ai giải giúp e lá số này với

Thảo luận trong 'Chiêm tinh – tướng số - tử vi' bắt đầu bởi vuducha90, 17/5/14.

Lượt xem: 3,416

1. vuducha90

vuducha90 New Member

e đã lập được lá số nhưng e không biết luận giải thế nào ạ[​IMG]

Bình Luận Bằng Facebook

2. doatphach

doatphach New Member

Đoạn đầu thì ok chứ đoạn sau thì ai chẳng có sẹo chit là to hay nhỏ thôi

3. Triều Viên

Triều Viên New Member

Cái lá số này là hay đấy và dĩ nhiên là hay mà không khéo là không luận cho hết đâu. Kiểm tra thấy cung phúc đức Gia tiên cận huyết chết không lành nơi biệt xứ mà bản thân lại được độ trì từ vong linh này... Bạn này có số " ỉ thê cậy vk làm càn" mà cậy được vì cuộc đời sung túc hơn cũng nhờ người vk khéo khôn, tháo vát...

4. vuducha90

vuducha90 New Member

e chỉ có vết sẹo to khoảng 2cm ở ngón tay trỏ ở bàn tay phải thôi. nhờ mọi người xem giúp e với

---------- Post added at 07:51 PM ---------- Previous post was at 07:48 PM ----------

triều viên nói đoạn đầu rất đúng, còn e thì chưa có vợ nên chua biết. triêu viên cho e sdt để liên lac hỏi tiếp dc không. cám ơn mọi ng nha. xin giai đáp tiếp cho e với

5. truongkhang

truongkhang Member

này bạn kia giám nói giối phạm giới đó cái hinh đó là poto của mạng về mà nói tự mình lập thổ thiện với mình ko hả nếu bạn tự lập tôi sẽ giải hết cho không bàn cải lôun

6. vuducha90

vuducha90 New Member

đó là hình lập ở ứng dụng lá số tử vi theo ngày tháng năm sinh của e mà . e chỉ nói là đã lập dc chứ đâu bảo tự lập đâu. sao phải bắt bẻ nhau thế? nếu e tự lập được tất cả như thế bằng tay thì đã k cần nhờ đến mọi người rồi. nhưng e cũng có nhờ 1 số thầy lập cho thì cũng giống hệt như vậy mà. xin mọi người giải giúp e với.... e cám ơn nhiều

7. vuducha90

vuducha90 New Member

xin mọi người giải giúp e với , sao số e chẳng đâu vào với đâu

8. sao ko nhờ truongkhang lập và giải hộ luôn coi

9. vuducha90

vuducha90 New Member

nhưng e k quen với truongkhang nên k biết ạ. nếu ai biết xin giải hộ ạ. e cám ơn nhiều

---------- Post added at 08:28 PM ---------- Previous post was at 08:20 PM ----------

thập diện mai phục cho e số liên lạc của truongkhang với e đang rất cần

10. cmt bảo bạn nhờ chứ cũng có quen và biết gì về người này đâu , bạn ở Hà nội đi ? thử xem có vài người cũng xem tử vi đk mà

Chỉnh sửa cuối: 25/3/15
  11. Triều Viên

Triều Viên New Member

Muốn liên lạc với tớ thì bằng hòm thư cá nhân diễn đàn nhé...

12. hiepghe

hiepghe Member

prisoner :)

13. hiepghe

hiepghe Member

Mình chẳng dám nói gì nhiều, đã cmt vào đây coi như là có duyên vậy.
    Lòng lành cứ giữ cảnh nhàn. Quay đi quay lại cũng vòng ấy thôi.
    Bạn nên tu đạo hướng thiện và sửa tính nóng vội, câu chấp trước đi đã. Có thể họ hàng, bố mẹ bạn tốt, nếu theo đường của họ thì bạn không qua được bóng họ, vậy tính cách mà xuất ngoại lập thân, chịu vất vả trước thì hậu vận mới thấy quả. Năng làm phúc, tu thân sửa mình thì sóng to gió lớn cũng không đổ. Cảm thấy lá số này giống Cây, đang ở giai đoạn cần nắng, hướng nào cũng xoay theo, vậy thì nên chọn cái hướng trung dung, không hại mình không che người là được.
    Đôi lời góp ý. Còn theo lẽ thường, muốn biết thì phải trả. Điều này mình nghĩ bạn biết. Khi đem ngày giờ sinh của mình ra cho người khác biết, thì là việc trọng, cần cân nhắc kĩ. Trước mình cũng giống bạn, đem lá số hỏi vung lên, rất ít người trả lời. Vậy thôi, mình không nhận tin nhắn riêng hay gì cả nhé.

14. vuducha90

vuducha90 New Member

cám ơn bạn rất nhiều hiepghe à

---------- Post added at 09:57 PM ---------- Previous post was at 09:48 PM ----------

có ai biết gỡ bài đăng xuống k giúp e với

15. h0atva9n

h0atva9n New Member

Cuộc đời con người ko đơn giản chỉ dựa vào thời gian sinh. Nếu dựa vào thời gian sinh thì có hàng triệu người đang giống nhau, nhưng dựa vào thời gian sinh là cách xác định nhanh nhất có thể.
    Tóm lại đặc trưng của mỗi người chính là mỗi thành phần trong thiên thời, địa lợi, nhân hòa có khác nhau. Thời gian sinh chỉ là 1 phần trong thiên thời, còn lại địa lợi (nơi ở, vùng miền, dân tộc, hệ tín ngưởng, gia cảnh), nhân hòa (tư duy, sức khỏa, sở trường, ...) thì chẳng ai giống nhau nên mới mỗi người mỗi cảnh.
    Số ít người có khả năng bói tốt ngoài dựa vào thời gian sinh họ còn có năng lực đặc biệt, có trường nhân điện đọc được ký ức của người khác (nắm thêm được địa lợi và nhân hòa) và dễ dàng đoán được tương lai người khác.