Cần chữa bệnh

Thảo luận trong 'Giao lưu | Làm quen | Offline' bắt đầu bởi Feng, 29/8/11.

Lượt xem: 7,031

1. Thiên Sơn

Thiên Sơn Member

Nhất định rồi,thanks

2. LONGHOACHANNHAN

LONGHOACHANNHAN New Member

không có gì, bác đến chơi mà tiếp đại khong ra gì có mà em ê mặt ra ấy chứ, thế bác định đi với những ai thế

3. anhtien71

anhtien71 New Member

Mình hơi thắc mắc về cái Avata của Thiên Sơn một chút.... Bạn đội cái gì vậy??? Mình đoán là nón công đồng ??? Nhưng mà không phải. Mình chưa thấy bao giờ. Bạn thông cảm nhé, mình không biết nên mới hỏi vậy....

4. Thiên Sơn

Thiên Sơn Member

Bạn thích mình nói thật hay chém gió đây. đây không phải là nón công đồng gì đâu, mà đây là một kiểu mũ của các tăng theo dòng truyền thừa ở Tây Tạng.

---------- Post added at 08:30 PM ---------- Previous post was at 08:28 PM ----------

Tất nhiên là em mời mấy tên đồ tể rồi, mấy đối tượng mà bác hay gây thù chuốc oán rồi. Họ xuống đó để xem mặt mũi Long Hoa ra sao, lóc xương, lóc thịt bác đó. sợ chưa=)))

5. LONGHOACHANNHAN

ôi thịt nhà em nhão lắm lại không ngon đau lóc ra để ai ăn

6. Trí Minh

Trí Minh Active Member

Hi Hi mà hình đó cũng không phải là bác Thiên Sơn, cái mũ đó thuộc truyền thừa Mật Tông Tây Tạng, em nhớ không nhầm thì tên gọi của nó là Đại Nhật Hiệp Chưởng. Khác với Hiệp chưởng thông thường của mình.

7. Thiên Sơn

Thiên Sơn Member

ĐÚng thế, đây là chân dung của một vị nhiếp chính vuơng thuộc một dòng truyền thừa Mật tông tây tạng

---------- Post added at 08:42 PM ---------- Previous post was at 08:39 PM ----------

Đạo huynh nhầm rồi,đạo huynh như kim thiền tử, ăn thịt đạo huynh sẽ trường sinh chết ngay, nhưng không sao, nhẽo ah. Nhà em có mấy món thuốc của TQ biến thịt nhẽo thành thịt ngon ngay, nếu giai quá thì em làm giò rồng luôn.=))

8. LONGHOACHANNHAN

món này vượt quá bát trân đấy bác ạ, của hiếm mong bác cứ tự nhiên thọ dụng

9. Thiên Sơn

Thiên Sơn Member

Nhớ nhé đạo huynh, đạo huynh đã có lòng thì tại hạ có dạ đó, đừng trách tại hạ tu đạo rồi còn ăn mặn

10. LONGHOACHANNHAN

miệng ăn mặn tâm thời chay là được chứ miệng nam mô bụng bồ dao găm là nhà em ngại mà thôi

11. anhtien71

anhtien71 New Member

vậy mà mình cứ là Thiên Sơn. Mình đang nghĩ bạn đẹp trai hơn cả Boo.... Lại phải đi chữa bệnh đẹp trai thì khổ.... May mà không phải...

12. Thiên Sơn

Thiên Sơn Member

Nhà em có luật là: Hễ ăn mặn thì ngủ chay, ăn chay thì ngủ mặn. Cơ quan em nó sắc phong em là: Hoà thượng Thích Đủ Thứ. Vì thấy em bảo ăn chay nhưng đậu phụ thì không gắp, thịt chó chấm mắm tôm thì ăn như rồng cuốn.=)) Bác nói dao dấu trong bụng có mà thủng ra ah, chắc chỉ có tay bác sĩ nào để quên trong đó thôi.

---------- Post added at 10:14 PM ---------- Previous post was at 10:12 PM ----------

Nhà em ko dám, sứt sẹo đầy mình ra đấy. để ảnh đó cho đẹp thôi bác ah. Để mai em thay cái ảnh của em.

13. THIÊNTRƯỜNG_91

THIÊNTRƯỜNG_91 New Member

nghe các bác nói như vậy e cũng muốn mắc bệnh này luôn

14. anhtien71

anhtien71 New Member

Ấy đừng... Mắc bệnh này phải đi Trâu quỳ chữa thì khổ...

15. kycunglangson

kycunglangson New Member

tôi thích thị mầu đấy
    tưởng thị mầu thích các anh đẹp trai cơ ngờ đâu cũng phản đối
    mình thích thị mầu đấy:)):)):)):)):)):)):))

16. THIÊNTRƯỜNG_91

THIÊNTRƯỜNG_91 New Member

ek. khổ làm sao đc...bác thật quá đa nghi đấy...xem lại đi trc khi nói người khác