Làm quen kết bạn muôn phương

Thảo luận trong 'Giao lưu | Làm quen | Offline' bắt đầu bởi hai301, 15/2/14.

Lượt xem: 16,789

Tags:
  1. hai301

hai301 New Member

1017081_10200108011246797_1862093473_n.jpg ảnh của mình xin đc làm quen mọi người.
    biết đến diễn đàn là một cái duyên,và khi đc quen biết các bạn trong diễn đàn là một cái phận.Minh tình cờ biết đến diễn đàn,mình mong các bạn cho phép mình dc làm quen với tất cả mọi nguời.Mình là người con của đất Hà Thành.Mình cũng có căn có quả.Mình vào diễn dàn thứ nhất là giao lưu kết bạn,thứ hai là học hỏi ở các bạn những gì liên quan đến tín ngường đạo Mẫu.Mình là một Tân Đồng.rất nhiều thiếu sót và hiểu biết hạn hẹp.Mong mọi ng giúp đỡ mình.

Chỉnh sửa cuối: 15/2/14

Bình Luận Bằng Facebook

2. Dethannn

Dethannn New Member

xin chào. e cũg là ng có căn có số cũg ở HN rất vui đc làm quen!!! Em tuổi nhỏ chưa am hiểu nhiều về Tứ phủ lắm lên mong a chỉ giáo cho e hihii

3. hai301

hai301 New Member

hihi.mình cũng ko hiểu gì nhiều bạn à.mình mới ra Trình Đồng

4. halinh

halinh New Member

hoan hỉ quá thế bạn ra đuợc lâu chưa, mình cũng ở hn mình trình đồng đc một năm rùi. Bạn tên là hải à, bạn sinh năm bao nhiêu?

5. hai301

hai301 New Member

mình trình đồng sắp đc một năm rồi.mình sn 88.hân hạnh làm quen bạn halinh

6. Mr.lee

Mr.lee New Member

Mình là thành viên mới gia nhập diễn đàn... Cũng là con cha con mẹ... Mình sắp trình đồng... Rất mong nhận được chỉ dẫn từ đồng anh lính chị, thanh đồng đạo quan... A di đà phật

7. lascetis

lascetis New Member

Cho em làm quen với :D.

8. halinh

halinh New Member

Hai01 sn 88 là ít tuoi hơn mình rui, hải ở chỗ nào hn nhỉ?

9. hai301

hai301 New Member

mình xã đàn.còn halinh?
    rất hân hạnh làm quen với mọi ng nhé

10. lascetis

lascetis New Member

Em 90, có bác nào ở Bắc Giang không nhỉ? :)

11. halinh

halinh New Member

Chị ở Hà Đông. hoan hỷ, hoan hỷ

---------- Post added at 09:45 PM ---------- Previous post was at 09:44 PM ----------

12. Mr.lee

Mr.lee New Member

13. halinh

halinh New Member

14. lascetis

lascetis New Member

Em ở thành phố Bắc Giang, thầy em cũng ở thành phố Bắc Giang. Thầy bác ở khu nào ạ :). Mà bác ở đâu?

15. xuandurian

xuandurian New Member

e chưa trình đồng nhưng chắc có "căn" có "số". chỉ rất thích nghe hát văn...rất mong làm quen với mọi ng

16. lascetis

lascetis New Member

Thích nghe hát văn là chắc có á :)). Thế mà trước mình có biết chầu văn là gì đâu :).

17. hai301

hai301 New Member

chị halinh làm gì ạ.
    @xuandurian:bạn ơi.ko phải ai cứ thich nghe hát văn hat thich xem hầu là có căn có số đâu

18. hai301

hai301 New Member

mong mọi ng vao đầy làm quen với mình nhé

19. ha_anh1993

ha_anh1993 New Member

Em Là Hà Anh 1992 rất mong làm quen với các bạn gần xa , kết nối mối quan hệ các đền phủ mọi nơi ,trên chiêm bái các nơi sau là giao lưu học hỏi lẫn nhau tập phúc nghêng tường lẫn nhau ạ. đây là ảnh hầu thánh của em

20. huongnghialinhtu

huongnghialinhtu hoạt động

Hà anh đẹp quá dễ thương qua