[ OFFLINE 6 ] Lời cảm ơn

Thảo luận trong 'Giao lưu lần 6' bắt đầu bởi mantico, 23/12/12.

Lượt xem: 4,232

Tags:
  1. mantico

mantico Quản Trị Website

Thay mặt Ban quản trị diễn đàn Hát văn Việt Nam tôi xin gửi lời cảm ơni toàn thể quý vị đai biểu khách quý đã có mặt đông đủ tại tại buổi giao lưu " Chầu văn xưa và nay " ngày hôm nay.

Sau một thời gian hoạt động hết sức sôi nổi và có nhiều chương trình giao lưu theo sát chặng đường phát triển của cộng đồng diễn đàn hatvan.vn. Như 1 chương trình thường niên, chúng tôi– Ban quản trị diễn đàn rất mong muốn hướng đến một cộng đồng yêu Chầu văn và tín ngưỡng Tam phủ, Tứ phủ có được sự đoàn kết, giao lưu, học hỏi. Vì vậy, chúng tôi quyết định tổ chức một chương trình giao lưu 06 với chủ đề “ chầu văn xưa và nay”.

Hy vọng qua buổi giao lưu ngày hôm nay, sẽ đem lại những thông tin bổ ích góp phần lưu giữ, bảo tồn lối hát Chầu Văn. Qua buổi giao lưu 06 này lần này, chúng tôi cũng rất hy vọng có được sự góp ý chân thành từ những nhà nghiên cứu, các thành đồng, đạo quan cùng toàn thể các thành viên diễn đàn để nghệ thuật hát văn ngày càng phát triển tốt đẹp hơn.

Để có được buổi giao lưu 06 lần này, BTC xin gửi lời cảm ơn sâu sắc tới các nhà hảo tâm , các nhà nghiên cứu , cung văn ,các thanh đồng đạo quan đã đóng góp tài trợ, cố vấn cho chương trình. Tôi xin cảm ơn các phương tiên thông tin đại chúng đã có mặt để ghi hình đưa tin về sự kiện này.

Một lần nữa thay mặt cho Ban quản trị diễn đàn xin chân thành cám ơn toàn thể quý vị đã có mặt tham dự buổi giao lưu 06 diễn đàn hát văn VN

Xin chân thành cảm ơn.

Thay mặt BQT
    Adnmin ( Mantico )

Bình Luận Bằng Facebook

2. HườngBaby

HườngBaby New Member

Cảm ơn BQT cùng tất cả thành viên đã tạo nên 1 buổi giao lưu vui vẻ.

3. Tú bờm

Tú bờm New Member

Chúc diễn đàn gặt hái được nhiều thành công hơn nữa

4. detu

detu New Member

chúc cho diễn đàn ta ngày càng phát triển hơn nưa và luôn là sân chơi tốt đẻ các a.c.e yêu thik hat van trên toàn việt nam tụ họp

5. Giàng Thị Đỏ

Giàng Thị Đỏ New Member

Hihihi. HÔm đó là một hôm đáng nhớ, rất đáng nhớ. Gặp Hường baby, Eriktony tran ( Mình ấn tượng bạn này vì độ mập và vì 1 caisa nữa đó là quả Ipat của bạn- thèm Ipat quá đi - hihihih)

6. HườngBaby

HườngBaby New Member

Sao bác không khen em xinh cho galang chút,cái quả đó của bác Erick hem phải Ipad mà hình như là Samsung galaxy Tab.Hí hí em cứ đoán mò thế hem bít đúng ko bác Giàng Thị Đỏ ạ.à mà lúc bác nhắn tin bảo em vào công đồng thì máy em để im lặng nên về nhà em mới biết có tin nhắn,xin lỗi bác nhé.Hẹn bác buổi sau.

7. nhaquelentinh

nhaquelentinh New Member

hôm ý có người hỏi em có fải Hường Baby ko. Ôi sao có thể nhầm lẫn... Giờ nhà em đã biết cậu Hường Bây bi là con zoai nhá :))

8. tonytran

tonytran Member

Hê hê zui toá,hôm đó dạo 1 vòng quanh chùa...

---------- Post added at 09:11 PM ---------- Previous post was at 09:09 PM ----------

Cậu tớ j? Em kém chị ý gần chục tuổi đó,chị Hường sn 86 đó, đổi xưng hô đi nhé

---------- Post added at 09:12 PM ---------- Previous post was at 09:11 PM ----------

Ah cái đó là máy tính bảng em ah...

9. ui hóa ra hường baby là con trai ah, lại thêm một quả giàng thị đỏ nữa đây cả làng ơi

10. HườngBaby

HườngBaby New Member

Giời ơi hem đọc cm của bác tonytran à,tui là con gái,diễn đàn có rất nhìu ng biết tui đó.

11. nhaquelentinh

nhaquelentinh New Member

a bít e bao nhiu tuổi ko :)) mà em đã xưng "nhà em", gọi "cậu" rồi chứ có cậu - tớ gì đâu :))

12. Sắp tới diễn đàn có tổ chức chương trình sự kiện gì không admin ơi