Làm quen kết bạn muôn phương

Thảo luận trong 'Giao lưu | Làm quen | Offline' bắt đầu bởi hai301, 15/2/14.

Lượt xem: 16,792

Tags:
  1. lavie

lavie Member

Gần j mãi tận trời Tây
    Lòng tơ vương mãi mảnh tình gầy
    Tràng An còn đượm mùi húng láng
    Nhật Tân một thuở nức tiêng than
    Bán buôn buôn bán văn hóa chửi
    Chộp giật khách tây vốn có phường...

2. Nguyễn Thiện

Nguyễn Thiện New Member

mình mới sử dụng trang này. rất mong được làm quen vói mọi người để hiêủ thêm về đạo

3. Lâm_Lâm

Lâm_Lâm New Member

Tâm không phải trai cũng chẳng gái.
    Chẳng động lòng riêng với một ai.
    Thân kia đẹp đẽ để người ngắm
    Tâm này trong sáng riêng mình rèn
    Thất Tình không động sao phải sợ
    Lục Dục chẳng màng gì mà ghê
    Tâm này đẹp đẽ ơn Tiên Chúa
    Thân này xinh xắn phép Thánh Cô.

---------- Post added at 08:38 AM ---------- Previous post was at 08:33 AM ----------

Dạ thì em cũng đi suốt, đã có thằng tây nào chết đuối đâu anh.
    p/s: Mà e nói là e thích bikini trắng chấm bi đen vì nó đẹp chứ e có nói e thích mặc đâu, mọi ng cứ bắt nạt em. Hu hu hu hu hu, dỗi bây giờ đấy nhé >''<.

4. Lâm_Lâm

Lâm_Lâm New Member

Hà Nội trong tim vốn ở đây
    Thăng Long lẩn khuất trong thân này
    Tràng An phong thái người ăn ở
    Hà Thành cung cách kẻ kiếm cơm.
    Vui mừng tại đâu nhiều người tới
    Buồn sầu vì nỗi ít kẻ đi.
    Trăm quê ngàn trốn lên thành thị
    Một ngày một tháng dễ nên gì?

5. tonytran

tonytran Member

anh biết đâu đc đấy? bà béo bichdieppham bảo thế nên anh chỉ biết thế thôi mà, à mà k chết đuối chỉ sặc nc suýt chết đuối thôi đúng k? :))

6. Lâm_Lâm

Lâm_Lâm New Member

em k để ý nhưng mà em đi bơi thì k có vụ nào cần đến cứu hộ cả :)) :)) :))
    mà ai lại đi nghe chị béo bichdieppham tung tin đồn thất thiệt thế, em chỉ nói là e thích bikini trắng chấm bi đen thui mà, em thấy hoạ tiết ấy đẹp.

7. tonytran

tonytran Member

anh nghĩ em mặc bikini chấm bi này cũng đẹp lắm ấy, anh chỉ sợ em sặc nc rồi suýt chết đuối lại có 1 anh cao to cơ bắp đẹp trai lao xuống cứu hộ rồi hô hấp nhân tạo ấy :))

8. linkmiu

linkmiu New Member

mặc bikini xong dưỡn dẹo quanh hồ bơi rồi cố tình trượt chân rơi xuống hồ, trả vờ chết đuối để được hô hấp nhân tạo ấy chứ, hô hấp nhân tạo tỉnh xong lại lượn vòng nữa rồi tái diễn để lại được ấy ấy =))=))=))

9. tonytran

tonytran Member

lam diễn đi diễn lại 1 bài sợ các anh ý bắt bài rồi té hết, em gái lâm lần sau đi bơi các anh ý té về hết luôn thì khổ lắm :))

10. hathu

hathu New Member

Có khi nào anh chàng đẹp trai, cơ bắp có tài hô hấp nhận tạo ấy chính là anh Tony Trần không :D

11. Lâm_Lâm

Lâm_Lâm New Member

Em biết bơi mà, cũng đội tuyển hẳn hoi mà anh, làm thế thì kỳ cục quá. Mà người đi bơi thì thường ít có chuyện cơ bắp lắm a ơi, cơ sẽ kiểu thuôn thuôn chứ k bị cuồn cuộn, nên viễn cảnh ấy chắc là k có đâu ha.

