Bán nến thơm xuất khẩu

Thảo luận trong 'Quán Tứ phủ' bắt đầu bởi chuangodao, 7/5/14.

Lượt xem: 2,942

1. chuangodao

chuangodao New Member

Bình Luận Bằng Facebook

2. linkmiu

linkmiu New Member

nến này đốt có bị vỡ cốc thủy tinh ko bạn

3. Hoabantrang

Hoabantrang Member

Ko thay thong bao gia cho moi san pham vay ,sao biet mua

4. Tố Uyên

Tố Uyên New Member

Đã mất công quảng cáo thì chụp ảnh cho nó đẹp chút đi, quần áo thì bừa bãi luộn thuộm lại còn có cả mấy cái ngón chân trong ảnh!!???? Chẳng có gì gọi là thuyết phục người mua.

5. hathu

hathu New Member

Bạn này chắc mới kinh doanh chưa có kinh nghiệm..hi..hi.... Mình chia sẻ với bạn fb của mình gây dựng https://www.o.facebook.com/actvn. FB mình gây dựng tuy hơi khác ngành nghề của bạ, nêu bạn định kinh doanh lâu dài thì có thể tham khảo cách gây dựng này. Theo mình bạn nên chú trọng đầu tư về hình ảnh và có đôi dòng giới thiệu về từng sp và các bài viết liên quan mở rộng sp thì sẽ thu hút hơn. Ngoài ra cũng sử dung các hình thức quảng cáo trên fb để tăng số lượng người like ...giá giẻ hơn so với quảng cáo qua anh gúc nhiều :))). Quan trọng nữa là sp của bạn phải tốt thực sự, đừng thổi phồng sự thật, anh chụp thì như công mà sp thì như cú thì k nên!

6. TamDa

TamDa New Member

sinh viên mà chị :D- luộm thuộm lắm chị ạ
    chào em chưa ngộ đạo ( diễn đàn lý số việt ;)

7. chuangodao

chuangodao New Member

yên tâm ko bị vỡ đâu, chỉ cần khi gần hết nến rồi thì tắt đi thôi

8. chuangodao

chuangodao New Member

hihi bác cứ yên tâm sp e chụp với ngoài 100% luôn chứ ko phải lừa dân đâu, còn fb e mới tạo lên chưa biết gì nhiều mong bác chỉ bảo ạ hihi

---------- Post added at 09:39 PM ---------- Previous post was at 09:39 PM ----------

nhà cháu sẽ rút kinh nghiệm ạ hihi

---------- Post added at 09:40 PM ---------- Previous post was at 09:39 PM ----------

hộp 12 cây 55k 1 hộp 1 cây thắp đc 4h, cây to dao động từ 100k đến 150k bạn à tùy theo mẫu mã

---------- Post added at 09:42 PM ---------- Previous post was at 09:40 PM ----------

ai thế ạ, hihi

9. linkmiu

linkmiu New Member

giả sử đi lễ đốt nến một lúc thì ra về luôn chứ có ở lại đâu mà chờ gần hết nến thì tắt đi, túm lại là để kệ nó cháy hết ko tắt tiếc gì thì có bị vỡ cốc ko ?

10. TamDa

TamDa New Member

anh quần thần khánh hội đây mà :))

11. chuangodao

chuangodao New Member

nếu cháy tật dáy cốc thì có cốc sẽ bị nứt có cốc ko, vì khi cháy hết sạch độ nóng ở đáy cốc cao tiếp súc sẽ gây nứt, mà cây to này thắp đc 3 ngày 3 đêm cơ để 1 ngày yên tâm ko sao chỉ khi cháy tật đáy hết sạch thì thi thoảng mới bị nứt

---------- Post added at 06:35 AM ---------- Previous post was at 06:34 AM ----------

ái già e biết cái tên bên đó nghe đã liên quan đạo mẫu rồi hêhhe

12. TamDa

TamDa New Member

à rảnh làm cho anh cái ấn nhé đc k :D