Anh tiến sáo /hk

Thảo luận trong 'concalon' bắt đầu bởi concalon, 15/8/12.

Lượt xem: 3,612

1. concalon

concalon New Member

Thôi cố gắng em nhé cố gắng tập cho được bài Lưu Thủy để đợt này diễn đàn OFFLINE anh cho em nổ phát súng đầu tiên đấy Hoabantrang có đồng ý không hi hi hi hi hi

2. ngocminhchau

ngocminhchau New Member

em tiến thổi sáo nghe hay qúa

3. daidao

daidao New Member

Chúc bác Tiến sớm lấy vợ, để bọn em xin bữa cỗ.Chứ đầu năm cuối năm ăn nhà bác, thấy có mình bác,hơi buồn.

4. tiensao

tiensao New Member

e cam on cac anh đa khen . khen thế e ngại lăm. nhờ các anh gioi thiệu cho e 1 cô đông nao nhe để cuối năm nổ

5. dangvanthanhmau

dangvanthanhmau Thành viên Bị cấm

anh tiến sáo ah hôm nào anh cho em xin lộc 1 vấn nhé đồng nghèo lính khó anh ạ hihi em cương cung văn đền dục anh đây :D

6. concalon

concalon New Member

Cương có lời xin lộc anh Tiến sáo rôi thế hôm nào Cương lại cho anh xin lộc Cương một vấn nhé đồng nghèo lính khó quá cơ hi hi hi hi hi hi

7. tiensao

tiensao New Member

cam on CUONG .a thi vô sờ tư nhưng chỉ ngại e hay gọi các SAO nên a ngại lắm .hjhjhjhj

8. concalon

concalon New Member

Anh Tiến Sáo ơi cho em hỏi bao giờ anh lấy vợ ạ

9. tiensao

tiensao New Member

hhjhjhj CUONG oi ca doi a chang tiec huong chi 1 buoi .hjhjh

---------- Post added at 08:49 PM ---------- Previous post was at 08:48 PM ----------

chao a HAI KINH . E e vo rui

---------- Post added at 08:50 PM ---------- Previous post was at 08:49 PM ----------

nhiêu lúc nằm tơ hơ buồn lăm a ạ

10. dangvanthanhmau

dangvanthanhmau Thành viên Bị cấm

dạ vâng thank anh tiến sáo nhé :D co nhân duyên anh em mình giao lưu 1 vấn anh nhé hihi

---------- Post added at 09:39 PM ---------- Previous post was at 09:38 PM ----------

ok a hai :D

11. qchoanghai

qchoanghai New Member

HK là gì anh concalon oi

12. concalon

concalon New Member

HK = Hải Kình hi hi hi hi

13. dungozin

dungozin New Member

e chào tất cả nhà! hôm nay em vào đây để báo danh và em muốn xin cái cảm âm của lưu thủy mong anh em hết lòng giúp đỡ em cảm ơn trước ạ

14. ruounhoprang

ruounhoprang New Member

Hải Kình, hehe

15. nam sơn đạo nhân

nam sơn đạo nhân Active Member

bac con cá lớn xin mấy bản nhạc kiểu giá đỗ của anh tiến sáo về cho anh em đê

16. concalon

concalon New Member

Là như nào hả em hi hi hi hi

17. maxgames

maxgames New Member

Nghe tiếng sáo hay quá anh Tiến ạ. Thấy mọi người ngợi khen anh Tiến thổi sáo mà giờ mới có thời gian ngồi nghe, đúng là ... không chê vào đâu được. :D

18. daidao

daidao New Member

Quả clip quay hôm ai hầu đấy hả bác Tiến.Thấy cái mẹt cậu Thanh ngồi đấy đoán chắc lại con nhang cậu ấy hầu.

19. HUNGSÁOVY

HUNGSÁOVY New Member

A tien thoi sao hay the.hj

---------- Post added at 12:02 PM ---------- Previous post was at 12:01 PM ----------

Cho sdt hom nao em sang hoc voi nhe
    a o dau the

20. HUNGSÁOVY

HUNGSÁOVY New Member

Anh tiến thổi sáo hay quá. Dạy em với