Diễn đàn Hát văn Việt nam khai trương chương mục mới : TIẾNG HÁT THÀNH VIÊN

Thảo luận trong 'concalon' bắt đầu bởi concalon, 5/9/12.

Lượt xem: 1,788

Tags:
  1. concalon

concalon New Member

Nhằm tăng cường sự giao lưu và học hỏi giữa các thành viên của Diễn đàn hát văn Việt nam và các bạn yêu thích hát văn với nhau ngày một tốt hơn, sau khi bàn bạc và thống nhất BQT Diễn đàn Hát văn Việt nam quyết định gộp mục Tiếng hát thành viênvào mục Kêt nối Cung văn và đào tạo và chính thức khai trương chuyên mục mới này nhằm mục đích củng cố và phát triển hơn nữa về việc trao đổi và học tập hát văn trên diễn đàn Hát văn Việtnam góp phần giúp các thành viên của diễn đàn và các bạn yêu thích hát văn có một sân chơi thú vị và bổ ích hơn trong việc trau dồi ,trao đổi kinh nghiệm học tập của mình.

Chuyên mục TIẾNG HÁT THÀNH VIÊN là nơi mọi người có thể trao đổi chia sẻ các video clip tự hát, audio clip tự đánh phách của mình và có thể nhận được sự góp ý kiến của mọi thành viên về việc học tập hát văn của mình, là nơi giới thiệu tiếng hát của các Cung văn là thành viên diễn đàn Hát văn Việt nam đến tất cả các thành viên yêu thích hát văn . BQT hy vọng với chuyên mục mới này sẽ thu hút được sự tham gia của tất cả mọi người và cũng thông qua các chuyên mục mới diễn đàn Hát văn Việt nam sẽ dần dần từng bước hoàn thiện hơn trong các khâu về bài vở và nội dung trong thời gian tới giúp mọi người có được nhiều điều bổ ích mỗi khi truy cập vào diễn đàn tìm hiểu và học tập của mình .
    Rất mong nhận được các ý kiến đóng góp và phản hồi của mọi thành viên diễn đàn .

Trân trọng /
    Quản lý Box kết nối Cung văn : Concalon.

Bình Luận Bằng Facebook

2. VUANHLINHHANOI

VUANHLINHHANOI New Member

Hom nào cafe anh cá lớn nhé

3. hiepvu

hiepvu Member

Nếu cà-fê thì cho e theo với nhé, hii

4. Concanho

Concanho New Member

Ý ạ ý a. Hôm nào Concanho sẽ biểu diễn và thu thử 1 bài rồi cho mọi người chém nhé. Hãy đợi em ! oh yeh.

5. Tú linh

Tú linh New Member

Hư nào . Từ xưa chỉ có trò cá lớn nuốt cá bé , giờ lại có cá nhỏ " chém" cá lớn ? Để bảo vệ anh cá lớn Em Hà Anh đâu . Mau đem cho chị Tú linh xô đá nhớ thêm ( tương ớt + gia vị + chanh ) . Nhanh nhé :m019::m019::m019::m019:

Chỉnh sửa cuối: 5/9/12
  6. hoang_anh

hoang_anh New Member

hay thứ 7 hoặc chủ nhật này,a cá lớn mà rảnh sắp xếp cho các ae trên diễn đàn gặp mặt cafe giao lưu học hỏi.
    em thì chưa biết nhiều bạn trên diễn đàn,nên rất muốn gặp mặt và giao lưu với các bạn

7. concalon

concalon New Member

Anh còn đang định tổ chức chuyến dã ngoại về chùa Hạ nơi bạn Phúc tu đấy có thể cũng là ý kiến hay mà anh phải thu xếp đã vì đợt này việc cũng nhiều nếu thu xếp được độ tầm thứ 6 anh thông báo trên diễn đàn nhé anh chị em tham gia cho vui vẻ hi hi hi hi nhân thể mời Trọng Bình đến giao lưu tí nhé Hoàng Anh đi tia xem có cái quán nào nó phù hợp với không gian dân tộc tí báo lại anh nhé hi hi hi

8. nam sơn đạo nhân

nam sơn đạo nhân Active Member

cafe nhớ gọi em nhé...
    0988.087.993

9. concalon

concalon New Member

Gớm GẤU MẸ VĨ ĐẠI mất tăm mất tích ở đâu mà lâu thế hoan hỉ thông báo đến bạn Namsondaonhan và các thành viên diễn đàn nhé là diễn đàn vừa có bạn công đức cho cái Trống Cái rồi rất là hoan nghênh bạn Quân Anh đã đến trước để công đức cái Trống Cái này vậy là trước mắt nếu có off ẹp là không phải đi mượn trống rồi riêng bạn Gấu mẹ phê bình bạn dạo này ít lên diễn đàn nhé hi hi hi hi hi hôm nào cà phê tự nhận khuyết điểm nhé hi hi hi hi , em gần nhà Vũ Anh Linh đấy hai anh em tranh thủ tập thể dục và gặp nhau trước đi

10. ha_anh1993

ha_anh1993 New Member

E đây e đây nhà e cạnh xưởng bán đá sạch đó nha:m019:

---------- Post added at 11:14 PM ---------- Previous post was at 11:11 PM ----------

11. sonnui

sonnui New Member

tuyệt khi nào cafe các bác cho e xin 1 chân với : DT: 0904000911
    mà các bác cho e hỏi ae hay cafe ở khu vực nào đấy ???

12. concalon

concalon New Member

Ở Ngã Tư Vọng em xuống đấy có xa không hả em

13. sonnui

sonnui New Member

em đi mất 15 phút ko vấn đề anh ạ

14. concalon

concalon New Member

Thế nhà em ở gần đấy hả em tốt quá

---------- Post added at 11:39 PM ---------- Previous post was at 11:36 PM ----------

Anh có chút thắc mắc nhé sao em lại đặt cái nịck là Sơn Núi hả em chắc em có gốc gác người miền núi hả em hi hi hi cố gắng nhé anh sẽ cố gắng thu xếp sớm để anh chị em hiện làm việc và công tác tại Hà nội có một buổi OFF gặp gỡ và trao đổi để đi từ thế giới ảo ra thế giời thực với những con người thât gặp nhau biết mặt nhau anh nghĩ chắc là sẽ rất vui và cũng sẽ cố gắng ra mắt sớm đội Cung văn của diễn đàn vì mọi người cũng háo hức gặp nhau lắm

15. sonnui

sonnui New Member

nhà em ko ở gần đấy nhà em gần hồ trúc bạch+hồ tây cơ anh a
    nhưng từ nhà em đi xe đến cũng 15 phút là đủ

16. concalon

concalon New Member

Ôi thế hả em thế anh đoán chắc xe máy của em lắp động cơ phản lực rồi sao em đi nhanh thế hi hi hi hi - Thế hôm nào mà modify cái xe máy dặt anh ra anh tân trang cái đông cơ xe của anh nhé khiêp sao em chạy xe gì mà đi nhanh thế hả SƠNNUI ơi

17. ha_anh1993

ha_anh1993 New Member

ai có xe đèo e với hu hu :((

18. concalon

concalon New Member

Điều ông Mantico xuống đèo em cho nó lành hi hi hi

19. ha_anh1993

ha_anh1993 New Member

thế để e đèo Mantico cho máu =))

20. sonnui

sonnui New Member

em tính đi thế là đường thông hè thoáng chứ đường đông hoặc tắc cõ lẽ 30' mất:((

Chỉnh sửa cuối: 6/9/12