Anh tiến sáo /hk

Thảo luận trong 'concalon' bắt đầu bởi concalon, 15/8/12.

Lượt xem: 3,452

1. concalon

concalon New Member

[video=youtube;5Hp5sJVHtGQ]http://www.youtube.com/watch?v=5Hp5sJVHtGQ&list=HL1344992436&feature=mh_l olz[/video]

Để diễn đàn hatvan,vn trở thành một nơi trau dồi và học tập về nghệ thuật hát văn đúng với tên gọi của nó là diễn đàn Hát văn với các hoạt động mạnh mẽ liên quan tới hát văn và là nơi trao đổi và nâng đỡ nghề nghiệp giữa các Cung văn các bản đền Diễn đàn hát văn sẽ lần lượt đăng tải các video clip của các Cung văn có sự hợp tác chặt chẽ với diễn đàn và giúp đỡ các hoạt động của diễn đàn trong thời gian vừa qua - Vậy xin mời các bạn thành viên diễn đàn hát văn thưởng thức tiếng sáo của Anh Tiến nhé - Chúc các bạn có những giây phút thư giãn vui vẻ khi truy cập vào diễn đàn . [FONT=&quot]Trân trọng / Phụ trách Box KẾT NỐI CUNG VĂN /Concalon/[/FONT]

Bài viết mới

Bình Luận Bằng Facebook

2. VUANHLINHHANOI

VUANHLINHHANOI New Member

Tiếng sáo hay ah. Cung văn đền nào vậy anh?

3. concalon

concalon New Member

Anh Tiến sáo người Đông Lao em ạ anh này cũng hay làm ở ĐỀN VÀ ở Sơn Tây thì phải hi hi hi

4. tiensao

tiensao New Member

minh moi vao nghe . tieng sao con non mong cac ban thong cam va hoan hi nhe

5. concalon

concalon New Member

Nghe thế là được quá đi rồi chứ lại nhưng mà anh Tiến khiêm tốn thế ai chả yêu và thích nữa hi hi hi hi hi hoan hỉ hoan hỉ hy vọng sắp tới diễn đàn hát văn chủ đề CUNG VĂN VIỆT NAM em sẽ có những đóng góp tích cực cho diễn đàn nhằm thúc đẩy và gìn giữ nghệ thuật hát văn trong văn hoá tín ngưỡng hầu đồng . Thay mặt BQT diễn đàn Anh Cá Lớn xin chúc em luôn khoẻ - hạnh phúc và thành đạt trong cuộc sống .

6. quân anh

quân anh New Member

anh thổi vậy nghe là "nuột" lắm rồi còn gì hay hay

7. concalon

concalon New Member

Quân Anh sắp tới diễn đàn tổ chức OFFLINE em trợ giúp anh vấn đề hậu cần cuối tuần Diễn Đàn tổ chức đi thăm một số bản đền anh chị em nào thu xếp được dt lại hoặc nhắn tin lại trên diễn đàn cho CON CÁ LỚN nhé . Thới gian tập trung 8h30 sáng tại quán cà phê 68 Ngã Tư Vọng - Hà nội , Nội dung đi thành viên diễn đàn thăm một số bản đền tại Hà nội

8. tiensao

tiensao New Member

eo e ngại qúa a HAI KINH oi . cac thây mà biết thi chêt e đấy . cảm on a nhé

9. concalon

concalon New Member

OH sao lại chết hả em cả làng đang sướng chết đi được mà em hi hi hi hi hi

10. quân anh

quân anh New Member

ối zồi ối zồi đi lun đi lun " cho dù cha đánh mẹ treo em quyết không bỏ đi chơi cuối tuần" ha ha ha đi vào chủ nhật ạ...
    anh tiến ngại gì mà ngại đi luôn cùng cho xôm hề hề

