Cung văn diễn đàn hát văn việt nam

Thảo luận trong 'concalon' bắt đầu bởi concalon, 18/8/12.

Lượt xem: 2,740

Tags:
  1. concalon

concalon New Member

[video=youtube;d6pFa_iny20]http://www.youtube.com/watch?v=d6pFa_iny20&feature=youtu.be[/video]

Cung văn diễn đàn hát văn Việt nam
    Mr Duy - Nguyệt ( Thành viên diễn đàn hátvan,vn )
    Mr Huy - Trống phách (Thánh viên diễn đàn hatvan,vn)
    Mr Hùng Xốm / Cung Văn
    Mr Đức An ( Trống cái )

Nhằm tôn vinh đến các Cung văn đã có các hoạt đông trợ giúp và tham gia đóng góp cho diễn đàn hát văn Việt nam từ lúc sơ khai khi diễn đàn hatvan,vn có tên là Blog Mantico diễn đàn hát văn Việt Nam xin gửi tới các bạn bản video clip có hai Cung văn của diễn đàn hát cho một vấn hầu đồng , đó là các bạn Huy và Duy - các Cung văn đến từ TP Nam Đinh , thay mặt BQT diễn đàn hatvan,vn anh Cá Lớn xin chúc hai em Duy và Huy sức khỏe - hạnh phúc và gặt hái được nhiều thành công trong sự nghiệp . Trân trọng .

Bình Luận Bằng Facebook

2. truongbank99

truongbank99 New Member

Ngủ muộn thế a hihi

3. concalon

concalon New Member

Anh áo trắng là tên là Hùng nhà ở XỐM nên mọi người gọi là Hùng Xốm , nhà ở sát Hà Đông khu vực làm việc cũng hay làm ở mạn đằng đấy đúng rồi đấy bạn ạ

4. hiepvu

hiepvu Member

Phải tôn vinh anh cá lớn nữa vì lòng nhiệt tình của anh, anh ơi khi nào có dịp anh cho e đi nghe thực tế với nhé

5. concalon

concalon New Member

OK em Hiệp cố gắng mà học tốt vào rồi đi làm thực tế luôn . Nêu có thể sắp xếp cho em môt canh hầu thực tế bên cạnh các Cung văn chuyên nghiệp . Hiên tại anh cũng nhận được một số vấn hầu của các bạn thành viên diễn đàn hát văn anh sẽ nói với các Cung văn trực tiếp làm các vấn hầu đó cho em đi cùng nếu em đủ tự tin để làm thì cứ thử xem thế nào em nhé . Cố gắng lên Hiệp nhé .

6. minhty_ls90

minhty_ls90 New Member

ớ................ anh con cá lớn không hát à? hi hi

Chỉnh sửa cuối: 18/8/12
  7. concalon

concalon New Member

Cổ vũ là được rồi em ạ hát thì ăn hết phần của các Cung văn hả em

8. minhty_ls90

minhty_ls90 New Member

hi hi kệ chứ mình hát mà mình không ăn hết phần thì thôi chỉ tham gia cho vui mà

9. concalon

concalon New Member

Nói thực với em đợt này là mệt đấy vì anh còn công việc của Công ty của anh nữa nên tham gia làm như này là quí rồi em ạ chỉ cần biết thế là đủ em ạ hi hi hi hi hi thế mại có đi thăm các bản đền cùng anh chị em của diễn đàn không để anh còn fix quân số đây

10. minhty_ls90

minhty_ls90 New Member

vâng vất vả cho các anh quá nếu được thì san sẻ bớt công việc ra cho anh chị em anh ạ......... mai e ko đi đc vì e ở tít lạng sơn mà, đi lại bất tiện lắm mà chủ nhật em vẫn phải làm nên ko thể cựa quậy đc

11. concalon

concalon New Member

Ở Lạng Sơn em ở thành phố Lạng Sơn hay ở Huyện , anh có công việc thường xuyên qua lại biên giới TQ và Việt Nam một tháng độ vài lần lại phải qua biên giời lấy hàng em nếu ở TP thì khi nào anh đi qua gập nhau nhé . Chúc em ngày cuối tuần vui vẻ .

12. tiensao

tiensao New Member

các thay hat hay qua, nhj cung du dương qua , ớ ko có sáo nhỉ ?

13. Hoabantrang

Hoabantrang Member

Niềm đam mê bị thiếu đây mà ............./

14. hoang_anh

hoang_anh New Member

Cung Văn hát hay quá....cảm ơn anh Hải Kình và Cung Văn :)

15. ngocminhchau

ngocminhchau New Member

thế hôm đấy mà có em Tiến thổi sáo nữa thì có phải là hay kg nhỉ

16. huyngo_namdinh

huyngo_namdinh Công thần

cai' na`y sap than`h do` co? roi`.hihi

17. VUANHLINHHANOI

VUANHLINHHANOI New Member

Hát cũng hay đấy chứ.

18. hocmo

hocmo New Member

anh ơi khi nào cho em đi theo quay hẳn 1 vấn cấc anh hát rồi up lên dd được không anh .

19. dothao591

dothao591 New Member

mình có mấy thứ không hiểu lắm , có gì em pm inbox bác trả lời dùm với nhé

20. huyngo_namdinh

huyngo_namdinh Công thần

cung van hat' vo' van? qua'......