Làm quen kết bạn muôn phương

Thảo luận trong 'Giao lưu | Làm quen | Offline' bắt đầu bởi hai301, 15/2/14.

Lượt xem: 12,157

Tags:
  1. hai301

hai301 New Member

hoho.Hải cũng là thoải nè.nên ko sợ gì hết

2. linkmiu

linkmiu New Member

ủa các bẹn đang nói gì vại tui hem hiểu gì hết trơn, tui quăng bom xong rùi tui đi nghe các bẹn hành hạ gì nhau xin cứ tự nhiên nha hyhyhy
    *vừa dứt lời mây ngũ sắc tụ về loáng cái thị đã mất tiêu*

3. hai301

hai301 New Member

hòa bình đi.ta la ng Việt Nam mà

4. Lâm_Lâm

Lâm_Lâm New Member

Hè hè hè, K về thoải được thé ta lên thượng, đại bản doanh này là đảm bảo không sợ ai hết, lên thượng méc chúa bà, ở trần gian con bị người ta bắt nạt, cho con về với chúa cho nó lành. Anh mà lên đây là úp quầy cho mấy con dao quắm luôn.
    Vs cả nhà em nói tiếng Vệt mà, Phải giữ gìn sự trong sáng của tiếng Việt. Tây Tầu gì cũng phiên âm ra hết.
    P/s: Liên minh béo í, là phi nghĩa, chắc chắn thua.

---------- Post added at 08:37 AM ---------- Previous post was at 08:35 AM ----------

Ù uây, Lính Thoải, thôi xong liên minh lỏng lẻo rồi. Lính dưới thoải bị cái hiền lắm, sao mà đọ lại 2 cái loa phường của liên minh béo ị kia đây, đến lính trên thượng như tui còn bị bắn cho te tua đây này, gì đâu mà đành hanh đã có tiếng vang, cuộc chiến này là khôgn có khoan nhượng đc đâu, kkkkkk

5. Lâm_Lâm

Lâm_Lâm New Member

Àh, anh Tô Nỳ nhé, nếu ở Hungary thì tên anh sẽ được sửa là Áttila (át ti lo) vì nguyên gốc Tony là cách gọi thân mật của Antoinette ( nữ) hoặc Antoin ( nam), và ng Hung bên em sẽ dịch lại thêm lần nữa thành Áttila theo hệ thống tên tiếng Hung. ( chữ a đọc là o, chữ á mới đọc là a).

6. tonytran

tonytran Member

anh chịu thôi, anh chỉ biết tiếng quốc tế thông dụng là tony, còn đâu các nc lằng nhằng bé bé khác anh chẳng để ý nên k tính, hehehe, chắc hnay em gái lại mặc bộ con thỏ màu đỏ kiểu noel dạo phố oy nên ms trêu lại anh đêy...

7. linkmiu

linkmiu New Member

bộ con thỏ đội mũ con thỏ tai dựng tai cụp có cục bông ở mông cầm roi da quất chan chát haaaaaaa ôi em gái Lâm sành điệu nhất pho dum hét văn hahaha =))=))=))

8. tonytran

tonytran Member

đúng nà như thế bác bichdieppham ạ, hế hế

9. Lâm_Lâm

Lâm_Lâm New Member

ê, có là con thỏ thì cũng phải là mầu tím sáng bóng bằng lăng làm bằng lụa satin mới phong cách chứ 2 cái người này.
    Đội béo ị, quyết tâm dìm mình, cơ mà mình k sợ.
    Nói chung là anh chị cứ khen em đẹp em sành điệu mãi thế này, không nhận mãi cũng ngại, thôi em nhận đấy cho anh chị vui lòng.
    Đấy vui chưa anh Tô Nỳ vs chị Béo Lá Xanh ngọc
    p/s: đúng là k tin nổi đồng minh Hải mà

10. hai301

hai301 New Member

hộ e đẹp e có quyền tự hào.a ủng hô e.
    tại họ ko đẹp như e nên GATO đó.

Chỉnh sửa cuối: 31/5/14
  11. Lâm_Lâm

Lâm_Lâm New Member

cuộc chiến đã bình lặng được mấy ngày, giờ thì đồng minh của tôi mới lội nước lên chi viện. Haizzzz thôi dù sao thì cũng cảm ơn đồng chí.

12. tonytran

tonytran Member

pó tay luôn, kiểu như bạn sắp đứt nhưng vẫn mải chăm sóc sắc đẹp ý, bảo sao thua phi đội béo ị chạy mất cả dép...=))

13. hathu

hathu New Member

Đang hình dung xem em gái Lâm Lâm mặc bộ thỏ bó sát, đôi chân thon dài nuột bước những bước mê hoặc trên đôi guốc cao gót màu đỏ...chẹp ..chẹp...Anh Tony mê chưa?

