Cho mình hỏi đường đến đền quan đệ nhị ở Thanh Hóa

Thảo luận trong 'Kết nối Đền Phủ' bắt đầu bởi tonytran, 22/7/14.

Lượt xem: 1,683

1. tonytran

tonytran Member

các bạn thân mến, đền quan nhị ở thanh hóa minh đi 1 lần mà lại do lái xe đưa đi nên k nhớ đc đường đến đền quan tại phố cát thanh hóa, giờ mình có việc gấp phải tự đi, tự lái xe lên đó thì k biết đường sá như nào, liệu cứ đến phố cát hỏi là tìm đc đền hay có loằng ngoằng j về đường sá k? có đường nào lái xe con 7 chỗ vào mà k gặp trắc trở đường sá k?
    Hix minh ngu muội đi 1 lần đã quá lâu rồi mà lại đi buổi đêm nên k tài nào nhớ đc đường, mong các bác, các cô, các chú và các anh chị em, ai biết thì chỉ đường giúp mình với nhé...

Chỉnh sửa cuối: 22/7/14

Bình Luận Bằng Facebook

2. bản đồ online ông bạn ơi.
    Tôi chả hỏi đc ai,cứ bản đồ mà đi. nhớ mấy cung đường chính và địa chỉ cần đến là ok.
    sang quá, Ông chơi con 7 chỗ. tôi chơi con 2 chôi SYM : EZ ver 2011 :))
    chúc thượng lộ bình an,may mắn nhá

3. tonytran

tonytran Member

Da, minh cam on ban, chi lo di nham duong ma lui k ra dc thi mac ket trong ay thoi

4. http://vietbando.com <--- có phần chỉ đường cho ô tô tải, bus, xe con. xe máy . ở phần cuối kết quả tìm kiếm
    chúc vui vẻ nhá

5. mainhu1010

mainhu1010 Member

Mình tưởng Phố Cát ở Phủ Giầy Nam Định chứ!
    Thanh Hóa cũng có Phố Cát à, Sao bạn ko đến nhà chính của Quan đệ Nhị ở Thái bình gần Đền Đồng Bằng đó.

6. thanhlongvanhero

thanhlongvanhero New Member

HN đi thanh hóa, Ngã tư bỉm Sơn thằng tiến đến Đương rẽ vào rừng Cúc Phuơng thẳng tiến, đường đó xe khách còn đi được nữa nói gì xe 7 chỗ :D

7. tonytran

tonytran Member

dạ, mình cám ơn các bạn đã chỉ đường dùm mình....

8. hoanglan21

hoanglan21 Member

Phố Cát ở Thanh Hóa chứ, sao lại có Phố Cát ở Phủ Giày, linh tinh quá, mà đền chính Quan Đệ Nhị ở Lạng Sơn chứ đền chính nào ở Thái Bình?

9. Lãng

Lãng New Member

Đền Quan ở Thanh Hoá nằm đối diện đền Mẫu Phố Cát chứ phủ Dày làm gì có Phố Cát

Chỉnh sửa cuối: 28/7/14
  10. huongnghialinhtu

huongnghialinhtu hoạt động

Xã vân du thạch thành thanh hoá