Mười hai tháng sáu ai về Ba Bông....thì giơ tay nhé :D

Thảo luận trong 'Giao lưu | Làm quen | Offline' bắt đầu bởi mantico, 9/7/11.

Lượt xem: 1,317

1. mantico

mantico Quản Trị Website

Chương trình này lẽ ra tiến hành vào ngày hôm nay(thứ 7) với những thành phần kín trong CLB Hóng Hót từ Hải Phòng lên đến tận Tỉnh Tuyên, nhưng vì 1 số lý do cá nhân rất rất không thể không thông cảm được nên chương trình bắt buộc phải cancel.và cũng chính vì chương trình đã bị cancel nên ghế Cô mới thấp thỏm cả đêm,không sao chợp mắt được ạ.
    Diệu Hoa vẫn nhất tâm đúng 11h ngày 12/6 tức ngày 12/7 DL (thứ ba) về Cô,bạn nào sắp xếp được time,và công việc thì PM cùng "đóng bè"nhé.mình chỉ chốt danh sách trên 4R thôi và đến hết ngày CN vì còn gọi xe.mình nói luôn về kinh phí thế này nhé.có bnhieu người đi thì sẽ thuê xe bấy nhiêu chỗ và mua đồ lễ bnhieu rồi sẽ chia tiền đều cho các bạn để tâm ai cũng hoan hỷ,đồ lễ thì sẽ mua hương và vàng thôi vì chỉ về đền Mẫu Sòng rồi về thẳng đền Cô thôi ạ.(Xám hối vì thời gian không có ).Bạn nào nhất trí với chương trình này thì PM sớm để Diệu Hoa sắp xếp nhé. Trân trọng...

Last edited by a moderator: 9/7/11

Bình Luận Bằng Facebook

2. haizzzzz.... lẽ ra hôm nay mình đc đi oy đây, 12/7 thì mình lại ko đi đc oy...
    LẠI PHẢI Ở NHÀ :(( :(( :((

3. mantico

mantico Quản Trị Website

No problem em trai,năm nay không về Cô thì...năm sau,lo gì em...:))

4. mà hôm đấy có về đền sòng ko sư tỷ?

5. mantico

mantico Quản Trị Website

Có về Đền Sòng cậu ơi.

6. Vân mama với Thanh sư tỷ có đi ko hả nhị tỷ. hjhj:)
    về đền sòng thì nhất chết em phải đi thui

7. mà đi trong ngày hả Hoa nhị tỷ?

8. mantico

mantico Quản Trị Website

Kiểu gì cũng về trước 12h đêm em nhé:D

9. kycunglangson

kycunglangson New Member

da lậy cô long vân khánh tiệc cô nhưng đệ tử nhà con đồng nghèo lính khó còn đang dang dở học hành chưa có ngân xuyến mà về với đền cô nhất tâm sám hối lậy cô trên cô đại xá dưới cô hoan hỷ ban tài tiếp lộc cho họ hoàng con đệ họ hoàng con ăn ăn học học cho hẳn hẳn hoi hoi rồi về cô ạ.
    a di đà phật tâm thời sẵn nhưng lòng bất lực

10. sontrang_luccung

sontrang_luccung New Member

eo ôi kycunglangson kêu tròn vàng rõ tiếng thế.như vậy kiểu gì cô chả đoái lòng thương. chị diệu hoa ơi cho em hỏi là mình xuất phát từ bao giờ và về như thế nào.vì em 13 có bạn hầu ở quan đệ tam chị ah.em coi xem có đi đc cùng cánh nhà chị k.em cũng khát bóng vọng cầu về cửa cô lắm mà chưa về bao giờ.tháng trước em đi thực tập trong nghệ an thì em mới bái yết cửa Hoàng Mười thôi chị ah.có gì cụ thể phiền chị alo cho e nha 0903268186

11. mantico

mantico Quản Trị Website

Em ơi,đi từ đầu h chiều,chắc 9,10h tối là về thôi em ơi.

12. sư tỷ ơi, đi từ sáng đi, sao để mãi đầu giờ chiều mới đi là sao, buổi sáng bỏ phí quá :(
    chắc mama em ko đồng ý đâu, nhà em ai cũng đồng ý đi từ sáng hết

13. mantico

mantico Quản Trị Website

Tình hình chương trình xịt quá nhỉ,thôi chính thức cancel nhé cả nhà ơi,mai Diệu Hoa đi với người quen vậy haizzzz

14. conchudangyeu

conchudangyeu Thành viên Bị cấm

mai em đi rồi ,

15. sontrang_luccung

sontrang_luccung New Member

chị diệu hoa ơi đầu giờ chiều ngày 12 ah chị ma yahoo chị là j

16. mantico

mantico Quản Trị Website

Hẹn gặp e ở đền Cô nếu có Duyên nhé.mai e có về Mẫu Hàn ko em?

17. conchudangyeu

conchudangyeu Thành viên Bị cấm

có ạ , em đi hết đi ạ .
    Con qua đền cô lấy nước về làm lễ nữa hihih

18. cá bống

cá bống New Member

Hii, chắc giờ này các bạn đang trong đền cô rồi. Chúc mọi người có chuyến đi vui vẻ và may mắn...