Đền Chúa Ngũ Phương

Thảo luận trong 'Di tích và Danh thắng' bắt đầu bởi zjk kùté, 8/6/11.

Lượt xem: 17,177

1. cây này đẹp nhỉ. hjhj :))

2. híc. mọi người sướng thế còn zì đc về cửa chúa. haizzzz bao giờ mình mới đc bái yết cửa chúa đây. huhu:((

3. iamehp

iamehp New Member

Về Hp , tớ dẫn đi :)

4. Feng

Feng Member

Đẹp thì xin Chúa bứng về nhà mà trồng rồi vô gốc cây mà toạ

5. nhưng tớ ở trong thành phố cơ chứ có ở đồ sơn đâu. híc vs cả về đấy mama hem cho đy. bắt ở nhà thui toàn pải chốn lên đền mẫu đông cuông ở HP thui. hjhj

6. Feng

Feng Member

Bạn ở đâu hp thế không cho thông tin biết sao mà gọi Thổ Địa này dẫn đi đây

7. híc. ko cho thông tin thì být tìm ở đâu. Mà ko rõ ràng thông tin bản thân bác lại đưa tớ đy buôn bán thì chết. :)) nhà em có mỗi em dòng dõi thui hjhj=))

8. Feng

Feng Member

=))=))=))=))=))

9. Ơ thật đấy. Nhà em có mỗi em là con rai :( nhưng khổ nỗi nó bị đồng bóng. haizzzz chán nhất quả đất

10. iamehp

iamehp New Member

Tớ có buôn người đâu mà :-<

11. iamehp

iamehp New Member

Cây đa 13 gốc ở trong thành phố mà

12. hjhj. Nói đùa thế thui. Thế bạn ở chỗ nào HP thế ạ. Mình gốc HP đây.hjhj gặp đồng hương oy` mừng quá

13. iamehp

iamehp New Member

Tớ mù đường lắm,k biết nhiều.Nhưng đường đến Cây đa 13 gốc thì có biết. vì đc đi nhiều rồi.

14. thế ạ. Ở chỗ nào thế hả bạn. Mình về HP nhứng toàn ra đền Mẫu Đông Cuông thui. Về cửa mẫu như về nhà hjhj giờ đc být thêm cửa chúa lại càng thích hjhj

15. iamehp

iamehp New Member

Tớ ở dưới Trần Nguyên Hãn.Mà Hp cũng có đền Mẫu Đông Cuông à?Giờ mới đc mở mang.

16. Feng

Feng Member

Oa Oa TNH luôn nè hehe

17. iamehp

iamehp New Member

Ý, hình như quen.Bạn này hầu dâng cho anh Khởi ạ ?

18. Feng

Feng Member

Vâng ạ. Hôm mới rồi ạ

19. ô thế ạ. Nhà mình ở chỗ đồng bún. hjhj gần nhà nhau oy`. Hân hạnh đc làm quen. hjhj vâng ở Hp mình být có 2 nơi thờ mẫu đông cuông. 1 đền tư 1 đền của nhà nước. mình hay ra đền mẫu chơi. Về cửa mẫu thích lắm.hjhj

20. Feng

Feng Member

Ở đâu thế bé :)