Các anh chị cho em hỏi đường chi tiết lên Đền Chúa Nguyệt

Thảo luận trong 'Hỏi / Đáp Đền Phủ' bắt đầu bởi hieubom, 2/7/12.

Lượt xem: 3,756

1. hieubom

hieubom New Member

hiện tại em đang làm ở tp bắc giang. muốn đi lên đền chúa nguyệt mà không đi được. em không có phương tiện nên mọi người giúp em đường nào cụ thể mà đi được phương tiện công cộng ý ạ. em chân thành cảm ơn ạ

Bình Luận Bằng Facebook

2. dangvanthanhmau

dangvanthanhmau Thành viên Bị cấm

bạn ở bắc giang mà không bít đường lên chúa nguyệt ah bạn nhẩy xe khách đó lên phố kép rồi bắt xeom vào chợ bố hạ hỏi thăm là người ta chỉ cho ra đền chúa mà ông xeom nào cũng biết đường bạn ạ hỏi bảo xe ôm trở là nhanh nhất

3. hieubom

hieubom New Member

dạ em làm ở bắc giang nhưng em không phải là ngưòi bắc giang. :p. có ai chỉ dùm em không

4. dangvanthanhmau

oh vậy ạ bạn thế bạn bắt xe oto khách ra chợ bố hạ phố kép ý rồi hỏi đi xe om vao đền chúa ngay mặt đường cái đấy

5. cokhi_huyhung

cokhi_huyhung New Member

biên cương cũng rõ đường nhỉ.có nhiều xe từ thành phố ra cửa chúa lăm.

6. dangvanthanhmau

uha cung văn mà không biết đường lên cửa chúa thì không phai cung văn bạn ạ :D

7. mrduy_88namdinh

mrduy_88namdinh New Member

bắt xe đi lạng sơn đi bạn.có đi qua ngã 3 bố hạ đó.xuống xe ở ngã 3 đi xe ôm vào thôi.

8. huongnghialinhtu

huongnghialinhtu hoạt động

không nghe hát bắc giang yên thế ah hỏi thăm phố kép đi vào bố hạ

Chỉnh sửa cuối: 3/7/12
  9. hieubom

hieubom New Member

dạ cảm ơn anh ạ
    xe nào thế ạ

dạ nhưng rm xem trên bản đồ. đường đi lạng sơn chả liên quan gì đến yên thế cả:(

dạ có ạ. thị trến kép nằm trên đường 1a. nhưng cách bố hạ xa lắm ạ. cái hỏi thăm ở trong bài hát nó xa vời lắm

10. caocaolatre8x

caocaolatre8x New Member

cái này hơi bị phát biểu liều đấy bạn ạ?
    Những cung văn trông đền phủ nhỏ,quanh năm chấp tác ăn lộc nhà đền,ít ra ngoài xin lộc vì ít duyên hoặc vì duyên chưa tới mà chưa 1 lần tới cửa chúa thì họ ko biết đường là đúng!Mà ko biết đường lên cửa chúa thì cũng chưa hẳn là họ ko phải là cung văn đúng ko nào?
    nói như bạn thì cũng hơi quá!

11. babyboy

babyboy Thành viên Bị cấm

dj xe khanh gia lam CAU GO la den den NGUYET HO

12. hieubom

hieubom New Member

cảm ơn bạn nha.hjhj. minhd sẽ đi thử xem thế nào:X

13. huongnghialinhtu

huongnghialinhtu hoạt động

bạn nói cũng phải ,ăn cây nào rào cây nấy ,có lễ đền nhà mà bỏ đi phố kép hay bảo hà mai về có mà vỡ hết cả tai có khi cheo niêu luôn

14. huuthang_pro

huuthang_pro New Member

Ở TP Bắc Giang đi thì gần mà, bạ rồi cứ về Thị Trấn Bố Hạ là đến rồi, thẳng cao tốc đi Lạng Sơn ấy rồi rẽ vào là đc. Vừa đi vừa hỏi. Cứ hỏi về Thị Trấn Bố Hạ nhé.

15. hieubom

hieubom New Member

dạ vâng ạ. em biết là gần nhưng do em không có xe máy nên em không biết đi kiểu gì. mà em lại không biết đường nữa:(

16. hoaphonglan

hoaphonglan New Member

bác cứ ra bến xe tp bg rùi bắt xe bus bắc hà rùi bảo đến thị trấn bố hạ cho xuống, từ thị trấn đấy nhảy xe ôm vào mất 3,5km thui,

17. hieubom

hieubom New Member

dạ vâng ạ. em cảm ơn bac ạ

18. VUANHLINHHANOI

VUANHLINHHANOI New Member

kiệnCứ hỏi thị trấn Bố Hạ hả các anh chị Em chưa đi bao giờ nhưng có điều kiên cũng xin đến bái yết cửa chúa

19. hieubom

hieubom New Member

em cũng lên đất sơn lâm bắc giang cũng được mấy tháng rồi nhưng chưa có điều kiện về của chúa. hic

20. Tiểu đệ

Tiểu đệ New Member

Quá dễ nếu đã có tâm, Chúa đưa đường, dẫn lối cho mà đi, yên tâm nhé.