---------- Post added at 08:57 AM ---------- Previous post was at 08:54 AM ----------

chị béo BichDiepPham nhé, thù chị 15 phút. >''< Em mà muốn có thì có 1 vốc nhé chị, việc j phải làm trò mèo này, chỉ là e k thích thôi. Em để tự nhiên cũng ối người làm wen gòi, sao phải trâu tìm cọc vậy chị.

---------- Post added at 08:59 AM ---------- Previous post was at 08:57 AM ----------

Lại cả chị nữa, hùa vào bắt nạt em út nhé. giận chị 10 phút.

12. hai301

hai301 New Member

các anh chém e lâm lâm quá

13. tonytran

tonytran Member

mình to cao to béo nhưng k cơ bắp đâu ạ, em hà thư đùa k đúng fom rồi :))

---------- Post added at 11:55 PM ---------- Previous post was at 11:53 PM ----------

tuyển bơi thì sao??? khi bơi lội thì k ai nói trc đc điều gì cả, lính thủy đánh bộ đc đào tạo như thế mà vẫn có chú trong lúc tập ra đi mà thôi...

14. Lâm_Lâm

Lâm_Lâm New Member

bơi ở bể bơi mà, có bơi sông hồ đâu mà anh ơi. Nói chung là k thể bị thế đc. Mà e nói ròi mà, em muốn thì đầy anh ơi, em đâu có phải làm trò mèo đấy đâu. Có khi phải kiếm lá chắn cho đỡ bị anh chị chặt chém cũng nên. k phải e k muốn giữ giới đâu đấy, tại anh béo Tony Trần vs chị béo BichDiepPham sô đẩy em phá giới đấy nhé.

15. tonytran

tonytran Member

e hèm, xô đẩy chứ k phải là sô đẩy đâu đấy nhé, hehehe có kiếm lá chắn thì cũng chẳng ích gì đâu em gái, đầu hàng cũng k tha đâu nên cứ cbi tinh thần đê, hehe

16. llivillr.lbyn

llivillr.lbyn New Member

em ở bắc giang đây. em 95

17. Lâm_Lâm

Lâm_Lâm New Member

Đuổi cùng giết tận thế ah. Thôi đc ròi, em muốn hoà bình, em đã nhân nhượng, em càng nhân nhượng anh chj càng lấn tới, vì anh chị muốn dìm em một lần nữa. Không thà em đăng ký hộ khẩu dưới đáy sông chứ quyết không thể bị dìm lần nào nữa. kkkkkk

18. hai301

hai301 New Member

không ai nhận e thì về đội a

19. Lâm_Lâm

Lâm_Lâm New Member

à há, có hẳn 01 đồng minh chống lại liên minh béo ị của a Tô Ny Trần và chị Bích Diệp Phạm :)) :)) :)) :)) :)) 1 là k bị dìm còn có chìm là chìm chung rùi nhá Hai301
    Mua kha kha kha kha kha. Team ta cố lên.

20. tonytran

tonytran Member

về thoải phủ cũng k đỡ đc đâu, anh sát nặng về thoải mà, trừ khi lên thiên thì anh chịu, ahahaha nên cứ đk dưới sông đi, anh hành hạ ở dưới đấy cũng đc, đỡ tốn công đi đâu hahaha

---------- Post added at 11:25 AM ---------- Previous post was at 11:23 AM ----------

uh, cố lên, cố lên rồi ăn đạn nhé, làm sao bật nổi liên minh béo ị đây đc, hahaha, mà tên riêng của ngta là tony viết liền mà em gái lâm lâm dám xuyên tạc viết rời rạc ra thế kia à? mang tiếng ở Châu Âu quá đi, hehehe