Hải Phòng đâu rồi

Thảo luận trong 'Giao lưu | Làm quen | Offline' bắt đầu bởi khivang_hp9x, 31/8/11.

Lượt xem: 2,514

1. khivang_hp9x

khivang_hp9x New Member

Tềnh hềnh là như thế này,chủ nhật này mềnh có ý định là sẽ đi off nhưng không biết là đi như thế nào,có bác nào cho mềnh đi cùng vs,vì không biết lối ấy mà.Nếu các bác không phiền thì pm cho mềnh qua số dt01684639483.Thanhks các bác trước ạ,

Bài viết mới

Bình Luận Bằng Facebook

2. bạn ở chỗ nào HP ạ. Nhà mình cũng ở HP. Chắc có lẽ bạn bắt xe từ HP lên gia lâm. Rồi bắt xe 34 ( Gia lâm- Mỹ đình) khi đến đầu cầu giấy. thỳ đy qua đường Láng 1 đoạn là sang đc Yên Hòa. Đến Yên Hòa hỏi Chúa Cót là ok. Đó là ý kiến của mình, bạn có thể tham khảo những ý kiến khác

3. khivang_hp9x

khivang_hp9x New Member

Mềnh ở Quán Toan bạn ak,nhưng chủ yếu muốn có bạn đi cùng cho vui ấy mà

4. Cũng khá xa nhể. Ở diễn đàn mềnh có nhiều người HP đấy chứ. Bạn xem có ai pm rủ đy cùng.

5. khivang_hp9x

khivang_hp9x New Member

Ukm,hì,thế thì mới lập topic này chứ,thế bác ở đâu thế,hum đó có đi không thế.

6. nhà mềnh ở chỗ Lê Chân. Hôm đó nếu có điều kiện thỳ mềnh cũng định đy chơi cho vui. Ở nhà buồn quá Thế bác có đy k ạ

7. khivang_hp9x

khivang_hp9x New Member

Mềnh có mà,bác đi thì cho mềnh theo vs...ở nhà mấy hôm cũng buồn nữa,vs lại cũng chẳng đi đâu bao giờ mà..

8. hehe. Mềnh ở trên Hải Dương cơ. Nhà mẹ mềnh dưới đấy. Bác xem có ai rủ đy. Mà lớn rồi lại còn pải người dẫn đy nữa. haha Hẹn gặp bác nơi cảnh phật nhé.

9. khivang_hp9x

khivang_hp9x New Member

Lớn thì lớn chứ,không đi không biết mà

10. Cứ đy đy. Đường ở mồm mà. ko být thỳ hỏi. Chả nhẽ người ta hẹp hòi đến nỗi ko mở miệng trả lời đc câu hỏi của mình. hjhj

11. khivang_hp9x

khivang_hp9x New Member

:D không biết được,vì không được ăn không được nói ấy mà.

12. Triều Viên

Triều Viên New Member

Có ta nè! nhưng ta ở nhà tịnh tâm :chén cỗ không đi được. hihi...

13. Tự nhiên anh Khởi ko đy làm em và mọi người buồn quá. Tiếc.

14. khivang_hp9x

khivang_hp9x New Member

Sao ai cũng không đi thê nhỉ

15. DinhManh

DinhManh Guest

Topic này sao lại để ở "Chợ tứ phủ", chuyển qua đây cho đúng box

16. hay bác lên HD đy cùng em cho nó zui lòng nhể.ộk men :))

17. khivang_hp9x

khivang_hp9x New Member

Hay là thế nhỉ,bác liên lạc vs mềnh rồi hẹn hò cho cụ thể

18. ok. Nhưng mùng 7 mới off mùng 6 mềnh đy kiếp bạc. Sáng mùng 7 mới về HD. Bác lên HD thỳ cờ lo cho mềnh. Nếu đc thỳ cùng đy nhé

19. Triều Viên

Triều Viên New Member

Các đồng quan lính thánh cứ đàm đạo nhà cháu bận đi ăn cỗ.... nhiều cỗ phải tranh thủ ăn bù mà... Nào là Hầu hạ các nơi, nào là đám cưới, rồi họp lớp, đồng ngũ... hí hí... ơn zời phật may mà nhà cháu cầm tinh chú "ỉn" lên rất thuận về đương ăn uống... hihi..

20. khivang_hp9x

khivang_hp9x New Member

ok,mà bác không alo mềnh thì mềnh làm sao biết số.