Anh em cung văn có tâm xin mời vào

Thảo luận trong 'Giao lưu | Làm quen | Offline' bắt đầu bởi dangvanthanhmau, 17/6/12.

Lượt xem: 10,359

1. ducan1235

ducan1235 New Member

ô chị cũng mở ở đền lộ ạ , hi, chị mở tháng mấy thế ạ , có dịp thì chị em mình đi lễ ở đền lộ gặp nhau làm quen tý chị nhé :D

2. dangvanthanhmau

dangvanthanhmau Thành viên Bị cấm

ôk bạn hôm nào rảnh qua nhà mình giao lưu hát hò cho vui :D

3. quanho_tnbn

quanho_tnbn New Member

sắp, Ban oi. minh muon bạn tư vấn cho mình một chút nhé. Mình rat muon hoc hat van nhng chua tìm đuoc noi nào de phu hop voi cong viec hien nay. minh dang lam o Gia Lâm thoi gian có thể sắp dc. Nho ban tu van giup. Cam on nhieu

---------- Post added at 12:49 PM ---------- Previous post was at 12:46 PM ----------

Anh oi. hom nao giup em nhe

4. dangvanthanhmau

tráng nam định ah em hôm anh về nam định chơi alo em nhưng lại không thấy nghe máy thời gian nay có nhiều việc không em hôm nao qua anh chơi hội thằnh hùng bao về nhà em nhưng cúng nó lại bận hôm nao qua anh hát anh nghe nhé lâu lắm không gặp thằng em

5. hoangtung

hoangtung New Member

tráng ơi có phải tráng ở khu quất lâm không tôi là tùng bạn của hưng ở í yên đây bạn cũng giao lưu diễn đàn ah vui thế hihi toàn anh em đồng hương tôi mới biết trang wed này hưng nó bảo ở wed này vui lắm các anh em vui lắm hôm nay tôi vào ghe tăm hihi hôm nào tôi qua nhà chơi nhé ngày kia bạn có nhà không tôi rủ hưng qua chơi

6. hoangtung

hoangtung New Member

hihi minh cung thich hat lam nhung khong co giong voi lai nha dang ban kinh doanh nen khong co thoi gian hoc neu hoc nam sau ranh minh moi hoc minh thich nghe hat van lam co gang hoc dan nhe trang roi hom nao minh sang choi danh dan nge nhe hihi

7. dangvanthanhmau

hihi chú cư đùa anh chủ yếu là anh chỉ muốn giao lưu anh em học hỏi lẫn nhau thôi hay chủ nhật tuần sau bắt xe lên anh chơi gõ phách hát hò nhé ôk em

8. dangvanthanhmau

ôk em hihi

9. ghecochin

ghecochin New Member

mùng 10 rảnh ko a Cương ơi, a e gặp nhau phát đê, lâu lắm rồi còn giề...

10. dangvanthanhmau

ghecochin la ai vậy em

11. ghecochin

ghecochin New Member

em Khánh đây a ơi, nhớ chưa nhớ chưa???

12. dangvanthanhmau

oh anh nhớ rồi khánh ở hát văn dân tôcj ah :D

13. Tú bờm

Tú bờm New Member

Là em Lê Đức Khánh ( số cuối điện thoại 425 ) cư ngụ tại Hà nội phố

14. Vac_Xau_Xi

Vac_Xau_Xi New Member

eo ơi khu vực này Nguy Hiểm quá! chuồn thôi hic :p

15. Tú bờm

Tú bờm New Member

Đi nhanh trước khi ta đổi ý

16. ghecochin

ghecochin New Member

ủa ủa, ai mà biết rõ mình vậy ta???

---------- Post added at 11:03 PM ---------- Previous post was at 11:02 PM ----------

chuẩn anh ơi, mùng 10 tiệc Chúa Lục a rảnh ko a ơi, a e gặp nhau hát hò giao lưu tí, lâu lắm chưa gặp nhau roài...

17. ducan1235

ducan1235 New Member

anh ơi em cũng ở Hà nội , khi sắp tới em thi đh xong , em đến tham gia với nhá , hihi

18. cokhi_huyhung

cokhi_huyhung New Member

có ai ở hải phòng không.em đang muốn nhờ các anh chị em ở hải phòng chút việc.
    em hưng thái nguyên 0912725968

19. tlovet_99

tlovet_99 New Member

oh la la ..mùa hè rảnh qúa ...

20. tlovet_99

tlovet_99 New Member

rảnh qúa nhỉ , không phải trông con à cương ơi ...