---------- Post added at 10:57 PM ---------- Previous post was at 10:50 PM ----------

Đội tuyển bơi thì ngon rồi...ngực nở, eo nhỏ, chân thon, em gái Lâm Lâm xinh thế!

Chỉnh sửa cuối: 2/6/14
  14. Lâm_Lâm

Lâm_Lâm New Member

Dạ, chuyện bơi bọt kia đã gần chục năm trc rồi chị ơi, bh thì da bọc xương nhg mỡ bọc bụng rồi chị ah, ủm eo lắm :)) :)) :)) Bh mún đẹp là chỉ có mặc đồ kín kín một chút thôi chị ah, chắc đợt tới về HN viết khoá luận đh em sẽ đi tập bù lại những năm tháng ăn ngủ rồi ngồi học như trâu như chó bỏ bê bản thân.
    mà nhiệt huyết của các anh chị cầu mong cho em xinh đẹp, em xin nhận hết, em k chối đâu ;))
    Còn chuyện nhiều anh ZAI đến tán tỉnh thì e cũng chưa gặp bao giờ nhá, cơ mà e phát hiện có người nhìn trộm thì có khá khá mà chắc tại em GÁI của anh chị trộng lạ đời quá thôi, đi đâu làm j cũng 1 mình từ xem phim, đi ăn, ngồi cà phê hay đi dạo phố.
    Anh Tony Trần, chị BichDiepPham vs chị HaThu nhá. Tháng 8 tới e về HN 1 năm đi thực tập viết bài luận nên anh chị sắp xếp cà phê cà pháo vs em nhỏ 1 bữa để em nhỏ xử lý từng anh từng chị nhé, cứ bắt nạt em nhỏ mãi thôi.
    Vs cả chị em mình thực hiện chiến dịch kèn loa xập xình như đã hẹn nhoa chị BichDiepPham.
    Còn anh Tô nỳ nữa đoá, hứa cho e đi dự 1 vấn hầu nhà Trần rồi đấy nha, em về thì anh thu xếp thực hiện lời hứa đi heng, em thoải mái thời gian nên cứ ới là em đi đc ấy mà.
    Còn bạn đồng minh tinh thần kịp địa điểm mà không kịp thời cho lắm Hai301 cũng vậy ha.

15. linkmiu

linkmiu New Member

hô hô nhất con nhà bà trí thôi.
    mai mình đi dự hầu đền Quan Tuần đây, có gì hay về kể các bạn nghe.
    à nhân đây cho hỏi hôm qua 5/5 có bạn nào đau nhức đầu ko vậy /:)

16. hathu

hathu New Member

Đang ngủ lơ mơ tự dưng có người giật tay kéo đi về cửa cô bơ mà xin giật bắn cả mình tỉnh dậy luôn. Đêm nay chắc lại nằm đếm cừu mất rồi

Chỉnh sửa cuối: 3/6/14
  17. hai301

hai301 New Member

ốm rồi mọi người ơi

18. Lâm_Lâm

Lâm_Lâm New Member

ngày tiệc cô đôi nhà Trần thì hỏi a Tony Trần á. Nhà e phải 5 ngày nữa thì chắc là cũng sẽ dính nếu như không có lời kêu tiếng khấn lên Ngài.

---------- Post added at 10:59 PM ---------- Previous post was at 10:58 PM ----------

vừa hay em định đợt tới về thì cố găng thu xếp lên cửa cô, mua thuyền rồng nón trắng tiến dâng cô, đội ơn cô đã cho đồng ngân đồng xuyến học hành như những ngày tháng qua.

---------- Post added at 11:00 PM ---------- Previous post was at 10:59 PM ----------

ôi khổ thân anh đồng minh của tôi. Mới tháng 5 mà đã tháng 6 đâu mà ốm đâu vậy kìa.

19. lavie

lavie Member

Có em đồng chí ạ, tối qua phải cho 2 em paracetamol, sáng nay mới lết dc đến công ty đây. Chắc do thời tiết nắng nóng quá mà..
    Nhất bà chị, xuốt ngày đi thôi, mà ko biết bà chị dự hầu đền quan Tuần ở Lạng Sơn hay HD nhỉ ?

20. tonytran

tonytran Member

lại có thêm đồng chí xông vào chiến trận, em gái lâm lâm sướng nhá, kekeke