Tử vi coi chơi đây

Thảo luận trong 'Chiêm tinh – tướng số - tử vi' bắt đầu bởi DinhManh, 17/5/11.

Lượt xem: 63,592

1. tjnhdang02

tjnhdang02 New Member

chủ píc tạm nghỉ k xem mà:))

2. huy_nuce_91

huy_nuce_91 New Member

xem hộ em với,em nam mạng,sinh âm lịch là 9-5-1991 vào 12h30p trưa,cám ơn anh nha

3. cutihanoi

cutihanoi New Member

tôi sinh ngày 15/08/1982 (âm lịch 26 /06) đẻ khoảng 5h30' sáng , nam mạng vận hạn thì nhiều vô kể nhưng chưa phải bị hầu quan lần nào thôi ! cao 1m71 nặng 60kg thầy coi dùm coi chuyện tình duyên thế nào ? chứ thèm lấy vợ rồi mà cứ yêu em nào cũng đều chia tay cả kể cả có lần ăn hỏi rồi còn chia tay ! hic hic

4. cutihanoi

cutihanoi New Member

thầy bói chạy đâu roy

5. Triều Viên

Triều Viên New Member

Ơ thôi chết các Thầy đâu cả rồi? Dân gian nó hỏi các thầy bói mà chẳng chịu đặt tiền lên đĩa thì sao mà các thầy làm việc chứ? hehhe................. Các Thầy bận cả rồi........... hihi...............

6. dongque

dongque Member

tiếc thật chả biết ngày sinh tháng sinh của mình ra sao nữa?
    các cụ nhà mình thật chán
    .........................

7. logach

logach New Member

Anh xem giùm em với ạ.
    Sinh ngày: 01/06/1989 dương lịch tức 28/04/1989 âm lịch
    Giờ sinh: Gần 5h sáng
    Đặc điểm: Thân hình hơi gầy một chút. (Cao 172cm, năng 58kg)
    Hì hì! Nếu được anh chỉ em cách xác định giờ sinh theo tử vi luôn được không ạ. Vì Mẹ em nói là sinh vào lúc đó, có sách nói giờ này, có sách nói giờ kia. Em rất băn khoăn ạ.
    Em xin chân thành cảm ơn ạ!

8. nam sơn đạo nhân

nam sơn đạo nhân Active Member

ô hay thế ko giúp người ta đi lại còn vào đây cười đểu ah?

9. quangtam93

quangtam93 New Member

con chào thầy ạ.con xin xếp hàng ạ. mong có dịp được thầy luận giải ạ.
    con là nam, sinh ngày 21/8/1993 ( dương lịch) tức 4/7/1993( âm lịch) lúc 16h17p.
    con xin thầy xem kĩ cung tử tức cho con ạ. hình như xấu lắm ạ.
    com xin đội ơn thầy. kính chúc thầy mạnh khỏe. khang thái. an lạc.

10. dongluong99

dongluong99 New Member

Số này lên thác xuống ghềnh,lòng tham sân còn nhiều,tuy tốt mà vì cái miệng hại cái thân. Trước khi thành thân phải trải nhiều phen sóng gió mới nên duyên,bỏ cái tánh áp đặt người khác,khi tức giận đừng nói những lời chói tai thì sóng yên biển lặng. Khoảng tháng 6 hoặc tháng 8 năm nay có chuyện tình duyên,mau mau chóng chóng để cuối năm sau lập thất. Vợ chồng yêu nhau quyết vượt qua sóng gió nhưng nghiệp chướng nặng nề,lấy nhau rồi mà sớm rơi vào tình cảnh đồng sàng dị mộng. Cái chân đi ít thôi,giữ vững tinh thần,kiềm chế cái tính cả thèm chóng chán mới giữ đc gia đạo!

11. Triều Viên

Triều Viên New Member

anh vẫn đang trong vòng đại hạn. Năm nay 31 sang năm 32 muốn cưới vợ thuận chiều hơn. Nhưng phải nhất dạ giữ mình tu nhân tích đức ấy là tôi cầu mong "đức năng thắng số". Nhà anh khong chỉ anh mà anh em ruột rà cũng là những người ưa chơi bời. Tuy nhiên lại có nhiều bạn tốt là những người tâm giao hay giúp đỡ mình, chơi với bạn được bạn thương yêu. Mộ phần cất dấu bình yên nếu khéo đường mà biết đến thì cũng giúp mình qua thì đại hạn... mấy lời tán chơi...

12. Triều Viên

Triều Viên New Member

Bạn này làm Thầy thì tốt nhưng cũng hay bị zèm pha. bạn bè tốt có nhiều người có trình độ. Bởi tâm tính an lành ra ngoài hay được mọi người giúp đỡ. Tuy nhiện người có hai cung đối chiếu : vợ, con là kém.... Xấu nhất cung con.
    anh em họ hàng hay ly tán, băng thân.... mấy câu gọi chơi... bạn suy ngẫm...