11. concalon

concalon New Member

Đợt đi thăm bản đền vào ngày chủ nhật ở khu vực Hà nội có kết hợp giao lưu hát văn tại bản đền vậy em chị em Cung văn không có các vấn hầu vào ngày này cũng có thể tham gia

12. quân anh

quân anh New Member

hoan hô..... oh nhưng không phải là cung văn có được "bám càng" đi xem không ạ hì hì hì hồi hộp

13. concalon

concalon New Member

các thành viên diễn đàn mà , anh có yêu cầu các bạn biết về hát văn tham gia thêm mà em vừa được đi lễ vừa được giao lưu sướng thế còn gì có đi không nếu đi thì Vote cho tôi một vé để tôi còn sắp xếp nào

14. quân anh

quân anh New Member

có có có thế em nói rồi mà "dù cho cha đánh mẹ treo em thề không bỏ đi chơi cuối tuần này " mà ha ha ha

15. tlovet_99

tlovet_99 New Member

adidaphat . lạy thầy , thầy mới vào nghề được 1x năm thì thì giống hơn hihi

Last edited by a moderator: 15/8/12
  16. Tú linh

Tú linh New Member

Nghe tiếng sao hay quá ,

17. dangvanthanhmau

dangvanthanhmau Thành viên Bị cấm

oh quả đang hát là anh cường thường tín đây mà người wen :D

Last edited by a moderator: 15/8/12
  18. Hoabantrang

Hoabantrang Member

Xem bộ sáo của bạn này mà mê quá ......ko biết tới bao giờ mới sắm đươc 1 bộ như thế này nhỉ, đó là mong ước cả 1 đời..?.Và bộ sáo này bao nhiêu k để mình còn đanh dumj.

Chỉnh sửa cuối: 15/8/12
  19. concalon

concalon New Member

Bạn muốn mua rẻ lẻn qua biên giới sang Trung Quốc mà mua bạn ạ cái gì cũng có hi hi hi hi và rẻ nữa O:)

---------- Post added at 09:00 PM ---------- Previous post was at 08:54 PM ----------

À Hoabantrang không biết bạn là trai hay gái nếu là gái thì nhớ dắt theo người yêu đi bảo vệ nhé đoạn ở Pingxiang ( Bằng Tường ) hoặc của khẩu Lũng Vài hay có nhiều bon buôn bán phụ nữ lắm ngộ nhỡ mua được mấy cái sáo rẻ nó lại bán mình vào trong SHANDOU ( Sơn Đầu ) thì khổ đấy nếu là bạn gái nên đi với người yêu đi mua Sáo ở TQ cho nó lành bạn nhé mà lại mua được rẻ . Chúc bạn sớm mua được nhiều sáo để thổi cho nó sướng nhé hi hi hi hi

20. Hoabantrang

Hoabantrang Member

Khổ nỗi em lại là trai anh ạ ,thích lắm rồi nhưng nhà lại nghèo nên khó nói lắm,niềm đam mê chỉ biết nói lên = lời ở trên diễn đàn thôi anh ạ,còn ước mơ thì vẫn pahỉ mơ ước thôi anh ạ,đã có hỏi qua bạn Tiến sáo ,mong bạn ấy thông cản là có còn những cây sáo cũ nếu ko dùng tới nữa thì để lại cho em dùng,và học tập ,nhưng bạn ấy nói muốn giữ tất cả làm kỷ niệm ,cho nên từ bay giờ chỉ biết phấn đấu dành $ để mua đồ chơi thui,mà rút kinh nghiệm như lần trước nếu lần này có mua thì phải nhờ bạn TIẾN thôi ko có lại phải đóng học phí mà ko dùng được anh ạ,khổ thế anh ơi ,cái vụ trước mua sáo bầu ấy mất 800k mà ko dùng được ,đúng là chó cắn áo rách,câu nói hơi thô mong các anh thông cảm ,nhưng đó lại là sự thật,mong sao sau này em sẽ gặp may hơn.../.