Đồng Thầy được Hội Phật Giáo VN quyết định khảo sát chùa đền toàn quốc?

Thảo luận trong 'Video - Hầu bóng' bắt đầu bởi ConNhangDeTu, 27/8/13.

Lượt xem: 4,470

1. ConNhangDeTu

ConNhangDeTu New Member

sư hầu thì có nhưng đồng bóng mà đc ngồi trong giáo hội thì ko bao giờ

2. HAN_SON

HAN_SON New Member

ông KHANH này các bạn ma nhìn thấy hầu thì sốc luôn. đồng sang bóng lịch sự nhất trong giới đồng bóng đấy. khăn phủ diện đi mượn,khăn áo đi nhờ, gần nhà THẦY mình nên mình biết rõ ạ

3. ConNhangDeTu

ConNhangDeTu New Member

thế cho tiết kiệm đỡ lãng phí hihi

4. cochin

cochin New Member

khảo sát cái gì chính bản thân còn ko hiểu dc về đạo còn khảo với chẳng sát
    hầu thánh mà ko có áo công đồng mặc mỗi cái trắng toát
    thế là biết dc sự am hiểu tới đâu

5. linkmiu

linkmiu New Member

chẳng thích, kể cả ko gây lố bằng cái danh hiệu trên thì hầu cũng ko phải là đẹp xuất chúng để phải trầm trồ xuýt xoa thần tượng.

6. hathu

hathu New Member

Đẹp hay không thì các bác cứ phải lên Chiếu giữa hầu các Ngài mới hiểu được. Có khi lên còn chẳng bằng được người ta mà chê í ạ...hi..hi..Em chẳng bênh bác này nhưng một số bác chẳng bao giờ thấy đưa hình ảnh hầu hạ của các bác lên để bà con Chiêm ngưỡng nhưng thấy ở đâu cũng vào chê ...hi! Em nói hơi thẳng mong các bác hoan hỉ nhé!

7. tonytran

tonytran Member

kể cũng lạ, tính tôi k thích hầu chụp ảnh quay phim đâu, hầu 7 8 năm rồi mà k có 1 cái ảnh ấy, vì lần nào cũng yêu cầu k ai chụp nên ở dưới tôn trọng k ai chụp cả...

8. linkmiu

linkmiu New Member

nói gì thì nói tôi vẫn không thích, vì tđây là diễn đàn chung, tự do ngôn luận trong phạm vi nội quy của diễn đàn, theo cảm thụ cảm nhận của mình mà thấy đẹp thật sang thật thì khen thấy không hay thấy dở thì chê. Ví dụ các bạn đi xem bộ phim ngoài rạp thấy ko hay thì chả lẽ phải tự mình làm phim hay hơn rồi công chiếu xong mới được phê bình hay sao, hài ...

9. tonytran

tonytran Member

nói chung, tôi hầu tứ phủ hay lv nhà Trần là để trả nghiệp chứ k phải uấn éo khoe dáng, tôi k phải pd nên tôi k thích như thế, đó là quan niệm của tôi nên tôi k bg chụp ảnh hết...

10. hathu

hathu New Member

Hay thi khen dở thì chê ...quá chuẩn! Bác Bích Diệp khi nào hầu hạ các ngài cho em đến mở rộng tầm mắt với nha.
    Nhà phê bình văn học chưa chắc đã là nhà văn nổi tiếng. Người hay chê chưa chắc đã là đồng sang bóng lịch...hi...hi...Vì thế quan điểm của em là có thể chê nhưng trên tinh thần xây dựng, góp ý, tự do ngôn luận nhưng cũng không lên dùng ngôn từ quá khó nghe. Đôi lời góp ý, em không nhằm vào cá nhân ai cả nên các bác hoan hỉ nhà :))!

11. halinh

halinh New Member

12. lavie

lavie Member

13. Lâm_Lâm

Lâm_Lâm New Member

14. Nam Nguyễn

Nam Nguyễn New Member

Oh tưởng ai ;)) hoá ra đền ông Thiệu. Ai còn lạ gì...!

15. quangiamsat1

quangiamsat1 Member

đúng là vớ vẩn to nhỉ hon ai ma khoa sat hau tam toa co ko mac ao cong dong nua chu

16. Tố Uyên

Tố Uyên New Member

Nó chỉ vớ vẩn ở chỗ Hội phật giáo Việt Nam lại đi khảo sát hầu đồng đền, phủ thôi bạn ạ.
    Thế mới biết đến lúc loạn đạo, loạn pháp, không ra thể thống gì.