đến tận mặt, ko dzám nhận 2 chữ " đại gia" ạ. Mới tính thế thôi là i em đã tự cho mình bị loại từ vòng gửi xe roài, thôi thì các Pác ngoài đó cứ lập hội lập phường chém mưa chém gió, chém đá chém gạch j thì tùy, chúng em xin đặt gạch ngồi nghe ạ...;;).Nhưng Dự là cái buổi trà tranh chém sữa này có vẻ là khó nhể ? Nếu thành thì Dự phải là 24 tháng sau !:D

13. Lâm_Lâm

Lâm_Lâm New Member

Ai gọi Lâm đấy có Lâm đây ;)) ;)) ;)) Các anh các chị tổ chức đàm đạo nhớ cho cái em cái út này đi cùng nhé. Em mang trầu mang cau sắm đủ vỏ vôi thuốc đến hóng ạ ;)) ;)) ;))

---------- Post added at 01:25 PM ---------- Previous post was at 01:17 PM ----------

Mình đã thành hot trên diễn đàn từ khi nào vậy ? mình chỉ thi thoảng vô đọc chuyện trên diễn đàn, têm trầu bổ cau hóng mọi người thôi mà, đã hot rồi là sao zạ. Dù sao cũng cảm ơn chị

14. Trang Hugo

Trang Hugo New Member

ah tại vì e thấy a nc thẳng thắn và hay,nc thật thật :D thì e nhơ

15. Lâm_Lâm

Lâm_Lâm New Member

dạ e sn 91 ạ, chị sn 89 thì p gọi là chị rùi ;)) ;)) ;)) dạ e chỉ cái thẳng thắn thôi, còn đâu k đc cái nết gì đâu ạh. ;)) ;)) ;)) hum nảo p tổ chức bữa trà chanh vỉa hè shisa phì phèo đàm chuyện ăn trầu mới đc ạ ;))

16. linkmiu

linkmiu New Member

mặc bikini 1 mảnh ra trà chanh vỉa hè lại còn bê cả bình shisha ra vừa móm mém nhai trầu vừa hút phì phèo hả, thế thì hot girl lâm lâm hơi bị bá đạo đó nhoa ;;)

17. tonytran

tonytran Member

biết là ai rồi nhưng thấy sợ rùng cả mình...

18. huongthien82

huongthien82 New Member

Sao thế bác tonytran bác biết ai mà thấy rùng mình chỉ cho em biết với

19. tonytran

tonytran Member

bà béo bichdieppham nói xấu gì đới???

---------- Post added at 12:16 AM ---------- Previous post was at 12:16 AM ----------

ah uh, biết chút ít về bạn và bạn trang hugo thôi mà...

---------- Post added at 12:19 AM ---------- Previous post was at 12:16 AM ----------

ố ô ô ôh em của ngày hôm nay, xin em của ngày hôm nay...

20. Trang Hugo

Trang Hugo New Member

ủa tonytran biết t ha? sao lại thấy rùng mình ??? K biết là nên cảm thấy ntn vs câu nói này đây ???