Nhờ mọi người chỉ đường về Đông Cuông giúp

Thảo luận trong 'Hỏi / Đáp Đền Phủ' bắt đầu bởi missl0v3, 1/7/12.

Lượt xem: 1,592

1. missl0v3

missl0v3 New Member

minh dang chuan bi di le mau o dong cuong nhung khong biet duong , xin moi nguoi chi duong giup minh voi !:D

Bài viết mới

Bình Luận Bằng Facebook

2. dangvanthanhmau

dangvanthanhmau Thành viên Bị cấm

rất đơn giản bạn ạ bạn đi thẳng đường phú thọ lên yên bái đến yên bái hỏi vào khu mậu a đến mậu a hỏi thăm đền mẫu đông cuông là song :D

3. linh_cu_teo

linh_cu_teo New Member

Quá đơn giản! Bạn chỉ cần thuê xe của 1 bác tài có kinh nghiệm hay nhận chở đoàn đi lễ. Vào Nam ra Bắc đền nào mà chả đến dc. Bạn đi theo đoàn hay đi theo gia đình. Thuê xe hay tự lái xe lên đó. Nếu mà tự lái xe thì cứ thẳng tiến đên Đông Cuông nhé. Chúc bạn đi đường dc bình an may mắn!

4. missl0v3

missl0v3 New Member

nếu mà mình đi ô tô thì không nói làm gì , nhưng bòn mình lại đi tàu cơ. ai biết thì xin chỉ giáo

5. dangvanthanhmau

dangvanthanhmau Thành viên Bị cấm

oh đi tầu thì càng tốt bạn ạ bạn đến ga mậu a rồi bất xeom vào thẳng đền nếu đi đông vẫy tãi vào cũng được nhưng mình sơ tàu nó không đỗ ga mậu a đâu đỗ ga trái hút đấy cứ đến ga trái hút mỗi người bất 1 ông xeom mặc cả đoàng hoàng là song mình vào đấy hát ít khi đi oto lắm toàn nhẩy tàu cho đỡ mệt làm vé giường nằm ngủ 1 giấc đến nơi luôn nhưng nhớ là 1 đi ga trái hút nhé ga mậu a thì hơi xa từ ga mậu a vào đền mẫu hình như là tầm 50 kay số đấy đi ga trái hút là ôk luôn

6. ga trái hút gần hơn bạn ak... hôm qua mình mới đi lễ đông cuông xong

7. missl0v3

missl0v3 New Member

cam on cac ban nhe:D