Hỏi về ban nick

Thảo luận trong 'Phòng họp' bắt đầu bởi damquangvinh, 10/7/11.

Lượt xem: 2,152

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. damquangvinh

damquangvinh New Member

anh đình mạnh cho hỏi
    vị mod nào khoái ban nick em vậy ? và lí do ?
    ok , thank men .

Bình Luận Bằng Facebook

2. mantico

mantico Quản Trị Website

mantico đã ban nick cuả bạn ở diễn đàn . Lý do : sử dùng từ ngữ trong diễn đàn thiếu tôn trọng các thành viên khác

3. damquangvinh

damquangvinh New Member

ồ , vậy bạn cho dẫn chứng cụ thể được ko ?
    thank men .

4. mantico

mantico Quản Trị Website

những comment bạn sử dụng đã được lọc ra khỏi diễn đàn một số topic . Điều này bạn và các thành viên diễn đàn rõ nhất . Việc ban nick của bạn sẽ không được thông báo nếu bạn ko đi đúng hướng và sự phát triển của diễn đàn

5. Trí Minh

Trí Minh Active Member

Thôi thả Quang Vinh ra đi ...........

6. Trí Minh

Trí Minh Active Member

Ơ sao chưa thả Quang Vinh ra à, mấy hôm nay vắn bạn ấy buồn buồn, thề đấy.

7. mantico

mantico Quản Trị Website

ồ = ai tách hẳn việc ban nick thành một chủ đề thế nhỉ ? để em phụ trách mảng ban nick nhé

8. mantico

mantico Quản Trị Website

hihiih,ko có quả "cá đua" đấy trên 4R cũng buồn phết anh nhỉ.anh lại về TB r a

9. Trí Minh

Trí Minh Active Member

Em cứ như là ma ý, sao anh đi đâu em cũng biết vậy, chắc phải giết chết con gián điệp...................

10. mantico

mantico Quản Trị Website

con gián điệp là con gì vậy ta ?

11. Trí Minh

Trí Minh Active Member

Con gián điệp là con của con Gián cái với con Điệp đực gọi là con gián điệp.

12. mantico

mantico Quản Trị Website

Hai con đấy kết hợp lại với nhau thành gián điệp , Chị Diệu hoa làm gì có con đó . Có thể là linh cảm , hay một cái gì đó đại loại kiểu như thế anh nhỉ ?

13. mantico

mantico Quản Trị Website

Rất tiếc hồn ma đã vất vưởng thì chỉ có đợi thầy chùa làm phúc lập đàn cầu siêu thôi,ko thì nó còn ám cho đến khi nào thầy cũng hóa ma giống nó.xin thông báo với anh là con gián của em nó to va nặng lắm,anh muốn giết nó khó lắm,may ra chỉ còn cách hạ thủ bằng Vịt Vân Đình thôi à.:p

14. mantico

mantico Quản Trị Website

=)) yêu chế

15. mantico

mantico Quản Trị Website

C đang luyện binh em ơi ;)

16. Trí Minh

Trí Minh Active Member

Hơ Hơ con gián điệp của em nó ăn Vịt no nên sắp bị nứt thịt ra mà chết rồi. thả Quang Vinh ra đi.

17. DinhManh

DinhManh Guest

Anh tách ra đấy, không để lẫn vào topic kia được.
    Nếu thấy vấn đề còn bàn thì cứ để bàn :D
    Nếu thấy không có gì phải bàn nữa thì chuyển nó về thùng rác.
    Sau này những bài viết vi phạm cũng nên chuyển về thùng rác trước để nếu có kiện cáo còn mang ra phân xử.

18. mantico

mantico Quản Trị Website

Nếu cần phải thầy chùa lập đàn rước về .Không lẽ thầy chùa lại thấy chết mà ko cứu , một đàn lễ thì có khó gì . Việc giết con gián điệp em thấy sát sinh ko nên làm , lại còn giết hại những con vịt thơ ngây và vô tội nữa , hic hic. Nên rước về thầy chùa ạ

19. mantico

mantico Quản Trị Website

hihihi suỵt,đừng làm phiền thầy em ơi,thầy đang tụng kinh roài :D Nam mô linh cảm Quan Thế Âm Bồ Tát ...boong

20. mantico

mantico Quản Trị Website

cứ boong gggggggg mãi thôi ..................................................