Tặng cho nhưng ai là con Cô Bơ nhé

Thảo luận trong 'Nhiếp Ảnh / Hội họa' bắt đầu bởi rongkon, 19/4/13.

Lượt xem: 3,387

1. rongkon

rongkon New Member

547418_454371011309386_1337674370_n.jpg hehehe ,Đây là tranh vẽ đó nha ,tranh vẽ 100%

Bình Luận Bằng Facebook

2. rongkon

rongkon New Member

ko có ai nhận xét à

3. thanhthuy6

thanhthuy6 New Member

ồ, Rồng to cũng có năng khiếu hội họa à, hj. Đã là con 4 phủ, thì ai chả là con cô hả rồng to?:))
    Mặt tròn, da trắng, sự mờ ảo của vật cảnh xung quanh để diễn đạt cái "thần bí". . . . có vẻ ok đó. Nhưng cái nét "biểu cảm" tổng quan của bức tranh, để diễn đạt trạng thái cô đang làm gì . . .thì nhìn mãi vẫn không thấy chú rồng ạ!
    em thử tô phớt cái dải lụa đào, chỉnh lại cái thần thái biểu cảm trên khuôn mặt cô xem tài vẽ đến đâu nào, hj

4. rongkon

rongkon New Member

hêh ,em mới tập vẽ chị à .hjhj em còn bài vẽ chúa nguyệt ,chúa năm phương chưa đăng hj

5. llivillr.lbyn

llivillr.lbyn New Member

đang lên đy rongkon. hihi

6. rongkon

rongkon New Member

Cái này nếu chỉnh sữa lại thì hỏng tranh mất chị ak .e vẽ bằng bút chì mà .đây là em vẽ lại tượng cô mà

---------- Post added at 11:23 AM ---------- Previous post was at 11:23 AM ----------

E chưa chụp ảnh anh ak

7. rongkon

rongkon New Member

14085_454395044640316_1516784938_n.jpg hehehe chúa nguyệt nè ,e mới tập vẽ lên ko giống cho lắm

Chỉnh sửa cuối: 20/4/13
  8. anna

anna Member

trăm con voi không dc bát nước sáo.làm kiểu này thì tranh ảnh nào t cũng làm ra dc.

9. rongkon

rongkon New Member

Anh làm 1 tấm tặng em đi , bức chua nguyệt là em làm trên máy ,còn bức cô bơ là vẽ trên giấy thật 100% .Mà "t"là tôi hay là tao vậy

10. thanhthuy6

thanhthuy6 New Member

Sao bảo bé rồng minh thông lắm, hj. Chữ đây Chị anna viết không phải là Tôi, mà cũng chẳng phải là Tao, mà là Tớ :))

11. rongkon

rongkon New Member

E hỏi soáy mà chị .hâhhahahha

12. nhaquelentinh

nhaquelentinh New Member

như kiểu mấy cái hiệu ứng/ macro của fotoshop chứ ko giống vẽ cho lắm

13. rongkon

rongkon New Member

buc co bo la em ve ma

14. Lãng

Lãng New Member

có cần thiết phải thế này ko ta
    chỉ nhìn qua là đủ biết đây là tranh vẽ kiểu gì

15. Truongtuyen

Truongtuyen New Member

Rongkon được nhìn thấy Cô Bơ rồi sao? minh chỉ được nói chuyện thôi chứ chưa bao giờ được nhìn thấy