Chào cả nhà!!!!!!!!!!!!!!!

Thảo luận trong 'Giao lưu | Làm quen | Offline' bắt đầu bởi ghecodoi, 17/6/11.

Lượt xem: 1,729

1. ghecodoi

ghecodoi New Member

nhà em lính mới tò te có lời chào tất cả các thanh đồng đạo quan, đồng anh lính chị, bách gia trăm họ trong dd này
    sr mọi người, hjhj em viết bài mấy hôm nay nhưng giờ mới có lời chào, mong các bác thông cảm
    e thấy dd này rất vui, đều là những người trẻ tuổi mà giàu kinh nghiệm ghê, đặc biệtu là đều rất có tâm nữa, ghế cô đôi rất muốn đk trao đổi, học tập thêm, xin các bác chỉ dáo, người đi trước rước người đi sau!

Bình Luận Bằng Facebook

2. Chào mừng Ghế Cô ha!

3. DinhManh

DinhManh Guest

Chào mừng bạn gia nhập đại gia đình hát văn. spam cái hiiii... :D

4. hoang.bao198x

hoang.bao198x Super Moderator

Chào mừng em đến với diễn đàn, hi vọng em sẽ có những giây phút thoải mái khi đến với diễn đàn và đặc biệt em sẽ cùng với các thành viên trong diễn đàn cùng chung tay phát triển diễn đàn

5. kycunglangson

kycunglangson New Member

thế mà nay quan anh có lời chào tới nghế cô hè
    rất mong được làm quen

6. Feng

Feng Member

Chào bạn :)

7. cá bống

cá bống New Member

Chào bạn. (Mình là người mặc áo dài xanh đấy!) hhiiii

8. hoa.xuyen.tuyet

hoa.xuyen.tuyet New Member

Áo xanh nào nhỉ? Có phải cái anh đeo kính đen ko nhỉ :))

9. mantico

mantico Quản Trị Website

trời ( CÔ GÁI MẶC ÁO DÀI XANH MÀU NÕN CHUỐI ) ẶC ẶC

10. cá bống

cá bống New Member

Hic.. chắc HXT đang " đeo kính đen" khi xem ảnh nhi? hi..he..

11. hoang.bao198x

hoang.bao198x Super Moderator

em ấy nói rõ là áo dài xanh cơ mà. Bác hoa.xuyen.tuyet này nhìn kỉu gì vậy ta.

12. hoa.xuyen.tuyet

Sorry, HXT quen đọc theo kiểu tiếng anh, hay nuốt chữ, nên vừa nãy đọc có sót một số chữ quan trọng nên mới nhầm lẫn một chút :D

Mọi ngừoi có thấy HXT trên ảnh ko. Mình là người chụp ảnh đấy. Rất vui được làm quen với tát cả mọi người :))

13. cá bống

cá bống New Member

Hiiiii... Ơ? HXT ơi! hôm đó có phải anh xin 1 kiểu ảnh của em ngồi chỗ cửa sổ Thiên Sơn Trà ko nhỉ? hôm đó có mấy người chụp ảnh nên ko biết người đó có phải là anh ko?

14. hoa.xuyen.tuyet

Chắc ko phải rồi. Chỉ có người khác xin ảnh của anh thôi. Chứ anh ko xin ảnh của ai đâu :))

15. cá bống

cá bống New Member

Ui! thế mà em cứ tưởng cái người xin chụp hình em là anh chứ, em đang định ..xin kiểu ảnh đó về. hic.. hóa ra mừng hụt. hihiiiii