Xin địa chỉ Đền, Phủ ở Lào Cai - Yên Bái

Thảo luận trong 'Kết nối Đền Phủ' bắt đầu bởi Thucnt, 5/1/13.

Lượt xem: 1,379

1. Thucnt

Thucnt New Member

kính mong đồng anh lính chị và anh chị em trên diễn đàn có thể vui lòng cho mình hỏi đại chỉ các đền phủ ở khu vực tỉnh Yên Bái và tỉnh Lào Cai.

Gia đình mình có ý định đầu xuân năm mới sẽ đi lễ ở khu vực tỉnh Lào Cai và Yên Bái nhưng khu vực này mình chỉ biết địa chỉ Đền Mẫu Lào Cai, Đền Cô đôi Cam Đường và Đền Ông Bẩy ngoài ra không biết địa chỉ nào nữa.
    Gia đình mình sẽ thực hiện lộ trình Lào Cai - Yên Bái, vậy rất mong các anh chị em vui lòng chỉ giúp mình địa chỉ các đền phủ ở khu vực này nếu được càng tỷ mỉ càng tốt.

xin trân trọng cảm ơn các đồng anh lính chị và ACE trên diễn đàn.
    Thân

Bình Luận Bằng Facebook

2. anna

anna New Member

đi Lao Cai yên bái thì hay đi Đền đông cuông ,đền tuần quán. đền ông bẩy bảo hà, cô tân an,đền mẫu lao cai, đền thượng, đền hàng phố và đền cô đôi cam đường.

3. Hoabantrang

Hoabantrang Member

Lao cai thì thêm đền Quan giám sát nữa nhé,lên SA PA tới ĐỀN MẪU nữa luôn mới đầy đủ ./.

4. anna

anna New Member

đi thêm đền quan giám sát thì đi thêm nhiều đền phủ ở hữu lũng lắm.

5. Hoabantrang

Hoabantrang Member

Đây chủ thớt người ta nói là ở khu vực YÊN BÁI và LÀO CAI cơ mà seo ko đọc kỹ hướng đẫn sử dụng trước khi dùng à.....?

6. behattieu173

behattieu173 New Member

cãi nhau to oài

7. Hoabantrang

Hoabantrang Member

Bạn nhầm rồi ,bạn ấy ko đọc kỹ thôi có gì đâu mà phải nói nhau như thế ,tránh tình trạng hiểu nhầm nhau nhé ,có nhiều người ko biết cũng như ta hỏi đường đi hay học tập đó mà ,nên giúp nhau trên lĩnh vực TÍCH CỰC bạn HIỀN ạ ,xin cảm ơn BẠN đã tham gia./.

8. anna

anna New Member

đền quan giám sát ở hữu lũng lạng sơn cơ mà.