ai có lòng hảo tâm giúp em đc ko, em đang cần lắm..

Thảo luận trong 'Giao lưu | Làm quen | Offline' bắt đầu bởi da moc dau ghenh, 31/8/14.

Lượt xem: 1,412

1. da moc dau ghenh

da moc dau ghenh New Member

Em 21 tuổi ở hải tân-hải dương. Mong cô bác, anh chị nào có lòng hảo tâm giúp em với.
    Do là mẹ em đi làm nhưng bị thua lỗ, mất hàng nên giờ nợ nần rất nhiều. Họ liên tục đòi và đe dọa. Liệu ai có thể giúp nhà em đc ko, em đang cần vay gấp vài triệu thôi cũng được. Em xin viết giấy biên nhận và trả dần hàng tháng. Nếu sau này có điều kiện em sẽ trả thêm cũng được…
    Xin sám hối lạy Mẫu, đây là việc k nên, nhưng con hứa lần đầu tiên và cũng là lần cuối cùng. Dù sau này có thể nào đi nữa.
    Mong anh admin đừng xóa bài của em. Đợi vài bữa giúp em rùi hãy xóa đi…cảm ơn và xin lỗi tất cả.
    Đt của em:0922048088
    thành thật cảm ơn và xin lỗi tất cả.

Bình Luận Bằng Facebook

2. lùi lại tiến

lùi lại tiến New Member

Cám ơn bạn trong lúc tuyệt vọng tìm đến trang tâm linh đạo mẫu này.Việc vay tiền tôi chắc ko ai giúp đỡ,bản thân tôi cũng vậy 5-10tr lúc này ko giải quyết được vấn đề,vay lãi ngoài,huy động vốn buôn bán,khi chủ nợ đến đòi mấy triệu ko đủ trả tiền lãi.Thương mẹ thì nên động viên mẹ đói khổ thế nào cũng ko oán trách chỉ cần còn bố còn mẹ ở bên ko cần nhà cao cửa rộng,xe đẹp điện thoại xịn...vv xin mẹ cứ bán hết trả hết nợ cho người ta.Làm cha làm mẹ ân hận nhất là làm khổ con cái.

3. da moc dau ghenh

da moc dau ghenh New Member

nếu có thì em đã bán rùi, chỉ là cần gấp thì em mới vay thôi,,, có thể anh nghĩ là số tiền nhỏ ko giải quyết được vấn đề nhưng mà...1 gói khi đói = 1 gói khi no mà...trong 1 hoàn cảnh nhất định, số tiền dẫu nhỏ cũng có thể giải quyết đc việc lớn...những điều anh nói thì em đều hiểu hết rùi. nhưng mà ko đc thì thôi vậy.
    Phiền anh ad xóa dùm em bài này nhé! cảm ơn nhìu!!

Chỉnh sửa cuối: 2/9/14
  4. hiepvu

hiepvu Member

Tớ vừa "giúp" một bạn cũng rất "khó khăn", kết quả là cho vay 1 triệu và mất luôn không thấy sủi tăm, híc

5. tuandac.cz

tuandac.cz New Member

xa hoi.......k hieu het dc

---------- Post added at 02:15 PM ---------- Previous post was at 02:12 PM ----------

ban hiepvu co long tot giup do nguoi khac luc kho khan, rat ok. nhung long tot cua ban can dat dung cho, neu k ho nhan dc su giup do roi ho con cuoi minh day.....

6. huynga1988

huynga1988 Member

Họ hàng,bạn bè thân thiết của b ở đâu?Trên đây là nơi giao lưu văn hóa tâm linh,để tìm đc người dưng sẵn sàng giúp bạn trong khi ko biết rõ ngọn ngành về bạn thì ko ai giúp đâu bạn.