Tổ chức họp Ban quan trị về việc OFFLINE 6

Thảo luận trong 'Phòng họp' bắt đầu bởi mantico, 17/3/12.

Lượt xem: 650

1. mantico

mantico Quản Trị Website

Để hoàn thành cho việc offline 6 sắp tới . Mantico triệu tập các anh chị em trong ban quan trị
    Về tham dự cho ý kiến và lên kế hoạch cho lần offline 6 sắp tới

Thời gian : 18h - Ngày 29.02.2012 Âm lịch
    Tức ngày : 21.03 dương

Địa điểm :Tầng 2 Quán cafe 68 - Địa chỉ : 68 Phố Vọng ( Gần cầu vượt Giải phóng )

Nội dung :
    - Tìm địa điểm cho buổi offline 6
    - Thời gian tổ chức offline
    - Phân công lên kế hoạch và bàn cụ thể phần nội dung cho buổi offline
    - Tìm nguồn kinh phí tô chức off

PM : Các vị trí mod bận hoặc không tham gia được , thì comment lại ở bài viết này để admin sắp xếp và lên kế hoạch cụ thể

Trân trọng thông báo

Bình Luận Bằng Facebook

2. phucyen

phucyen Công thần

Em hôm đó ko lên dc rồi, mọi người cứ họp rồi kí lục lên diễn đàn cho những ai ko dự dc có thể nắm bắt dc thông tin

3. minhty_ls90

minhty_ls90 New Member

báo cáo em ở Lạng Sơn nên đi lại bất tiện. có gì các sếp cứ up lên diễn đàn giúp em nhé
    thank's các sếp nhiều nhều

4. Trí Minh

Trí Minh Active Member

Trí Minh bận về quê lo công việc không có mặt anh chị em cứ họp rồi thông báo lại trên diễn đàn Trí Minh xin tùy tùng ạ.

5. Thanh Tùng

Thanh Tùng Thành viên Bị cấm

Sẽ sắp xếp công việc để đi of theo đúng lịch ạ

6. mantico

mantico Quản Trị Website

OFFline có thành công hay không là nhờ sự góp sức của tất cả các bạn trong nhóm điều hành của hát văn
    Đó cũng là quyền lợi và trách nhiệm của các bạn khi tham gia diễn đàn này . Rất mong các bạn sắp xếp thời gian cũng như trao đổi công việc cùng với mantico trong kế hoạch lần này

7. Trí Minh

Trí Minh Active Member

Trí Minh thấy chủ đề lần này Trưởng ban đã chọn rồi công bố rộng rãi rồi "Hát chầu văn trong truyền thống tâm linh người Việt" giờ chỉ cần chọn thời gian và địa điểm nữa thôi. ANh em cứ quyết tôi xin phục tùng. mà mình trưởng ban quyết tôi cũng phục tùng và thi hành.

8. kuangtuan

kuangtuan New Member

Rất tiếc là ngày mai lại bận việc mất oy` ! Các bác cứ quyết thế nào , iem làm như thế .
    Trân trọng !

9. Trí Minh

Trí Minh Active Member

Việc offline là quan trọng vì các thành viên đã sốt ruột lắm rồi, mong các thành viên ban quản trị cố gắng thu xếp thời gian đi họp, nếu mai quá nhiều người vắng đề nghị hoãn lại để tập trung trí tuệ tập thể hơn ạ.

10. minhty_ls90

minhty_ls90 New Member

hix hix mọi người ơi, những người ở Hà Nội thì mọi người cố gắng đi mà. hu hu nhà em ở xa quá, đi lại nó bất tiện, nếu không em cũng có mặt ngay đấy ạ.

11. Phố Kép

Phố Kép New Member

em không đi được ạ

12. acoi9a

acoi9a New Member

Mọi người off vui vẻ nha :)

13. hoang.bao198x

hoang.bao198x Super Moderator

Nếu trưởng BQT có thể tự tổ chức được buổi offlien thì thiết nghĩ không cần thiết phải mời thành viên BQT đi họp làm gì? Nếu đã có ý tổ chức thì hãy tôn trọng thành viên BQT. Không phải kế hoạch họp đã thống nhất đùng cái thay đổi. Chúng tôi không phải lúc nào cũng đi theo được. Việc thông báo đã đang lên diễn đàn thành viên nào không đi họp được thì có thể tham xem lại nội dung cuộc họp trên phòng họp. Chứ không phải lấy lí do mọi người bận để rồi sát nút họp thông báo hoãn họp không một lời giải thích ( theo tôi được biết những thành viên BQT ở hà nội hôm nay không ai bận trừ thành viên kuangtuan đã thông báo là bận việc) Vậy thì không hiểu còn thành viên nào bận mà để sát nút trưởng ban mới thông báo hoãn. Hãy làm việc có khóa học, làm việc theo tập thể chứ đừng làm việc theo cảm tính.

14. nam sơn đạo nhân

nam sơn đạo nhân Active Member

chết thật chẳng ai báo gì sất
    hn lên đã quá ngày rùi.
    dạo này bận quá mong mọi người lượng thứ cho

15. minhty_ls90

minhty_ls90 New Member

ô anh Man ơi. tình hình tổ chức off như nào rồi hả anh?
    sao không thấy nói gì?

16. phucyen

phucyen Công thần

Đề nghị trưởng ban quản trị đăng thông tin về buổi off (nếu đã tổ chức thì tường thuật, còn hoãn lại thì có thông báo). Sau lời thông báo ý định tổ chức họp và các thành viên đưa ra ý kiến mà vẫn chưa thấy thông báo chính thức về buổi họp. Một lần nữa đề nghị trưởng ban giải thích.

17. mantico

mantico Quản Trị Website

Tạm thời diễn đàn dừng việc offline 6 để lên kế hoạch , và tìm nguồn kinh phí để tổ chức off 6 . Ai có ý kiến gì xin liên lạc trực tiếp qua mantico , mình sẽ trả lời qua tin nhắn với các thắc mắc của các bạn