13. Triều Viên

Triều Viên New Member

Người này căn cứ vào ngày giờ cân lạng thì đúng là con cháu bốn phủ. Nếu biết đường dạ vâng cửa Thánh cho đúng đạo mà được chư vị chứng minh thì tuyết vời. anh em rột họ hàng là những người bươn trải, nếu kiếm tiền bằng đường doanh thương sẽ rất phát đạt. Từ lúc hai thân sinh hạ ra mình thì được thuận lợi về làm ăn. Bản thân người này muốn có tiền cũng phải ngược xuôi không thể ngồi một chỗ... mấy câu tán chơi... sáng Thanh Minh xuân Nhâm Thìn....

14. tjnhdang02

tjnhdang02 New Member

xem em với :)) sinh 3/11/92 cuối giờ mão đầu giờ thìn :) nhưng theo mẹ bảo thì chính thức cất tiếng khóc chào đời là giờ thìn rồi ạ híc ngày âm em k nhớ hì hì

15. Triều Viên

Triều Viên New Member

Đã gặp nhau và yêu nhau như thế mà không luận cho năm câu bảy điều kể cũng ngại. Vậy thì luận chơi mấy câu vậy. Xem tổng đoán thì mệnh người này không có chính tinh, mà mệnh là gốc. Gốc yếu phải tìm chỗ tự nương như cái cây yếu ta phải mang cộc ra mà chống ý. Thân mệnh cần được xoay đảo, thay tên đổi họ gửi của Thánh thần. Song thân vất vả, hay bị hao tài tốn của. Tuy nhiên ra ngoài lại được nhiều người quý mến và hay được giúp đỡ. Sau này có con sẽ có lộc, chẳng những thêm người lại đà thêm của làm ăn mới được sự thịnh cường. Với vợ không được hoà thuận, lại hay vượt quyền cho lên đồng sàng mà dị mộng cũng là lẽ thường. Anh em họ hàng là người có văn hoá nhưng hay bị những tai nạn bất ngờ, âu cũng là do phúc đức còn chưa được vẹn tròn. Mấy lời đúng thì đúng chẳng đúng thì trượt. he he.............

16. namlong34

namlong34 Member

Xin bác xem giùm
    Canh tuất giờ tị tháng 4 ngày 15(âm lịch).Bác xem cho căn số thế nào ,gia đình con cái,công danh sự nghiệp.Xin cảm ơn.

17. tjnhdang02

tjnhdang02 New Member

^^! bạch thầy nhà con nặng kiếp nhà trần. Lập điện thờ âm binh nhà trần bắt tà bắt quỷ nhưng bỏ bẵng 3 đời k có người kế tục nên bị hành hà suốt ngày :)) mệnh con đơn cây khô mộc khô mộc khổ lắm :)) ^^! cơ mà anh em họ hàng cũng chả được tử tế cho cam:)) bị nhà ngài hành cho 1 năm 3-4 lần điên điên khùng khùng đi bệnh viện trả về mà chúng nó cũng k tin ạ :)) khổ nặng nghiệp lắm ạ :)). Bạch thầy là đến đời con thì con 1 lòng phụng sự lập lại điện thờ. Anh zai làm thủ nhang nhưng nhiệp duyên còn nặng số mệnh làm thầy mà còn bị cơ cực nay cúi đầu bách bái xám lậy tiên thánh về làm việc trần. Con lại đi làm việc thánh ạ. Khổ lắm. Sắp sửa con ra hầu tiên thánh song là làm lễ đội lại lô nhang thay đổi long cốt cho con làm đồng điện ạ :)

18. cutihanoi

cutihanoi New Member

ái chà sao sư phụ nói giống bà cụ thủ nhang trên cô đôi cầu má quá vậy ! tháng trước lên đó lễ mẫu cũng đc bà cụ phán vậy . hix hix

---------- Post added at 01:06 PM ---------- Previous post was at 01:03 PM ----------

cảm ơn sư phụ chỉ giáo cho đệ tử ! sư phụ đoán đúng quá , con trong vòng đại hạn lâu quá rồi ! mong sư phụ chỉ giáo bao giờ con mới quá đc thử thách của mẫu ạ !

19. Bạch các thầy, các thầy xem hộ cho nhà con vs ạ.
    sinh: 29-11-95(dương lịch) và 8-10 âm lịch
    Giờ: 5h sáng. Hình như là giờ dần thỳ pải. :D Thấy bố mẹ nhà con kể vào hôm đó cả bệnh viện có mỗi con là con zai thôi. Còn đâu toàn là người đẻ con gái. =))

20. Triều Viên

Triều Viên New Member

Xem song cho thiên hạ mà chẳng thấy đứa nào đưa tiền vào đĩa cho mình, chán thật. Đúng là bói dạo ế hàng. Thấy anh cưới nở toe toét thì tôi cũng lấy làm mừng. Chúc anh thân tâm an lạc bản mệnh lại được xuân trường.