[Bắc Ninh] Hiền -ngoan nhất nhà!!!

Thảo luận trong 'Giao lưu | Làm quen | Offline' bắt đầu bởi MR.DANNY, 7/9/11.

Lượt xem: 6,430

1. Feng

Feng Member

Học du lịch, nhà làm mã lúc thanh nhàn. Ba má bán thịt heo. Mình đã tình cờ biết bạn qua kỳ án Novor =">. Ngoan! Hiền!

2. ô đây có phải là bạn boo dễ thương hôn vậy
    cho mình làm quen với bạn nha
    lí lịch của mình như trên đã nói
    còn bạn ?????????

---------- Post added at 11:01 PM ---------- Previous post was at 10:57 PM ----------

ô ô
    cái nick này
    hình như là .........
    á à
    vinhdam66 nghe có quen hôn anh chàng đẹp trai ???

3. THIÊNTRƯỜNG_91

THIÊNTRƯỜNG_91 New Member

rất vui khi đc làm quen với bạn

4. MR.DANNY

MR.DANNY New Member

nhầm rùi nhà mình k làm mã..hee...

---------- Post added at 12:15 PM ---------- Previous post was at 12:14 PM ----------

Chào thiên trường...rất vui rồi mà chưa thấy khai khẩn gì hết phải giới thiệu gì đi chứ đâu mình tớ mọi người cũng mún làm quen thì sao

---------- Post added at 12:16 PM ---------- Previous post was at 12:15 PM ----------

Sặc...anh này là ai thía ạ anh giới thiệu đi chứ..Làm quen mà mọi người chả đả động gì em lấy đâu cái mà khám và phá:))

---------- Post added at 12:17 PM ---------- Previous post was at 12:16 PM ----------

Chém anh ý còn xem nỗi gì...đứng đó cho ngta chém mình phây mình rồi lại còn ngước mắt lên mà nhìn họ chém ra sao nữa...đau hê

5. LONGHOACHANNHAN

LONGHOACHANNHAN New Member

(dọn quán bán hàng nơi đây)2 i i i
    ngón tay cô gẩy i i i 5 dây đàn cầm iiii
    (cô còn nhớ hay vô tâm) 2
    người lữ khách khi tối tăm đón người

6. kycunglangson

kycunglangson New Member

thầy khởi đang nóng lóng lấy vợ rồi heeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
    xắp được cỗ rồi anh em ạ

7. nam sơn đạo nhân

nam sơn đạo nhân Active Member

các chú bàn ăn uống kinh quá thèm

8. MR.DANNY

MR.DANNY New Member

Buồn quá...huuuuuuuuuuuuu...
    "Sơn trang cô gảy cung đàn
    Nhớ người lữ khách đón đàng cô se
    Duyên ơi duyên hỡi nên duyên
    Mong người lữ khách nhớ duyên lần nào"

---------- Post added at 07:05 PM ---------- Previous post was at 07:05 PM ----------

vậy ạ...:D...gớm anh đó mà lấy được vợ em lại lo...:D

---------- Post added at 07:06 PM ---------- Previous post was at 07:05 PM ----------

Có ăn tý nào đâu cơ khổ thân anh tui...:))

9. LONGHOACHANNHAN

LONGHOACHANNHAN New Member

10. Chào cô sáu. Hân hạnh đc làm quen vs ghế cô ( dù đã gặp ở off lần 5 rồi :D). Hôm đó cô sáu nhà mềnh đảm đang quá, dọn quán bán hàng các đồng quan lính thánh vào mua cứ pải là túi bụi. =))

11. MR.DANNY

MR.DANNY New Member

12. kycunglangson

kycunglangson New Member

không phải nói gì nhà mình toàn người giỏi thôi đảm đang cứ gọi la...:)):)):)) vì nhiều người căn cô sau kinh khủng

13. MR.DANNY

MR.DANNY New Member

anh thì...ai mà chả có 1 tí...ko đảm ko ngoan thì ai yêu đúng ko:hia hia:)):)):))

14. Thế thế mà chắc ghế cô bé cũng chẳng nhớ tôi là ai đâu nhỉ. Hôm đấy công nhận vui thật, đến giá cô bé thì hú vs chả hý cổ vũ điên đảo nhiệt tình =))

15. MR.DANNY

MR.DANNY New Member

Em nằm trong list vi phạm huuuuu...sao không ai bảo em là đổi nik vậy...:((
    huuuuuuuuuuuuu

---------- Post added at 02:21 PM ---------- Previous post was at 02:20 PM ----------

thằng ku bẽn lẽn hum ở quầy hàng anh bít chứ sao ko...có người gthiệu lun lúc đó còn gì.;))

16. haha. Ai bảo thích đặt tên sow hót để cho bị vi phạm. :)) cứ như mình chả làm sao cả.

17. MR.DANNY

MR.DANNY New Member

Cái nik này lâu lém rồi...Có vào mấy đâu...update chậm quá nên bị tố...hê..đổi nik mới roài...
    Thế ku này có ng iu chưa?bạn của khỉ vàng à

18. suỵt. nói khẽ thôi ko cả làng nghe thấy bây giờ. Em có người.... rồi ạ hjhj. Vâng em là bạn khỉ vàng. cũng quen trên diễn đàn.

19. Triều Viên

Triều Viên New Member

Ta nghe thấy rồi nhé.................. há há......................

20. ấy ấy bác khẽ khẽ hộ em nhé. em, cô sáu, vs bác být thôi. Ko cả làng bắt vạ thì nhà em teo nghiệp :|