Thông báo mở lớp dậy hát văn đặc biệt mại zo

Thảo luận trong 'Giao lưu | Làm quen | Offline' bắt đầu bởi dangvanthanhmau, 26/7/12.

Lượt xem: 8,161

1. zan_haan

zan_haan New Member

So minh 0934 381 886. minh chi hoc duoc vao thu 7 thoi. co gi thi thong bao cho minh voi nhe

2. quangdan86

quangdan86 New Member

địa chỉ ở đâu đấy bạn ơi.mình muốn học nhưng có miễn phí hok vậy?

3. son_than.8899

son_than.8899 New Member

nam họk có dc ko vậy? choa nhà cháu học vs?

4. dangvanthanhmau

dangvanthanhmau Thành viên Bị cấm

son thần hình như hôm đi giao luu cũng gặp bạn đúng ko bạn

---------- Post added at 09:10 PM ---------- Previous post was at 09:10 PM ----------

ặc nick của bạn là quangdan thì học làm gì nữa hả bạn

5. quangdan86

quangdan86 New Member

Sao lại hok học được hả bạn biencuong88 ơi.mình cũng mới học dc ít thôi.nhưng là tự học ko coa thầy nên tự mày mò cũng vất vả lắm.

6. dangvanthanhmau

oh vậy ah bạn ôk thế bạn học hát hay học phách hay đàn ?

7. quangdan86

quangdan86 New Member

Mình phách chơi dc rồi đàn thì cũng biết sơ qua hát thì chưa thuộc nhiều lắm...

8. beyeukieu

beyeukieu New Member

Em chỉ mới nghe theo băng đĩa và hát theo thôi anh ạ. e chưa biết j về phách hay nhịp j đâu. anh dạy e từ đầu nhá, anh nhá. em chỉ học được vào T7 thôi ạ. Anh dạy miễn phí em vui quá. ^^ email của em: beyeukieu@gmail.com; yahoo: beyeukieu_love_pc

9. beyeukieu

beyeukieu New Member

Anh nhìn e quen ạ? hihi... Em đam mê hát văn lắm, nhưng e chỉ thuộc 1 chút ít thôi. giọng e cũng được, anh dạy miễn phí em thật nhá, thật nhá! e mà học chắc phải học từ đầu vì e chưa qua đào tạo j. hic hic

10. dangvanthanhmau

hihi thật mà anh nhìn em cũng thấy wen wen ko hiểu gặp ở đâu rồi hình như hôm anh đi hát ở đền tô hoàng anh gặp em thì phải thế em đã thuộc bản văn nào chưa em

---------- Post added at 04:07 PM ---------- Previous post was at 04:05 PM ----------

oh chầu văn quan trọng nhất vẫn là bộ gõ và hát bạn ah phách tốt rồi hát tốt nữa là đi làm được luôn nhưng quan trong nhất vẫn là giọng bạn hiền ah yêu cầu giọng phải sáng bạn ah

11. dunghoitaisao

dunghoitaisao New Member

nữ miễn phí còn nam thì sao anh

12. dangvanthanhmau

hihi nam thì mất học phí em a các iu tiên các bạn nữ em a

13. huongnghialinhtu

huongnghialinhtu hoạt động

thứ nhất là nữ hát không hay bằng nam ,thứ hai là dạy hát ở đâu ?giá cả làm sao? ai dạy?

14. beyeukieu

beyeukieu New Member

ơ! anh nhìn avatar của e nên thấy quen à? hihi, đây ko phải hình của e đâu nhá. em mà xinh thế này à? ngại lắm. Em chỉ thuộc mỗi bản 1 ít thôi anh ạ. e chưa thuộc hết tất cả.