Làm quen kết bạn muôn phương

Thảo luận trong 'Giao lưu | Làm quen | Offline' bắt đầu bởi hai301, 15/2/14.

Lượt xem: 12,160

Tags:
  1. Lâm_Lâm

Lâm_Lâm New Member

đâu thấy đc nào đâu a
    p/S: a k nên oánh trống lảng nhé.

2. thanhlongvanhero

thanhlongvanhero New Member

tớ muốn kết bạn cùng dc không:-S

3. hai301

hai301 New Member

rất vui đc làm quen với bạn nhé.
    mệt quá lâm lâm ơi

4. Lâm_Lâm

Lâm_Lâm New Member

mệt thì ăn cháo hành uống nước cam nước chanh vào. Vitamin C giúp cơ thể khoẻ hơn, nhg hạn chế vì dễ gây bào mòn dạ dày. Uống nhiều nc vô 1 chút, ăn mấy món cháo có hành hay món xào có tỏi thì sẽ đỡ nhanh thôi. Nếu là ốm đau bt thì chỉ từ sáng đến chiều là khỏi thôi mà. Hạn chế ăn đường nhiều dễ gây rối loạn các chất trong máu vs các thứ thịt đỏ vì sẽ gây khó tiêu khó chịu.

5. linkmiu

linkmiu New Member

mình đi dự hầu đền Quan Tuần ở Ninh Giang, đi từ đêm qua tới chiều nay đã về rồi, mọi thứ diễn ra bình thường, không thấy có gì đột biến.
    lại kể chuyện hôm qua, sáng mồng 5 mở mắt ra cái là đau đầu nhức như búa bổ mà nhớ rõ ko để quạt hay điều hòa thổi vào, đau giống kiểu tiệc cô Chín năm ngoái ko chịu đi bái yết nằm ôm đầu cả ngày liền, thế là biết rồi, trưa nghỉ tý bắt đầu ra mua hoa thơm các loại hồng trắng dâng cô Ba, hồng vàng dâng vương cô đệ nhị, ly dâng Đức vua cha ngọc hoàng và hai quan nam tào bắc đẩu, kèn dâng ngũ hổ thần tướng cùng trứng gạo muối thuốc rượu, bắt đầu đi mua hoa đã đỡ một nửa, cắm hoa xong đặt lên ban chỉ còn hơi hơi nhức cho tới khi châm tửu châm thuốc kính Quan Ngũ hổ là hết đau đầu hẳn, lại khỏe khoắn vui vẻ.
    lễ xong đang lẩm bẩm ko biết hôm nào đi Quan Tuần và đi thế nào thì tự dưng có đt gọi cho đi luôn :D nghĩ cũng sướng, quan còn thương còn cho tới bái yết chứ ko suốt từ đầu tháng người hay bị bốc hỏa dễ cáu giận.

6. Lâm_Lâm

Lâm_Lâm New Member

ồ ôi, thành lập hội kèn loa này chắc là đi theo chị béo BichDiepPham mệt nghỉ đây, tự chấm nốt ruồi lòng bàn chân để đú đc vs chị béo nào.

7. tonytran

tonytran Member

đúng là bác sĩ có khác...!

8. linkmiu

linkmiu New Member

e gái Lâm up ảnh tự sướng làm avatar kìa, các anh em vào chiêm ngưỡng đi hyhy
    mai mình về Ba Bông, lần này nhất định dừng xe đi đò sang cô Tám đồi chè bái yết, lần trước vội đi qua ko vào được cứ thấy áy náy mãi hyhyhy

9. Lâm_Lâm

Lâm_Lâm New Member

bệnh nghề nghiệp rồi anh ơi, ai cũng chăm sóc tận tình.

10. Lâm_Lâm

Lâm_Lâm New Member

thì tại anh chị cứ khen em đẹp, em phải chưng lên để minh chứng anh chị đã sai rồi đấy thôi. Mà chị nói sang là phải sang đấy, sang alf phải vào cả đền cô ở trên vs đền hoàng ở dưới đấy. Trước đoàn e đi cùng có 1 bà đồng già rồi, bị mệt quá, không vào đền cô, chỉ lễ ở ngoài bị cô cho xuống sông, mãi mới cứu được cụ ấy lên đấy. Không đùa được với cô đâu.

Chỉnh sửa cuối: 5/6/14
  11. linkmiu

linkmiu New Member

ơ thì c nào dám đùa với tiên thánh, lần này có đò nhất định sẽ ra ngã ba sông để cảm nhận cái phiêu diêu bồng bềnh non nước khi cô Bơ chèo đò năm xưa.
    mình người trần mắt thịt ngu ngốc nhầm thì ít lỗi thì nhiều, thôi thì xin Ngài nhầm thì được sửa, lỗi thì được đại xá.
    mấy tiếng nữa đi rồi mà trong lòng khấp khởi chả ngủ được, y như hôm đi Ninh Giang thức trắng luôn, thế mà về xách xe đi làm luôn chả mệt mỏi buồn ngủ gì.

12. hathu

hathu New Member

Bác Diệp sướng thế! Cô nhắc em về cửa cô rồi , iem nóng ruột quá mà chưa thu xếp đi được...hic!

---------- Post added at 09:35 AM ---------- Previous post was at 09:32 AM ----------

Ôi, em gái Lâm Lâm xinh thế! Nét nhỏ nhắn xinh xinh đúng là con cô có khác nhỉ

---------- Post added at 09:37 AM ---------- Previous post was at 09:35 AM ----------

Bạn tony đâu rồi, cho xin mấy "xu" ảnh lên avan đi để mọi người chiêm ngưỡng nào!

13. lavie

lavie Member

Cuối tuần này có đoàn rủ em đi, nhưng đúng lúc mùa màng chính vụ, em chả đi dc . Theo KH của đoàn là đi Ông Mười trước sau ngược ra Ông Chín cờn, rẽ Cô Bơ, Mẫu Sòng, cô 9... Tiếc là em chưa thu sếp dc... hic

14. thanhlongvanhero

thanhlongvanhero New Member

Chẳng ai được quý và sướng như bác!

15. Lâm_Lâm

Lâm_Lâm New Member

Dạ cảm ơn chị đã khen ah. ah mà chị có thấy đúng là chị béo BichDiepPham có nốt ruồi son ở chân không, đi hoài đi hoài ah.

16. tonytran

tonytran Member

em gái lâm lâm soi chân chị béo bichdieppham thế? hehehe lúc nào chụp ảnh cho anh xem nốt ruồi son cái, nốt ruồi son ở chân có nghĩa là hay đi hay ăn đây mà :p

17. Lâm_Lâm

Lâm_Lâm New Member

thì a có công nhận là chị béo này được đi đây đi đó về cửa cha cửa mẹ nhiều đúng hok? K là có nốt ruồi son ở chân thì còn ở đâu nữa?

18. anhkhang199

anhkhang199 Member

hihihi em chào anh rất vui dc làm quen hihi em ở hà nội :D tuổi nhỏ cũng không biết mấy
    -------

19. Lâm_Lâm

Lâm_Lâm New Member

thay mặt khổ chủ Hải đang bj ốm, rất vui đc làm wen vs em ( anh, anh, chị )

Chỉnh sửa cuối: 6/6/14
  20. anhkhang199

anhkhang199 Member

hihi dạ em chào a. anh ở đâu vậy hi