Để học được hát văn và lề lối và bài bản

Thảo luận trong 'Giao lưu | Làm quen | Offline' bắt đầu bởi tuan976, 2/6/12.

Lượt xem: 4,073

1. tuan976

tuan976 New Member

nang khieu rat quan trong,ben canh su dam me va nhiet huyet thi se thanh cong thoi.neu ban nao co du nhung ky nang can thiet nay,tuan xin duoc chia se cho nhung ban nao that tam huyet,ko ngai kho khan.hay dt01632881471.luu y;ko truyen dat lay tien.chi mong co nguoi tam dac muon hoc that su de bao ton von co chau van.cam on.

Chỉnh sửa cuối: 21/8/12

Bình Luận Bằng Facebook

2. quân anh

quân anh New Member

á á nhà bác này gần trường phúc tân nè phải không ạ

3. dangvanthanhmau

dangvanthanhmau Thành viên Bị cấm

ăc anh tuấn ah sao ranh thế anh lại lên đây thu nhan đệ tử ah anh:D

4. tuan976

tuan976 New Member

không đâu chú Cương à. Dạo này ở nhà rảnh anh lên giao lưu thôi! thu nhặp gì đâu chú với anh muốn học hỏi thêm ...

5. dangvanthanhmau

vâng tháng này cũng ít việc ở nhà gọi anh em đến giao luu cũng vui anh ạ hehe em cũng đang dậy 2 thằng em em gõ tốt rồi anh a

6. Giàng Thị Đỏ

Giàng Thị Đỏ New Member

hic hic , bạn tuan976 ơi bạn dạy hát văn miễn phí à hay chia sẻ vậy? quý hóa quá ạ. Bạn nào ở gần đó có niềm đam mê hãy gọi tới bạn ấy đi. Nếu Đỏ muốn học thì có được miễn phí không nè?

7. CuongTM

CuongTM Member

các bạn ơi nếu bạn nào thực sự có năng khiếu và lòng say mê vốn cổ nghệ thuật hát văn,các bạn hãy đến nhà anh tuấn ở phúc tân hoàn kiếm,với kinh nghiệm và lề lối hát văn,anh tuấn sẽ bảo cho các bạn.anh không lấy tiền của các bạn,các bạn hãy gọi cho anh tuấn 01652881471 anh luôn mở rộng cánh cửa để đón tiếp các bạn.

8. phucyen

phucyen Công thần

Em muốn học quá mà h em lại ở hải dương, hic, hic

9. camera ducdung

camera ducdung New Member

anh tuấn ơi em chua biết gì nhiều về hát văn chỉ là em hay đi dự hầu và quay hầu nên em mê , và thích nghe văn vậy em có thể học hát văn không và em muốn qua chỗ anh để anh chỉ bảo cho em có được không ạ ?

10. hotboy9x

hotboy9x New Member

tưởng thế nào.đời nhiều người không biết tự lượng sức mình..tự cao quá..híc híc

11. 123456

123456 New Member

Hazzzzzzzzzzz chẳng biết như nào nữa. Không chút thiện chí

12. ducan1235

ducan1235 New Member

em cũng ở hà nội , em cũng đang định học hát văn nhưng mà lại ko biết tìm ai dạy anh ạ , có gì nhờ anh chỉ bảo giùm đc ko ạ , hi

13. tuan976

tuan976 New Member

mời tất cả các bạn yeu thích hát văn đến chúng ta cùng giao lưu,chia sẻ.

14. tuoihamchoi

tuoihamchoi New Member

Em cũng muốn học hát văn nhưng mà điều kiện còn khó khăn quá. Đang cố gắng gom phí để mua cây đàn nguyệt để học hj, anh có thể giúp e với được không ạ...

15. dangvanthanhmau

bạn mà mua đàn nguyệt để học nhà tôi có 1 kay đấy đánh tiếng được đấy thích tôi bán rẻ cho mà học vừa bán vừa tặng bạn luon :D

16. tlovet_99

tlovet_99 New Member

hjhj còn dạy khuyến mại vài lối luôn đi cậu ah

17. dangvanthanhmau

:D có cái đàn hôm lọ anh đánh ý đang muốn bán đi anh ạ nhà nhiều đàn quá :))

18. caocaolatre8x

caocaolatre8x New Member

bạn có tin nhắn nhá!

19. dangvanthanhmau

ôk bạn bạn lưu số của mình vào rui mình nhắn tin nhé

20. dangvanthanhmau

anh vẫn còn 1 cái nữa đàn anh vừa mua nếu chú thích anh bán cho anh đi tìm mua cái khác đàn mới cứng vừa mua hôm qua:D tiếng thổ phím chuẩn tiếng đàn êm