Cho mình xin hỏi bạn nào chụp hai cái ảnh cho Ngocminhchau hôm OFFLINE nhỉ

Thảo luận trong 'Giao lưu | Làm quen | Offline' bắt đầu bởi ngocminhchau, 2/1/13.

Lượt xem: 1,251

1. ngocminhchau

ngocminhchau New Member

Bạn nào chụp ảnh cho mình xin cảm ơn nhé ảnh rất tự nhiên và đẹp . Trân trọng / Ngọc Minh Châu

Bài viết mới

Bình Luận Bằng Facebook

2. sen việt

sen việt Super Moderator

chụp chộm mà vẫn xinh , hii

3. thanhlt88

thanhlt88 New Member

Chac la ban co fb viet nam hau bong.... Hjhj.chag biet nick dien dan la ja nua

4. yenpham280

yenpham280 New Member

up cho bác đắt hàng,=))

5. Triều Viên

Triều Viên New Member

Lẫy Mẫu.. nhghe tên người đã lâu nay mới có kỳ duyên diện mạo... Triều Viên có mấy lần nói chuyện với chị mà không biết. Chúc chị và gia đình chuẩn bị đón một mùa xuân mới an lành, hạnh phúc, bình an...

6. kieuminhnghia2012

kieuminhnghia2012 New Member

Là em chụp đây..Có j cho e khất lỗi nhé

7. ngocminhchau

ngocminhchau New Member

Oh thế hả xin cảm ơn em chứ , cảm ơn em đã chụp được môt bức ảnh rất tự nhiên , rât vui được biết em trên diễn đàn. Trân trọng

---------- Post added at 01:20 PM ---------- Previous post was at 01:18 PM ----------

Triều Viên chị gặp em hôm đi Hoàng Bơ cùng anh Hải Kình mà chị em mình đã nói chuyện với nhau rồi . Xin cảm ơn em về lời chúc chân thành , Chị cũng xin chúc em năm mới Sức khỏe - Hạnh Phúc và Thầnh đạt có nhiều đóng góp cho sự phát triển của diễn đàn hatvan, vn nhé , hẹn ngày tái ngộ . Trân trọng / Ngọcminhchau

Chỉnh sửa cuối: 3/1/13
  8. kieuminhnghia2012

kieuminhnghia2012 New Member

Triều Viên../ Nhận nhầm thì fai. Lời chíc đó Minh Châu dành cho mình mà.
    Dù sao cũng cảm ơn bạn đã quan tâm.
    Năm mới chúc bạn sk..tài lộc đề đa.
    Minh Châu : e thấy chị tươi nên e coppy luôn..hjhj