Các thầy hoan hỉ cho nhà em xin điệp phổ triệu với a em cảm ơn em đang rất cần

Thảo luận trong 'Pháp sự khoa nghi' bắt đầu bởi ngodinhtuan1986, 14/2/15.

Lượt xem: 2,127

Tags:
  1. em có điệp phổ triệu nhưng ko hoàn chỉnh lên rất mong quý thầy nào có cho em xin ạ

Bình Luận Bằng Facebook

2. ko thầy nào giúp được em à

3. nkhn6889

nkhn6889 New Member

Cau ở chỗ nào tbình thế

4. EM ở xã vũ hoà huyện kiến xương ạ thầy có điệp phổ triệu ko hoan hỉ cho em xin mỗi mấy dòng chữ đỏ ở cuối điệp phổ triệu ạ em rất cần,e cám ơn ạ

5. anmaylocthanh

anmaylocthanh New Member

Cautuan016 , ở vũ hòa ah. có phải trước theo học cúng và là đệ tử của thầy Thuần vũ hội đúng ko ?

6. xaquebg

xaquebg New Member

<!--[if gte mso 9]><xml> <w:WordDocument> <w:View>Normal</w:View> <w:Zoom>0</w:Zoom> <w:punctuationKerning/> <w:ValidateAgainstSchemas/> <w:SaveIfXMLInvalid>false</w:SaveIfXMLInvalid> <w:IgnoreMixedContent>false</w:IgnoreMixedContent> <w:AlwaysShowPlaceholderText>false</w:AlwaysShowPlaceholderText> <w:Compatibility> <w:BreakWrappedTables/> <w:SnapToGridInCell/> <w:WrapTextWithPunct/> <w:UseAsianBreakRules/> <w:DontGrowAutofit/> </w:Compatibility> <w:BrowserLevel>MicrosoftInternetExplorer4</w:BrowserLevel> </w:WordDocument> </xml><![endif]--> [FONT=&quot] [/FONT][FONT=&quot]玉清始清玉符告萌[/FONT][FONT=&quot] [/FONT][FONT=&quot]普召三界[/FONT][FONT=&quot]統領萬靈[/FONT][FONT=&quot] [/FONT][FONT=&quot]符到速追[/FONT][FONT=&quot] [/FONT][FONT=&quot]符到速迎[/FONT][FONT=&quot]汝青詔書[/FONT][FONT=&quot] [/FONT][FONT=&quot]如帝身刑[/FONT][FONT=&quot] [/FONT][FONT=&quot]上元天官中元地官下元水官[/FONT][FONT=&quot] [/FONT][FONT=&quot]天魔地鬼水怪傳猩[/FONT][FONT=&quot]不許拒逆[/FONT][FONT=&quot] [/FONT][FONT=&quot]敢有張鱗[/FONT][FONT=&quot]方神拱手[/FONT][FONT=&quot]不得妄行[/FONT][FONT=&quot] [/FONT][FONT=&quot]三界傳奏[/FONT][FONT=&quot]剎伐邪精[/FONT][FONT=&quot]解除夙債[/FONT][FONT=&quot] [/FONT][FONT=&quot]斷絕凶猩[/FONT][FONT=&quot]解除神祖[/FONT][FONT=&quot]辟去瘟兵[/FONT][FONT=&quot] [/FONT][FONT=&quot]急如律令[/FONT]
    <!--[if gte mso 9]><xml> <w:LatentStyles DefLockedState="false" LatentStyleCount="156"> </w:LatentStyles> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 10]> <style> /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0in 5.4pt 0in 5.4pt; mso-para-margin:0in; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} </style> <![endif]-->

7. quanghuy_hl

quanghuy_hl New Member

điệp phổ triệu còn phải áp phù lên nữa mà cautuan016. Đâu phải chỉ có chữ không đâu

8. thầy có thể hướng dẫn kĩ hơn được ko ạ.em cảm ơn

---------- Post added at 11:54 PM ---------- Previous post was at 11:54 PM ----------

vâng ạ sao thầy biết ạ

9. quanghuy_hl

quanghuy_hl New Member

10. anmaylocthanh

anmaylocthanh New Member

Thầy Thuần là bác ruột em , cautuan016 ah. Năm nay thầy Thuần mới mất gd em đến giờ vẫn chưa lễ đầu năm đây vì chưa mời đc thầy nào. Cautuan016 cho em số đt để giao lưu tý nhỉ. Ngày thầy Thuần còn sống cứ vận động em theo học, theo thầy đi cúng để thầy dậy cho. Nhưng có lẽ em ko có duyên , chỉ giỏi học chữ văn, vạn , sách.

11. số dt của em là 01652865016

12. sdt của em là 01652865016