Đền Đươi ( Hải Dương)

Thảo luận trong 'Di tích và Danh thắng' bắt đầu bởi đôngcuôngtuầnquán, 24/8/11.

Lượt xem: 5,905

1. ặc ặc. Cái zì thế. Em là con zai nhà lành. Ba má bảo ko đc để đứa nào sờ vào người. Anh làm thế ba má đánh em chết mất =))

---------- Post added at 07:16 PM ---------- Previous post was at 07:14 PM ----------

Anh thích đy thỳ đy. Ở quan tuần hình như có 1,2 đền nữa. Và sang tháng tiệc đức đại vương nếu có đk anh cũng vào thử kiếp bạc xem sao ạ

2. zjk kùté

zjk kùté New Member

cô đag hiểu lầm lạc vấn đề đi đấy Đông Cuông ạ :-<
    Dưng đi nh` thế thì đào đâu ra thời gian :| a có fải đi du lịc dài ngày đâu :-<
    Tàu nhanh thôi :-<

3. nếu mà tàu nhanh thỳ anh đy 4 5 đền ở trong TP nhé. Để em về tìm hiểu tiếp xem nhà em còn đền nào ko thỉnh bác lại giáng lâm nhé:>;;)

4. zjk kùté

zjk kùté New Member

ờg ờg thốg nhứt vại đi nhá ;)

5. Nhưng sang tháng nhà em cũng có mấy canh. Nên em xin cái chân sắp xếp đc ko ạ. Nếu bác mà đy trùng ngày quan thầy em hầu thỳ hỷ càng thêm xuân ạ

6. Feng

Feng Member

Đéy mặt trong như đã tình ngoài còn e mà. Đông Cuông mèy hông nhặt ngô ra ngô thóc ra thóc thời đừng hòng đi theo zai pék hông. Gì nói fải nghe =))

7. zjk kùté

zjk kùté New Member

khổ qá, boo ơi, a xin e đấy, e đừg chọc a nữa đ.c kô, a đau nhức lắm r` :-<

8. Feng

Feng Member

Đau gì, nhức gì e chữa nè. Thấy kái mặt a ở avt là mún chọt cho kái hôhô

9. zjk kùté

zjk kùté New Member

thôi tôi xin cô, cô buông tha thả bỏ cho tôi đi :-<
    tôi vs con bé Đông Cuông kia có tội tìg j` mà cứ gán gép tôi vs nó cơ chớ :-<

---------- Post added at 11:05 PM ---------- Previous post was at 11:03 PM ----------

tức là a vào sắp xếp đồ cho thầy e ý hở, hay dư lào
    mà thầy e là ai, hầu hạ j` mà kín như bưng chả thấy ý ới cái chị cái em đi cổ vũ j` cả là sao
    ra đồg năm nào đấy :-w

10. Feng

Feng Member

Khi nào bánh đúc có xương. Lúc ấy mẹ ghẻ mới thương con chồng =))

11. zjk kùté

zjk kùté New Member

ai là con chồg, ai là dì ghẻ :|

12. Feng

Feng Member

Nam Mô Hoan Hỷ Tạng Bồ Tát Ma Ha Tát.
    Tha cho đôi nèy, Đông Cuông à dì cho mèy đi cùng hoàng tử CHIM cánh CỤT đó =))

13. zjk kùté

zjk kùté New Member

Cảm ơn nhé :">
    =))))))))))))

14. Feng

Feng Member

Không cóa gì...!

15. zjk kùté

zjk kùté New Member

=> Boo là con đanh đá nhất diễn đàn :-<

16. dạ vâng. Em nghe zỳ. Nhưng zỳ chẳng bảo vs em là muốn chăn thỳ chăn đồng xa, chớ chăn đồng nhà làng bắt mất trâu. Nên em mới pải bắt tạm anh chim cánh" hơi cụt". Còn con cá bống ở nhà mời zỳ xơi lại của em vậy nhé =))

---------- Post added at 04:08 PM ---------- Previous post was at 04:06 PM ----------

ko. Anh là khách thỳ đến cho vui đền vui phủ thôi. Chứ bắt quan anh làm để nhà em tổn thọ ạ. Anh cứ đến chơi nhưng vì tang gia bối rối nên em có thể ko tiếp chu đáo đc nên anh đừng trách nhé

17. Feng

Feng Member

á à nói xấu tar à. Kạp chẾt jỜ. Trym sờ kỤt. =))

---------- Post added at 04:54 PM ---------- Previous post was at 04:51 PM ----------

Mèy nà k0an mánh khÓe Đông Cuông àk. Dì trỘn pỘt jẶt ômô vs pỘt nÊm kn0r chOa mÈy lỰa. K lựa xOg đỪg hÒg đY vs zAi ngAr koAn =))

18. Phố Kép

Phố Kép New Member

Gì ơi tha cho em nó chứ gì bắt tội em nó thế

19. oái oái. Zỳ ơi tha cho em. omo vs bột nêm bố em chẳng nhặt đc chứ nói zề em. zỳ cho em đy rồi mai em mua ýt son phấn của " hồ cẩm đào" về tặng zì gọi là có chút lòng thành =))

20. Feng

Feng Member

á à lại đc Phố Kép. Mèy bÊnh kOan Đông Cuông pÀ khÓe mẮt ra :))